จะเปลี่ยนคอมแอร์ โอเปิ้ล Astra จะทำร้านใหนดีค่ะ

หงษา · 7973

Offline หงษา

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
แอร์ไม่เย็น ให้ช่างใกล้ที่ทำงานเช็คให้บอกว่าคอมแอร์รั่วต้องเปลี่ยนใหม่  ราคารวมค่าแรงประมาณ 6000 บาท
เลยอยากได้มือสอง แต่ไม่ทราบว่าร้านใหนทำดีค่ะ 

Offline chanat

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • Tel 0896762564
อยู่แถวไหน ละครับ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

• *
อยู่พัทยา ชลบุรี   ถ้าไม่มีแถวกรุงเทพก็ได้นะคะ   แต่อาจจะขอแผนที่ด้วยเพราะอาจจะไปไม่ถูกค่ะ

Offline chanat

• DekGayRay's
  • Tel 0896762564
อยู่ย่านนั้น ปรึกษา พี่ นพ หนาน มาก่อน เลยครับ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

• *
ขอบคุณค่ะ  เดี๋ยวจะปรึกษาพี่นพดู  แต่ก็เกรงใจพี่เค้าเหมือนกันนะ เพราะค่อยข้างจะรบกวนบ่อย  ขนาดรถสตาท์ไม่ติดยังโทรหาเลย  แต่พี่นพใจดีค่ะ  ให้คำปรึกษาทุกเรื่องเลย ไม่หวงวิชาจริงๆๆ :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Offline Mosterbirdzz

• *
    • รับทำ SEO
  • No.: 851
  • รุ่นรถ: DREAM
  • สีรถ : น้ำเงิน
  • เครื่องยนต์: 110

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
ผมใช้บริการที่ พิษณุโลก ครับ แถวนี้คอมฯแอร์แพงมากจากที่เคยถามๆเขาดู....

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline jadenipat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: OPEL ASTRA 3 Door
  • สีรถ : สีเหลือง
  • เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16
แนะนำเชียงกงบางนา ซอยสุดท้ายที่มีขายคอมแอร์เยอะๆ เอาคอมมือ 2 ญี่ปุ่นก็ได้ไม่ต้องคอมบิ้วหรอก ร้านนี้ขายราคาไม่สูงมาก

Offline dong

• *
ผมก็เหมือนกันครับ แอร์มีปัญหาคอมรั่ว  พี่ช่วยแนะนำร้านให้ผมหน่อย ผมอยู่ลำพูนครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง