ใครจับGARMIN ใส่ Android .2.3.5 Galaxy tap 7 ได้บ้างครับ

Peak-A2 · 11631

Offline Peak-A2

• นักรบพเนจร
  • **
คืออยากได้ garmin เพราะเคยใช้แล้วดีกว่า OVi ของโนเกีย  :D :D

• **
ลองใช้พร้อมกันสองตัวดูซิครับแล้วจะเห็น  :หึหึ:

• **
ขอโทษนะครับไม่ได้ถามว่าตัวใหนดีกว่ากันครับ

Offline pridvtec

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ผมก็อยากได้เหมือนกันอ่ะครับ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ระวัง กำลังนำทางแล้ว เด้งเข้าโปรแกรมอื่นนะครับ จะหลงเอา  :omg:

ผมเลิกใช้ GPS ที่ฝังร่วมกับอุปกรณ์อื่น มานานแล้วครับ แบตมันหมดไวด้วยครับ เอาไว้หน้ารถ อากาศมันก็ร้อนไปไม่เหมาะกับอุปกรณ์ :sosad3

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline hs8ytu

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • รุ่นรถ: corsa 3D AT
  • สีรถ : ขาว
  • เครื่องยนต์: C14nZ
ระวัง กำลังนำทางแล้ว เด้งเข้าโปรแกรมอื่นนะครับ จะหลงเอา  :omg:

ผมเลิกใช้ GPS ที่ฝังร่วมกับอุปกรณ์อื่น มานานแล้วครับ แบตมันหมดไวด้วยครับ เอาไว้หน้ารถ อากาศมันก็ร้อนไปไม่เหมาะกับอุปกรณ์ :sosad3
8) 8) 8) 8) 8)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง