--กระทู้สรุปค่าใช้จ่ายทริปนี้ที่สุดในโลก--

Nu_Paiy · 25613

Offline Nu_Paiy

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ทางทีมงานต้องขอขอบคุณสมาชิก Opel In ทุกๆๆๆท่าน ที่เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้มากมาย
ถือว่าเป็นกิจกรรมครั้งแรกที่สนุก และประสบความสำเร็จมากๆๆ ...

จำนวนผู้เข้าร่วมทริปนี้ทั้งหมด คือ 61 คน (รวมน้องจีจี้ กะน้องเฟลอ ด้วยนะคะ--ถือเปนสมาชิกรุ่นเยาว์ 55+)
(นู๋ลืมน้องซิม กิ๊กนู๋ในอนาคตได้ไงเนี่ยยยยย    :ไม่:  :ไม่:)

ใครที่พลาดทริปครั้งนี้ไป ไม่ต้องเสียดายนะคะ
เราเตรียมทริปหน้าไว้รอแล้ว  555+ (เร็วไปมั้ยเนีย...อิอิ)

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-

ขอบคุณสปอนเซอร์ที่น่ารักๆๆๆๆ ทุกๆ ท่านด้วยนะคะ
1. พี่เอ้ : ของรางวัลจับฉลาก
2. พี่Addy : ของรางวัลจับฉลาก  (งานนี้เรามีแต่พี่ กับ น้องค่ะ ไม่มีลุง ป้า น้า อา...อิอิ)
3. พี่เขม : ป้ายติดรถ
4. พี่จุฟ : 490 บาท
5. พี่ๆ จากระยอง : ผลไม้มากมายย และอาหารทะเล
6. พี่ลูกตาล : บาร์บีคิว แสนอร่อย
7. กอล์ฟ : น้ำดื่ม + น้ำแข็ง และ แหนม 20 ห่อ (เอาตัวเองมาทำแหนมป่ะเนี่ยย 555+)
8. พี่ช่อ พี่ชัย : หมูหมัก ลูกชิ้นปิ้ง และ น้ำจิ้มซีฟู้ด
9. ต้น : ปลาหมึก 3 โล
10. มะนาว : คุ๊กกี้ตุ๊กแก  (คราวหน้าขอเป็นเคโระนะ...อิอิ)
11. พี่บัติ : กาแฟ และ โอวัลติน ยามเช้า
12. รัม : ปลากรอบ (ถึงตัวจะไม่ได้ไป แต่ก้อมีของกินฝากไปด้วยยย...^^*)

เป้ยตกหล่นชื่อใครไปแจ้งด้วยนะคะ  ^_________________^*

เป้ยสรุปเรื่องรายรับและค่าใช้จ่ายไว้ตามรายละเอียดด้านล่างเลยนะคะ

บ้านพัก   ชื่อ         ค่าที่พักและค่าอาหาร   
บ้านชวนชม                  
ห้องที่ 1   ลุง Addy + (3)        2,600
ห้องที่ 2   พี่เอ้ + (3)   4        2,600
ห้องที่ 3   อาริน   2        1,900
ห้องที่ 4   ลุงชัย พี่ช่อ พี่อู๊ด        2,250
ห้องที่ 5   พี่กิ๊ฟ + พี่กระต่าย        1,900
ห้องที่ 6   K. ก็อต + (1)        1,900
       Total Amount    13,150

บ้านกฤษณา                  
และ บ้านไม้สัก   
                1.เป้ย         610
   2.กอล์ฟ         610
   3.พี่เก๋          610
   4.พี่กุ้ง         610
   5.พี่เขม         610
   6.K. ส้ม         610
   7.พี่จี๊ด         610
   8.พี่ไผ่         610
   9.ต้น         610
   10.มะนาว         610
   11.พี่นุ่น         610
   12.พี่ตาล         610
   13.ทหารเรือ      610
   14.Ple         610
   15.โค้ช         610
   16.พี่บัติ         610
   17.พี่จุฟ         610
   18 พี่วิน         610
   19.พี่ซิ้น         610
   20. คุณติว         610
   21. ดุ๊ก         610
   22. เอส         610
   23. คุณโน่         610
   24. เชอร์รี่         610
   25. คุณตูน         610
   Total Amount                15,250

พักที่อื่น   1. พี่จอย         350
   2. คุณเจี๊ยบ      350
   3. คุณเป๊บ         350
   4. คุณไตเติ้ล      350

ไม่ค้าง   1. พี่โอ + (3)      1050
   2. พี่เจตต์   1      350
   3. พี่บอมบ์   1      350
   4. พี่ต่อง   1      350
   5. ทราย   1      350
   6. เพชร   1      350
   7. พี่จิ๋ม (พี่สาวพี่เอ้)      -
   8. พี่สุทิน + พี่สุวิมล      700
      Total Amount     4,900

Grand Total   58 คน    = 33,300

รายรับ
ลงทะเบียน = 33,300 บาท
พี่จุฟ         = 490 บาท
พี่เขม        = 360 บาท
พี่ไผ่           = 80 บาท

รวมรายรับ = 34,230 บาท

ค่าใช้จ่าย
บ้านพัก และ อาหารเย็น          = 26,420 บาท
ค่าอาหารส่วนกลางและป้ายชื่อ = 1,590 บาท
ค่าป้ายติดรถ                        = 360 บาท
ค่าป้ายผ้า Opel In            = 1,200 บาท
ค่าอาหารทะเล                      = 600 บาท
ค่าเครื่องดื่มแอลกอฮอล์         = 1,480 บาท
ค่าอาหารกลางวัน (ลุงเผ่า)     = 2,580 บาท

รวมค่าใช้จ่าย = 34,230 บาท

งานนี้เราใช้ทุกอย่างให้พอดีค่ะ  ตามนโยบายที่พี่จี๊ดว่า เราจะไม่เก็บเงินเข้าเวปค่ะ ^-^*

งานนี้ถ้ามีอะไรบกพร่อง ทางทีมงานก้อขออภัยไว้ด้วยนะคะ

ถ้ามีข้อเสนอแนะอะไร แจ้งมาได้เลยนะคะ เราจะได้ปรับปรุง ให้ทริปต่อๆ ไปดีขึ้นเรื่อย ๆๆๆ   :)  :)

« Last Edit: 22 Jun 2009, 10:15 by Nu_Paiy »

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ขอบคุณมากค่ะเป้ย

ละเอียดยิบเลย

:D

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

ทำไมแถวมันไม่ตรงกันอ่ะ - -"

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ทำไมแถวมันไม่ตรงกันอ่ะ - -"

copy จาก excel มาใช่ม้า....อิอิ

ไม่เป็นไรหรอกค่ะ

:)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
ไอ้ค่าเครื่องดื่มแอลกอฮอล์         = 1,480 บาท
อะไรเหอพี่ไม่เห็นรู้เรื่องเลยอ๊ะ อิอิ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ไอ้ค่าเครื่องดื่มแอลกอฮอล์         = 1,480 บาท
อะไรเหอพี่ไม่เห็นรู้เรื่องเลยอ๊ะ อิอิ

;D ;D ;D ฆาตกร กินแมว......  >:(  8) 8) 8) 8) 8)

ต้นกินหมึกกินหมูกินไส้กรอก...  8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• หนึ่งในใต้หล้า
    • อร่อยจัง (^^  )
 :D . . . หูยย ละเอียดยิบๆ . . . 

หลักฐานคามืออยู่เลยค่ะ

ในรูปเลยย  555+

Offline Omega VIP

สรุฟพวกเราใช้เงินเป็นครับ  ไม่มีเหลือ  มีแต่ขาดครับ  8) 8) 8)

Offline yossawaj

• นักรบพเนจร
  • **
เที่ยวสนุกมากๆ คุ้มค่ามากๆ ประหยัดมากๆ  ครบทุกอย่างเลยครับ สุดยอดเลย ขอบคุณทุกๆ ท่าน

Offline Dsky

เยี่ยมมากค่ะ แจกแจงได้ละเอียดมาก ๆ :D

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ดีแล้วนู๋ พี่+พี่ตาลเตรียมไป 2 พัน หมดเกลี้ยง 2พัน5 ..555+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline zince

ทริปต่อๆ ไปเราจะ เซฟลงเรื่อยๆ ครับ แต่ความสนุกเต็ม 100 เหมือนเดิม 5555  8) 8)

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

เอ่อ โทษนะคะเป้ย คือ รัมย์ฝากปรากรอบในตำนานไปสองโล มะทราบว่าได้ทานกานรึเปล่าคะ :สำนึก:

ได้แร้ววจ้า....

เปนอาหารยามดึกที่สุดยอดเลยย

ทริปต่อๆ ไปเราจะ เซฟลงเรื่อยๆ ครับ แต่ความสนุกเต็ม 100 เหมือนเดิม 5555  8) 8)

ทริปหน้าเราจะเซฟสุดๆๆๆ

เพราะระยองจาเปนเจ้าภาพ  5555+

;D  ;D  ;D

Offline chanat

• Tel 0896762564
ละเอียดมากจ้า  :D

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

• รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้

;D  ;D  ;D

ทริปที่ระยองเราจะเก็บแบบเหมาจ่ายหัวละ พันห้า เที่ยวสองวัน กินสามมื้อ ห้ามแซวมื้อดึกน๊ะเพราะอันนั้นน๊ะรวมเป็นมื้อเช้าจ้า อิอิ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ผมเสนอให้มีการยกเงินให้ผมโดยไม่มีเหตุผลใดๆครับ
ขอบคุณครับ
 :อุ่น::น้ำร้อน:

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline LukTarn

;D  ;D  ;D

ทริปที่ระยองเราจะเก็บแบบเหมาจ่ายหัวละ พันห้า เที่ยวสองวัน กินสามมื้อ ห้ามแซวมื้อดึกน๊ะเพราะอันนั้นน๊ะรวมเป็นมื้อเช้าจ้า อิอิ

โห..แพงไปน้องกิ๊ฟ .. ว่าแต่อยากกินกั้งกระดานทอดกระเทียมด้วยอ่ะ และปลากระพงทอดน้ำปลา อร่อย..อิอิ

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
น้องเป้ยละเอียดดดดๆๆ ชอบๆๆๆ เอาอีกๆๆๆ

ขอขอบคุณผู้ให้การสนับสนุนหลัก คราวหน้าเราจะแปะหน้าท่านลงในป้ายผ้า  ^______^

ปลากรอบน้องรัมเปนอาหารยามเมายอดเยี่ยมสุดๆ ไปเลยจ้ะ

พี่กิ๊บคะ ขอต่อรองเหลือ 1 พัน ไม่รวมค่าที่พัก แต่รวมอาหาร 5 มื้อ สำหรับ 2 วัน 1 คืน ค่ะ อิ อิ ซีฟู้ดดเน้นนๆๆๆๆ

น้องเป้ยละเอียดดดดๆๆ ชอบๆๆๆ เอาอีกๆๆๆ

ขอขอบคุณผู้ให้การสนับสนุนหลัก คราวหน้าเราจะแปะหน้าท่านลงในป้ายผ้า  ^______^

ปลากรอบน้องรัมเปนอาหารยามเมายอดเยี่ยมสุดๆ ไปเลยจ้ะ

พี่กิ๊บคะ ขอต่อรองเหลือ 1 พัน ไม่รวมค่าที่พัก แต่รวมอาหาร 5 มื้อ สำหรับ 2 วัน 1 คืน ค่ะ อิ อิ ซีฟู้ดดเน้นนๆๆๆๆ

รวมค่าที่พักด้วยดิ่ค่ะพี่จอย

อิอิ    ;D  ;D

Offline bat

• bat
เป้ย ทำรายการได้เคลียร์ ดีมากๆ :D :D ทริปแรกเราน่าจะมีปัญหาติดขัด แต่ก็ไม่มีทุกคนร่วมแรงร่วมใจกันดีมากๆ :D :D

ที่สังเกตุเห็นคือ จะหนักไปทางค่าที่พัก ไว้โอกาสหน้าค่อยแก้ไขกันต่อไป ทริปนี้ประสบความสำเร็จดีมากๆ :D :D :D

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ที่พักจริงๆ ไม่แพงฮะ.. มันรวมค่าอาหารเย็น-ค่ำ-ดึกลงไปด้วยฮะ...

สุดท้าย..รายจ่ายก็หนักไปที่เรื่องกินเหมือนเดิม...  8) 8) 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

กระทู้ผมน๊ะ ผมล้อเล่นครับ ทางระยอง+สัตหีบตกลงวางแปลนได้จะให้พวก staff กับพวก slave ของ opel.in มาสรุปอีกทีนึงครับว่าจะเอาแบบไหนกันดีเนอะ

สำหรับ ทา งสัตหีบ นัท ว่า ในส่วนของที่พัก คงจะราคาถูก หน่อย อาหารการกิน เราก็จะได้ ซีฟู๊ด กันสด ๆ คิดว่า น่า จะประหยัดได้มากกว่า เดิม ส่วนเรื่อง ทีมงาน ไม่ต้องห่วงเลยครับ เรา ยินดีร่วมมือร่วมใจกันอยู๋แล้ว ครับ :)

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
สำหรับ ทา งสัตหีบ นัท ว่า ในส่วนของที่พัก คงจะราคาถูก หน่อย อาหารการกิน เราก็จะได้ ซีฟู๊ด กันสด ๆ คิดว่า น่า จะประหยัดได้มากกว่า เดิม
ส่วนเรื่อง ทีมงาน ไม่ต้องห่วงเลยครับ เรา ยินดีร่วมมือร่วมใจกันอยู๋แล้ว ครับ :)

และการเดิน เราจะเอารถขึ้น c30 ลงสนามบินอู่ตะเภา อำนวยความสะดวกโดย ทหารเรือชนัท..55+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

เอ c 30 ตัวนี้ ทร ไม่มีประจำการครับ อิอิ  มีแต่ c130  แต่จะให้ขน รถไป นัทว่า :shock: :shock: :shock: :shock: :shock: :shock: :shock: ไม่มัน ครับ ขับแข่งกันไป มันกว่า อิอิ 8) 8) 8)

Offline Kem_rayong

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
ทิรป สัตหีบ - ระยอง 
                        เสนอเพื่อนสมาชิก opel .in

ที่ พัก  1  หาดนางรำ บ้านหลังใหญ่  2  ชั้น ชั้นล่างจัดเลี้ยง ประมาณ  50 คน พักร่วมกัน มีห้องส่วนตัวประมาณ  4 หัอง , ห้องน้ำร่วม
 พักร่วมกัน ราคารอ CFM ที่จอดรอประมาณ  50  คัน ห่างทะเลประมาณ  10 เมตร ไม่รู้เป้นห้องแอร์ หรือเปล่า รอ  CFM.
   ที่ พักที่  2  หาดเตยงาน ติดพระตำหนักพระบรม ราคา จำนวนคนพัก ที่จอดรถ ต้องรอเพาเวอร์ พี่ชัย กับเจ๊ ช่อ ซึ่งท่านมีหลาน ชายเป็น  เส นย.ประสานว่าได้หรือไม่ VIP เท่านั้น กฏระเบียบหน้าจะต้องมีเยอะ
  ที่ พักที่  3  ศูนย์ประมงชายฝั่ง บ้านเพ รอพี่ชัย และเจ๊ ช่อ ประสาน ถึงค่าใช้จ่าย ต่อหัวต่อคน
  ที่ พักท่  4  อาคารรับรอง  8  หน้าหาด ดงตาล มีบ้านเป็นหลัง ต้องใช้ เพาเวอร์ เป็นห้องแอร์ ต้องใช้ นาย พล ทหารเรือจองให้
 รายการกิจกรรม ที่น่าสนใจ รบกวนเพื่อนสมาชิก OPEL IN  เลือก ก่อนหรือหลัง
            1.ไปดูการสาธิต การเลี้ยง การฝัก บ่ออนุบาลเต่าทะเล ที่ กรม.สอ.รฝ.
            2. ไปไหว้พระทำบุตร วัดหลวงพ่ออี่ 
            3. ออกเรือจาก แสมสาร ดูปะการัง เรือท้องกระจก ที่ เกาะฃาม เล่นน้ำดูปะการัง มีค่าใช้จ่ายรอ  CFM ค่อหัวต่อคนรอคลื่นสงบ
            4. ขึ้นเขากรมหลวง ดู วิว บริเวณอ่าวสัตหีบ แต่มีปัญหาที่จอดรถได้ประมาณ  8 - 10  คัน
            5. เทียวส่วนสมุนไพรพระเทพฯ แยกมาบข่า ไกลจากสัตหีบประมาณ  20  กม. มีค่าใช้จ่ายเป็นหัว
            6. เทียว ส่วนผลไม้ระยอง กินเงาะ ทุเรียบ มังคุด มีค่าใช้จ่าย ต่อหัวต่อคน
            7. ขับรถ โคการ์ด ณ.สนามพีระ เซอร์กิจ มีค่าใช้จ่ายต่อหัวต่อคน
            8. งานเลี้ยวช่วงเย็น อาหาร ซีฟูด สดๆ มี 2 ที่ ชั้น 1  ใต้ที่พักที่หาดนางรำ หรือ บริเวณหาดดงตาล หน้าอำเภอสัตหีบ มีสะพาน
                 จอดเรือยืนออกไปในทะเลประมาณ  1  กม เพื่อตกหมึก + ปลา ยามเย็น ๆ ต้องอาศัยเพาเวอร์
            9. ช่วงเช้า เล่นน้ำทะเล หน้าหาดนางรำ มีเรือ กล้อย เรือพาย ไว้บริการ มีค่าใช้จ่าย (ต้องดู วัน-เวลา ช่วงเช้าน้ำต้องขึ้น)
  เพื่อนสมาชิก ท่านได้มีอะไร เพิ่ม เติม หรือ REQUEST ทางผม และเพื่อนระยอง - สัตหีบ จะหาข้อมูลให้

รายการกิจกรรม ต่างๆนี้ ไม่ได้ FIX ตายตัว สามารถปรับเปลี่ยนเพิ่ม ลดหรือ น้องมานพ ,น้องกิ๊ฟ น้องเอ็ม น้องซิ้น เห็นควรเพิ่มหรือลด
เพื่อให้ มวลสมาชิก opel in ได้สนุก มัน ผ่อนคลาย เมา คาน ได้ตามอัธยาศัย
            รายการ ต่างๆ ที่ ชี้ชวน + เสนอ เป็นทางเลือกให้ มวลเหล่าสมาชิก opel in ว่าจะเที่ยวที่ใหนกันดีในทริปต่อไปเท่านั้น

โอ่ยกว่าจะจบ  :ปลิว: :หึหึ:

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

ค่อนข้างครบเลยนะครับ นี่  ดีๆๆๆครับ

Offline Omega VIP

หาดเตยงาม  เป็นของทหาร  ไม่เหมาะกับพวกเราครับ  เนื่องจากพวกเราเสียงดังมากๆๆๆๆ ครับ  เกรงว่าผู้ติดต่อจะเสียหน้าได้ง่ายครับ

ขอเป็นเอกชนดีกว่าครับ  รึ พี่ซิ้นจะเอาที่เดิมที่หาดแม่พิมพ์อ่ะครับ  ราคาก็ไม่แรง  แต่ที่จอดรถน้อย  ที่พักไม่พอแน่นอน

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง