สอบถามราคาโบเวอร์แอร์

ultranot · 7330

Offline ultranot

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
โบเวอร์แอร์ตัวเก่าเปิดจนถึงเบอร์ 4 แล้ว ความแรงมันก้อเหมือนเบอร์ 1 บางครั้งก้อลมไม่อยากจะออก
ผมก้อเลยอยากเปลี่ยน ก้อเลยอยากขอคำแนะนำเรื่องราคาจากพี่ๆ พอจะมีพี่ๆคนไหนเคยเปลี่ยนโบเวอร์ไหมครับ
อยากทราบราคาว่าประมาณเท่าไหร่

Offline Kaset

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
รถผมคันเก่า corsa และคันใหม่ astra เปลี่ยนโบวเบอร์ 1500 บาท ครับ แบบ 5000 รอบ ของเก่าติดรถน่าจะอยู่ที่ 4000 รอบ ซึ่งมันไม่ค่อยแรงเท่าไร

แต่ ผมล้างตู้ เปลี่ยนวาล์ว เปลี่ยนโบวเวอร์ แว๊กน้ำยาใหม่ ล้างแผงคอยล์ร้อน ผลออกมาเย็นเจี๊ยบเลย ทำทั้งทีทำให้หมดครับ ไม่งั้นมันก็ไม่เย็นซักที สู้แดดไม่ไหว ผมหมดไป 3500 บาท ใช้ได้อีกยาวๆ ครับ

:sorry :sorry :sorry

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
กำลังเอาไปทำเหมือนกันฮะ แบบน้องแบงค์เลย 555
 :shock:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Latpulldx

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
มองหารุ่นใหนเป็นพิเศษหรือเปล่าครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง