มีอะไหล่ขาย Opel corsa,calibra,vectra,omega,astra หลายลายการ

sstdapalm · 42517

Offline sstdapalm

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
มีอะไหล่ขาย Opel corsa,calibra,vectra,omega,astra หลายลายการ
โทร.086-9297483
therap555@gmail.com
 :ตาปิ้ง:แจ้งให้ทราบว่าตอนนี้ตู้ที่2 ยังไม่สามารถเปิดได้เนื่องจากติดปัญหาทางด้านศุลกากรและทางกองปราบปราม เพราะเป็นสินค้าที่ต้องตรวจสอบจึงต้องใช้ระยะเวลาเพิ่มขึ้นอีกครับ :sosad3
« Last Edit: 20 Dec 2011, 11:21 by sstdapalm »

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ขอ ราคา ซันรูป ด้วยครับ ที่ไปตัดจาก เยอรมันใช่ไหม ครับ ไงช่วย แจ้งราคา เป็น รายการๆ ไปนะครับ
เพื่อ ความเป็นระเบียบ เรียบร้อย ในเวป ครับ
ขอบคุณครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• *
ซันรูฟ Astra มือหมุน มีอยู่ 4 ชิ้น ราคา 3,000-4,000 บาท (หมดแล้วครับ)
ซันรูฟ Calibra ไฟฟ้า 1 ชิ้น  4,000
ซันรูฟ Corsa มือหมุน มี 1 ชิ้น 3,000 (หมดแล้วครับ)
หม้อลมเบรค ชิ้นละ 2,500
กระโปรงหน้า Carlibra 5,000-6,000
กระโปรงหน้า Omega 5,000
กระโปรงหน้า Corsa 3,500-4,000
กระโปรงหน้า Vectra 3,500-4,000
กระโปรงหน้า Astra 4,000-5,000
กระโปรงหลัง Corsa ครบบานละ 5,500
กระโปรงหลัง Astra ครบ บานละ 5,500
กระโปรงหลัง Vectra 4,000
กระโปรงหลัง Astra 4,000-5,000
กระโปรงหลัง Carlibra ครบ 6,000 มี 2 ตัว
ประตู Corsa ครบ มือหมุนบานละ 5,000
ประตู Astra ครบ มือหมุนบานละ 4,500
ประตู Carlibra บานละ 5,500-6,000
ประตู Vectra บานละ 5,000
ประตู Omega บานละ 5,000-6,000
ไฟหน้าโปรเจคเตอร์ Calibra คู่ละ 3,500 มีคู่ 1
ไฟหน้า Corsa คู่ละ 2,500
ไฟหน้า Astra คู่ละ 3,500
« Last Edit: 20 Dec 2011, 11:44 by sstdapalm »

• Moderator
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ขอบคุณครับ ซันรูปราคาโอเค
มีฝากระโปรงหน้า แอสตร้าแบบ มีช่องไหมครับ
ผมอยากได้ เหอะๆ

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993

Offline tuck

• ผู้เยี่ยมยุทธ
เมื่อกี้ที่คุยทางโทรศัพท์ขอจองซันรูฟแอสตร้า 1 อันและ vectra b 1 อันนะครับ ช่วยส่งรูปมาให้ดูหน่อยนะครับ tuckkub@hotmail.com 0852900198

Offline CAT

• นักรบพเนจร
  • **
ไฟท้าย ASTRA ซีดาน 1.6 16 V. มีไหมครับถ้ามีราคาคู่ละเท่าไรครับ

จองไว้หนึ่งคู่ครับ    :ปลิว:

• Moderator
พี่ลักษณ์ อุดร ขอสั่งจอง ซันลูป แอสตร้า 1 บานครับ เดี่ยวโทรครับผม

Offline jadenipat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: OPEL ASTRA 3 Door
  • สีรถ : สีเหลือง
  • เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16
ฝากระโปรงหน้า Astra แบบ GSI ก็อยากได้เหมือนกัน มีไหม เท่าไรครับ

มีหัวเกียร์แบบ กลมไหม เท่าไรครับ

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ขอจองซันรูฟ Corsa ด้วยคนนะครับ ไฟฟ้าหรือแมนนวล ได้หมดจร้า..

ด้้ามเกียร์ manual ราคาเท่าไหร่ล่ะครับ..
  8)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
พี่ลักษณ์ อุดร ขอสั่งจอง ซันลูป แอสตร้า 1 บานครับ เดี่ยวโทรครับผม

ผมลักษณ์ อุดรครับ  เข้ามายืนยันครับ เอาแน่นอนครับ  083-1493414

Offline GSI GODZILA

โอ้วววววงานนี้หลังคารั่วกันเพียบแน่ๆคับ ;D ;D

Offline PaNg2PoNg

• s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi
ขอราบราคาไฟหน้า astra 1.6 8v และ ไฟมุมส้มครับ

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

• *
ไฟหน้า Astra 1.6 คู่ 2400 ไฟท้าย คู่ละ 1800  ไฟเลี้ยวคู่ละ 1000

• Moderator
คุณเต้จาก เชียงใหม่ ฝากจอง ซันลูปแอสตร้า 1 บานครับ เด๊่ยวโทรไปจองอีกทีครับผม
ขอบคุณครับ

Offline pakavat

ขออนุญาติจองซันรูฟ คาริบร้า 1 บานนะครับ รบกวนติดต่อ ยังไงเดี่ยวจะรีบติดต่อไปอย่างรวดเร็วที่สุดนะครับ

Offline krish

หม้อลมเบรกรุ่นไหนครับ ใส่แอสตร้าได้ไหม :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
หม้อลมเบรกรุ่นไหนครับ ใส่แอสตร้าได้ไหม :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

เอาไว้เลยครับลุงปลัดใส่ได้แน่ๆครับถ้าใส่แทนของเดิมไม่ได้ก็ใส่ไว้ในคลังแสงท้ายรถลุงปลัดได้แน่นอนครับ  ;) ;) ;) :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

• *
ฝากระโปรงหน้า Astra แบบ GSI ก็อยากได้เหมือนกัน มีไหม เท่าไรครับ

มีหัวเกียร์แบบ กลมไหม เท่าไรครับ
กระโปรงหน้าแบบ GSI ไม่มีครับ

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ผมเต้นะครับ ที่โทรไปคุยมะคืนเรื่องซันรูฟแอสตร้า เดี๋ยววันเสาร์เย็นๆจะโทรไปคุยอีกทีนะครับ อันนี้เบอร์ผมครับ 089-7015533 เต้

www.opel.in.th

089-7015533

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
โอ้วววววงานนี้หลังคารั่วกันเพียบแน่ๆคับ ;D ;D
รอมานานแว้ว... :)

คุณบอล อย่าลืม อัพเดตเด้อ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline gungme

• *
ผมชื่อกังครับ ขอจองซันรูฟคอร์ซ่ามือหมุนครับ ไปรับของได้ที่ไหนครับ เบอร์ผม 08-02511075 ครับ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
มูนรูฟถอดออกมาจากหลังคาเป็นชุดๆมีจุดยึดกับหลังคามาด้วยหรือเปล่าครับ  ถ้าไม่มีเวลาจะติดตั้งจะยึดกับอะไรอ่ะครับเพราะจุดยึดอยู่ที่หลังคาเดิม  ถ้าต้องสร้างจุดยึดใหม่นี่ถ้าเหนื่อยเหมือนกันนะเนี่ย :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
ไม่มีของเวค บีมั่งเหรอครับ

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

• *
ผมมีทั้งcorsa,astra เลยครับ

• *
ผมชื่อกังครับ ขอจองซันรูฟคอร์ซ่ามือหมุนครับ ไปรับของได้ที่ไหนครับ เบอร์ผม 08-02511075 ครับ
ของหมดแล้วครับ ขอบคุณครับ รอของใหม่แล้วจะมาแจ้งอีกครั้งหนึ่ง

• *
มูนรูฟถอดออกมาจากหลังคาเป็นชุดๆมีจุดยึดกับหลังคามาด้วยหรือเปล่าครับ  ถ้าไม่มีเวลาจะติดตั้งจะยึดกับอะไรอ่ะครับเพราะจุดยึดอยู่ที่หลังคาเดิม  ถ้าต้องสร้างจุดยึดใหม่นี่ถ้าเหนื่อยเหมือนกันนะเนี่ย :P :P :P
ครั้งนี้ต้องขอโทษด้วยทางเยอรมันไม่ทราบวิธีการตัดที่เมืองไทยต้องการ คราวจะแก้ตัวใหม่ให้ดีขึ้นครับ

Offline GSI GODZILA

รอมานานแว้ว... :)

คุณบอล อย่าลืม อัพเดตเด้อ

เพ่นุ่นน้องจัดให้แล้วน๊าตอบแทนที่เพ่ชี้เป้าล้อไตเมทให้น้อง :หึหึ: :หึหึ:

Offline chai3392

• No.: ชื่อ ไอ - เปิ้ล เบอร์ 278 (เพราะมีโฟร์คลิฟท์ชื่อไอ-ช่วย)
  • รุ่นรถ: Corsa 3Dr. 1995 1.4i
  • สีรถ : ฟ้าอ่อน
  • เครื่องยนต์: C14NZ เกียร์ AT ของ X14XE
ไปดู ไปเลือกของที่ร้าน(หรือบ้าน)คุณได้มั๊ย ถ้าได้ที่ไหนครับ
 :ตาปิ้ง:

ผมสนใจโช๊ค คอม้าชุดเบรค corsa ยกพวงเลยครับ มีของไหมครับ ราคาเท่าไร

ทำงานช่างเป็นหลายอย่าง แต่ไม่ได้รับจ้าง ไว้ช่วยตัวเองและผู้อื่นบ้างเป็นบางครั้ง

Offline JOe1323

• No.: 289
  • รุ่นรถ: astra 8V
  • สีรถ : แดงเข้มๆ
  • เครื่องยนต์: Sr-20 E85 only
มีดิสด์เบรคหลัง astra ไหมครับ  :ตาปิ้ง:

Offline godog

• godbaaa@hotmail.com
มีล้อขอบ 17-18 เข้ามามั่งป่ะคับ :มั้ง:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง