รถใครกันครับแสดงหนัง รักนี่หัวใจมีครีบ

modx2916 · 9399

Linked Events

• modx2916: 18 Jul 2012

Offline modx2916

• นักรบพเนจร
  • **
รถใครกันครับ corsa 3 ประตู สีเทา  ทะเบียน กข-2063 กทม. ที่เล่นในหนัง รักนี้หัวใจมีครีบ (ที่นางเอกเป็นเงือกนะ)
ฉายทางช่อง 3 เวลา 18.30 น. วันจันทร์-ศุกร์ เห็นออกมาหลายตอนแล้ว ใช่รถเพื่อนๆในเวปหรือเปล่าครับ ดังใหญ่แล้วนะ

modx2916

Offline Kaset

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
สงสัยต้องการสื่อว่าพระเอกนั้นต๊อกต๋อย  ;D ;D ;D ;D

เจอละครับ หลบกระสุนได้ด้วย  ;D ;D ;D รถตู้ยังขับตามไม่ทัน

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Offline ขอยลอนผาบี้

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 5D MT
  • สีรถ : Green
  • เครื่องยนต์: เครื่องเทพ C14NZ
มองไม่ชัดน่าจะทะเบียนหมวดจังหวัด อุบลราชธานี นะครับ

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ว้า..  :-[ ...นึกว่าเจ้าชา้เขียว ของ น้าหมอ เห็นช่วงนี้เล่นละครมาม่า ซีรี่เรื่องยาวอยู่  ;)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ว้า..  :-[ ...นึกว่าเจ้าชา้เขียว ของ น้าหมอ เห็นช่วงนี้เล่นละครมาม่า ซีรี่เรื่องยาวอยู่  ;)

:ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย: :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

:ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย: :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\

:haha :haha :haha :haha

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline youth

• Love me Love my dog
  • No.: 158
  • รุ่นรถ: Corsa 5dr
  • สีรถ : Grey
  • เครื่องยนต์: Toyota 4E FE AT
ผมก็ได้ดู ยิงยังงัยก็ไม่โดน รถมีของ 5555 ;D ;D ;D

corsa 5dr+4E FE AT
cell : 089 894 4878  
รับโปรโมทเวบติดหน้าแรกอันดับหนึ่งบน google  www.tookdeejang.com
MSN : tookdeejang@hotmail.com
website : Event Organize Agency www.fourthcreation.com
e_mail : sarayuth@fourthcreation.com

Offline ยัยแมวอ้วน

• Moderator
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
อ่าาาา  ว่าจะดู  วันนี้ตอนจบไปซะแล้ว 5555

;) ;)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline kartoon

• นักรบพเนจร
  • **
  • รุ่นรถ: corsa1.4i
  • สีรถ : เขียว
น้องเปิ้ลเราได้แสดงหนังด้วย

Offline umc2006

หยั่งงี้ต้องไปหาดูใน yutube
 8) 8) 8)

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง