น้องไหม่รายงานตัวครับผม astra 5 d

chai3392 · 10092

Offline chai3392

• หนึ่งในใต้หล้า
เพิ่งไปจับมาตามกระแส

ทำงานช่างเป็นหลายอย่าง แต่ไม่ได้รับจ้าง ไว้ช่วยตัวเองและผู้อื่นบ้างเป็นบางครั้ง

Offline koptribe

• นักรบพเนจร
  • **
  • :: OPEL ONLY ::
  • รุ่นรถ: corsa 1.4i 3d
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน
  • เครื่องยนต์: c14nz เดิมๆ แน่นๆ
เพิ่งไปจับมาตามกระแส
ยินดีด้วยคร้าบบบ น้าชัย 8) 8) 8) 8) 8)

:: You'll Never Walk Alone ::

Offline koptribe

• **
  • :: OPEL ONLY ::
  • รุ่นรถ: corsa 1.4i 3d
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน
  • เครื่องยนต์: c14nz เดิมๆ แน่นๆ
ค้ำโช๊ค 1 ใน 12 ชิ้นทั่วโลก มาอยู่คันนี้แระ จัดปายยครับ :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

:: You'll Never Walk Alone ::

Offline bancha

• **
  • 091-0374858
  • No.: 267
  • รุ่นรถ: opel corsa 3D 1.4i
  • สีรถ : ขาว
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิม เกียร์ auto
สวยครับพี่ชัย แล้วเจ้าซ่าหละครับ

091-0374858

สวยครับพี่ชัย แล้วเจ้าซ่าหละครับ
ฝากพี่ชายดูแลครับ ไม่ขายออกนอกตระกูลแน่นอนครับ

ทำงานช่างเป็นหลายอย่าง แต่ไม่ได้รับจ้าง ไว้ช่วยตัวเองและผู้อื่นบ้างเป็นบางครั้ง

Offline krish

• ผู้เยี่ยมยุทธ
สุดยอด  8)ไปหามาได้ยังไงเนี่ย :P แรง&สวย&คลาสสิก

Offline jeab2009

• **
 :oชอบค้ำโช๊คมากเลยคับสวยดี,,,,มีขายบ้างมั้ยน้ออยากได้จัง^^

:oชอบค้ำโช๊คมากเลยคับสวยดี,,,,มีขายบ้างมั้ยน้ออยากได้จัง^^
ติดต่อน้าเสือ มีแค่ 12 อันไม่รู้หมดหรือยัง ;) ;)

สุดยอด  8)ไปหามาได้ยังไงเนี่ย :P แรง&สวย&คลาสสิก
คงเป็นเนื้อคู่กันอะครับ เจอลิ้งค์ทีเขาขาย ตัวซีดานกดเข้าไปดูเจอคันนี้เข้า ขนาดเป็นอาทิตย์กว่าผมจะไปดูก็ยังอยู่รอ แถมเจ้าของใจดีต่อทะเบียนไว้ให้อีกต่างหาก ทั้งๆที่ตกลงซื้อขายเรียบร้อยแล้ว ยังไม่หมดอายุด้วย เขาบอกว่าเห็นผมชอบรถมาก ซ่อมเองได้ด้วย เลยจะขายให้จบที่ผม  ;) ;) ;)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง