มอหินขาว จ.ชัยภูมิ ตอนนี้เป็นงัยบ้าง

kiddee · 7738

Offline kiddee

• ผู้เยี่ยมยุทธ
มอหินขาว จ.ชัยภูมิ

ตอนนี้เป็นงัยบ้าง มีสมาชิกท่านใดได้ไปบ้างไหมครับ

อยากไปนอนดูดาวนะครับ เขาบอกบรรยากาศดีมากช่วงหน้าหนาวนะครับ

เคยไปมาแล้วช่วงหน้าฝน ไม่เห็นดวงสักดวง อยากไปอีกครับ

(ภาพครั้งไปเมื่อตอนฝนตกถนนทำไม่เสร็จ)

ไปทิปนั้นเปียกกันตลอดทิป

Offline chai3392

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: ชื่อ ไอ - เปิ้ล เบอร์ 278 (เพราะมีโฟร์คลิฟท์ชื่อไอ-ช่วย)
  • รุ่นรถ: Corsa 3Dr. 1995 1.4i
  • สีรถ : ฟ้าอ่อน
  • เครื่องยนต์: C14NZ เกียร์ AT ของ X14XE
โหด แ้ท้  :-X

ทำงานช่างเป็นหลายอย่าง แต่ไม่ได้รับจ้าง ไว้ช่วยตัวเองและผู้อื่นบ้างเป็นบางครั้ง

Offline joessnarin

• นักรบพเนจร
  • **
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4 3D
  • สีรถ : ขาว + สติกเกอร์ดำ
  • เครื่องยนต์: 1,400 ซีซี
ถ้าปีนี้ถนนเป็นแบบปีที่แล้วอีกนะ  จะเอาน้องเปิล corsa ไปทำ 4WD ซะให้มันรู้แล้วรู้แร่ด ไปเลย... ;D

Offline czyashi

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • รุ่นรถ: Astra Van 8 valve เก่าๆ
  • สีรถ : ตะกั่ว
ใจถึงจิง ๆ
ปีผมไป ยังต้องเอา Kia Sportage 4wd ไปเลย

ถ้าปีนี้ถนนเป็นแบบปีที่แล้วอีกนะ  จะเอาน้องเปิล corsa ไปทำ 4WD ซะให้มันรู้แล้วรู้แร่ด ไปเลย... ;D
[/quote

สนับสนุนการ4WD สองลังครับ  :drink: :drink:

แล้วหนาวนี้รถพร้อมหรือยังครับหนุ่ย

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
มันโคตร 5555

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline caso

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • No.: 54354345
  • รุ่นรถ: sfsdf
  • สีรถ : dsfdsf
  • เครื่องยนต์: sdssdf

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง