2554_08_07 OPEL.in ร่วมทำบุญที่บ้านพักคนชราบางแค

ple · 18079

Offline ple

• Moderator
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
สืบเนื่องมาจาก เชอรี่  พี่แนท และพี่ที่ทำงานจะไปทำบุญกันที่บ้า​นพักคนชราบางแค ได้มาเชิญเพื่อนๆ ชาวOPEL.in ใน Facebook OPEL in thai ทางทีมงาน OPEL.in จึงร่วมบริจาคยา  ตามรายการดังต่อไปนี้
« Last Edit: 08 Aug 2011, 15:10 by ยัยแมวอ้วน »

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

Offline ple

• Moderator
ยาต่างๆๆ

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

Offline ple

• Moderator
ต่อ

Offline ple

• Moderator
 :)

Offline ple

• Moderator

Offline ple

• Moderator

Offline ple

• Moderator

Offline ple

• Moderator

Offline ple

• Moderator

Offline ple

• Moderator
ตอนซื้อยาเสร็จเรียบร้อยแล้ว  ทางเภสัชกร ร่วมบริจาคยาดม มาด้วยค่ะ 8) 8) 8)

Offline ple

• Moderator

Offline joyalice

• Moderator
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
อนุโมทนาด้วยจ้าาา

:ตาปิ้ง:   :ตาปิ้ง:  :lovelove

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
สาธุ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline ยัยแมวอ้วน

• Moderator
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ขอบคุณเปิ้ล  นัท  เชอรี่  พี่แนท  ที่เป็นธุระให้นะคะ

เงินทำบุญจำนวนนี้  เป็นเงินที่เราเก็บไว้ตั้งใจไว้ว่าจะนำมาทำบุญ  (จากที่เล่นบิงโกกันที่สวนผึ้ง แบ่งมาทำบุญ 3000 บาทคะ)

ซึ่้งได้มาจากการรวบรวมพี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่ไปร่วมงานในครั้งนั้นนะคะ

ขออนุโมทนาสาธุ  รับบุญรับกุศลไปถ้วนหน้าาา  ได้เลยคะ

:pray :pray :pray

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline cherryjaa

• หนึ่งในใต้หล้า
ขอบคุณเปิลและเพื่อนๆชาวโอเปิลด้วยนะค่ะ ที่ร่วมกันช่วยบริจาคยา จะเอารูปบรรยากาศมาให้ชมกันนะค่ะ

• Moderator
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ขอบคุณเปิลและเพื่อนๆชาวโอเปิลด้วยนะค่ะ ที่ร่วมกันช่วยบริจาคยา จะเอารูปบรรยากาศมาให้ชมกันนะค่ะ

รูปๆๆๆๆๆ

:D

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

อันนี้เป็นด้านหน้าตึก ตัวแทนของเวบเพิ่งจะเดินทางมาถึงนะค่ะ

อันนี้เป็นยาทั้งหมดที่ทางชาวเวบโอเปิลบริจาคนะค่ะ

พรีเซ็นเตอร์ยาดม และของบริจาคอื่นๆ

อันนี้จะเป็นรูปบรรยากาศที่คุณตาคุณยายรับประทานอาหารกันนะค่ะ

ส่วนรูปต่อไปนี้จะเป็นอาคาร100ปีค่ะ และก็เป็นที่นอนคุณตาคุณยาย

ส่วนรูปต่อไปนี้ จะเป็นห้องๆของคุณตาคุณยายที่มีปัญหาทางความจำนะค่ะ ไม่แน่ใจรายละเอียดมากเท่าไหร่ แต่จะบอกว่าน่าสงสารมาก ข้างในจะเป็นห้องเล็กๆ น่าจะร้อน บางคนที่ไปเห็นแล้วนำ้ตาไหลกันไปเลย

สุดท้ายแล้วนะค่ะ.......
อยากจะขอเป็นตัวแทนคุณตาคุณยายขอบคุณเพื่อนๆในเวบโอเปิลที่ร่วมบริจาคกันมา ขอบคุณเวบโอเปิลที่ร่วมกันสร้างสรรค์สิ่งดีๆต่อสังคมเรา  ขอให้ทุกคนได้รับบุญกุศลครั้งนี้นะค่ะ ขอให้ทุกคนรวยๆกันนะค่ะ
.... 8) 8)

• Moderator
สุดท้ายแล้วนะค่ะ.......
อยากจะขอเป็นตัวแทนคุณตาคุณยายขอบคุณเพื่อนๆในเวบโอเปิลที่ร่วมบริจาคกันมา ขอบคุณเวบโอเปิลที่ร่วมกันสร้างสรรค์สิ่งดีๆต่อสังคมเรา  ขอให้ทุกคนได้รับบุญกุศลครั้งนี้นะค่ะ ขอให้ทุกคนรวยๆกันนะค่ะ
.... 8) 8)

ขอบคุณสำหรับภาพปลากรอบนะเชอรี่

:sorry :sorry

++++++++

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
โมทนาบุญด้วยครับ    8) 8) 8)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
โมทนาบุญด้วยครับ    8) 8) 8)

น้าเลือกห้องยังอ่ะ  ชอบห้องไหนจองก่อนเลยครับ  ;) ;) ;) :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline NATSLAM

• นักรบพเนจร
ขอขอบคุณ เวปโอเปิล เพื่อนๆพี่ๆและน้องๆ ทุกคน ที่ร่วมบริจาค  ยาต่างๆ ซึ่งถือว่าเยอะมากๆ ดีใจมากๆครับ  ขอขอบคุณ เปิ้ล และ ชนัท ที่ขับรถไกลมา จาก สาย 4 เป็นตัวแทนของเวปโอเปิล ด้วยนะครับ  คุณ ตา คุณ ยาย ดีใจมากๆ   :ตาปิ้ง:  :ตาปิ้ง:

ขอให้โชคดีทุกๆท่าน ได้บุญกันทั่วหน้า ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน เรื่องการเรียน เฮงๆ รวยๆ ทุกท่านเลยครับ ขอขอบคุณจากใจจริง ครับ อิอิ   ;D  ;D  ;D

เบอร์ติดต่อ 083-1313351 , 089-8121732

จริงจัง จริงใจ คิดและรับผิดชอบกับสิ่งที่ทำเสมอ!!

รับปรึกษา ด้านสินเชื่อรีไฟแนนซ์บัตรเครดิตและสินเชื่ออเนกประสงค์ ครับ

Offline joyalice

• Moderator
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ขอบคุณเชอร์รี่ พี่แนท เปิ้ลและ ชนัท มา ณ ที่นี้ด้วยน๊า

ขอให้ผลบุญส่งผลให้เจริญก้าวหน้าทั้งหน้าที่การงาน ชีวิตครอบครัว และสุขภาพจ้าาา

:pray   :pray

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE

น้าเลือกห้องยังอ่ะ  ชอบห้องไหนจองก่อนเลยครับ  ;) ;) ;) :P :P :P

ด๊อกเตอร์ทำบอกว่าไม่ต้องจองครับ ม่ายแก่ตาย เหอะๆ  :P :P :P   ;) ;D :haha

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง