corsa มีกรองแอร์ไหมคะ

penphol · 5704

Offline penphol

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
 :มั้ง: เนื่องจากที่บ้านมีรถยี่ห้อ KIA ซึ่งมีกรองแอร์ และต้องเปลี่ยนทุก 30000 KM เลยอยากทราบว่า corsa มีกรองแอร์หรือเปล่า ถ้ามีมันอยู่ตรงไหนคะ
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยค่ะ  ขอบคุณค่ะ

Offline หนานมา

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
:มั้ง: เนื่องจากที่บ้านมีรถยี่ห้อ KIA ซึ่งมีกรองแอร์ และต้องเปลี่ยนทุก 30000 KM เลยอยากทราบว่า corsa มีกรองแอร์หรือเปล่า ถ้ามีมันอยู่ตรงไหนคะ
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยค่ะ  ขอบคุณค่ะ

ถ้าหมายถึง กรองอากาศของตู้แอร์ในห้องโดยสารแล้วละก้อ
ไม่มีครับ โล่งๆกันเลย....
:P

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า
ของผมก็ต่อตรง โล่งเลยครับ
ไม่ใช้กรอง... ;D ;D ;D

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

Offline Sutienun

• *
  • No.: Sutienun
  • รุ่นรถ: Sutienun
  • สีรถ : Sutienun
  • เครื่องยนต์: Sutienun
อยากรู้เหมือนกัน ครับ สามารถดูได้จากที่ไหนครับ แนะนำหน่อยครับ

Offline Kassandra

• *
  • No.: -
ข้อมูลมีประโยชน์มากครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง