กระทู้นี่้คุยเรื่องปืน

kamolwat_t · 49695

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
บาปกรรม  บาปกรรม  เอา .38 spe ของ Smith ไปลองไหมครับ  6 นัด  คงถึงหมดทุกนัด 

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
เอาไรเฟิลจีน bb พวก MP01-05 ใส่ลูกหนัก ยิงได้มั้งครับ ปรกติยิงเป็น 100 เมตรเลยฮะ.. :มั้ง:

ยิงทางระนาบก็ยิงได้ครับพอยิงใรแนวดิ่งไปไม่เป็นเลยยิ่งสูงลมยิ่งแรงต้องยิงในมุมสูงให้ไกลกว่า 50เมตร เนื่องจากนกที่เกาะเสาอากาศวิทยุผมมันอยู่สูงประมาณ 35เมตรครับ BBแต่งสปริง ความเร็วต้น 450 ของเด็กที่ทำงานเคยเอาไปลองยิงแล้ว ขนาดตั้งขวดลิโพไว้ประมาณ30เมตรยิงทีขวดทะลุเลย แต่พอยิงมุมสูงไม่ถึง 20เมตรเหี่ยวแล้วเป๋เพราะลูกมันเบา เอาลูกหนักใส่ก็ยิงไม่ไหวอ่ะครับ

ใช้ปืนยาว... หรือว่าปืนกลครับ ผมว่านะ.. ถ้ามี M4 ก็ กดมันหมดแม๊ก ฮะ..... โดนแน่นอน... แต่ถ้าเป็น ไรเฟิลก็เลงปารณีตหน่อย...

ครั้นจะเอา ปืนแข่งพ่อผมลงไปก็กะไรอยู่... มันมาตอนกี่โมงครับ...เผื่อว่างๆ ไปนั่งดักยิงให้ รอบนี้ไปอยู่ยาวฮะ ตั้งกะวัน พุธ ยัน อาทิตย์ ไม่ว่างวัน พฤ. ส. อา. ครับ  :)

ขอสเบียง ให้พอดำรงชีพพอฮะ... เดี๋ยวเก็บให้หมดเลย... :หึหึ:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
มันสูงประมาณเนี๊ยะ แหงนมองสัก1-2นาทีก็ปวดคอแย่แล้วละถ้าใช้ปืนจริงกลัวมันจะไปโดนสายนำสัญญาณขาดหรือแกละงานเข้าเลย :shock: :shock: :shock:

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
เดี่ยวเอาปืนยางอัดลมแข่งขันเบอร์ 1 ไปครับ...แอบเอาไป อิอิ แต่ว่า... มันจะโดนนกเหรอ...ฮะ ไม่มีสโคปด้วย... เรื่องยิงผมว่า นั่งยิงไหมอยู่ หาอะไรมาค้ำ...

ไม่ก็ เอาปืนพี่วินไปอีกกระบอก...  :o

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline khomsan

ไปกานใหญ่คงเตรียมตัวไว้รบกับเพื่อนบ้าน   หมาใครเห่าน่ารำคาญ   ชัดชักป้าง   สงบไปนาน

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง