Astra Sr20 DET น้องมาใหม่รายงานตัวครับ ของเขาแรง

parker · 10532

Offline parker

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
 ;D  Astra Sr20 DET ฝาดำ 220 แรงม้า  ช่างวางเขาอย่างเทพ ไม่รู้ไปวางได้ไง เป๊ะๆ...  จนผมงึด
 ได้มา 70,000 บาทไทยครับ ไปรับมา เมื่อ 1 เมษายน 2556
LPG  หัวฉีด AG ติดมาพร้อมแล้วด้วยครับ แหม่ ผมได้ขับปั๊บ ขอลด3000 เขาตกลงผมจับมือเซ็นต์ ใบมอบอำนาจเลย  :'(
เหยียบ ไปแล้ว 160 Km/h ยังเหลือคันเร่ง อีกมากมาย
สวัสดีพี่ๆ ทุกคนก็แล้วกันนะคับ ผมก็มีอะใหล่บางอย่างที่อยากได้มาเติมเต็มรถอ่ะครับ อย่างไรเดี๋ยวค่อยว่ากันครับ
โอ้...! เกือบลืมไป เครื่องเสียงจัดมาพร้อมแล้ว ชุดใหญ่ครับ  ถูกเสป็คผมทุกอย่างเลย :-\

Offline parker

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
สิ่งที่อยากจะทำต่อไปก็คือ  :ตาย:
1.เปลี่ยนโคมไฟหน้าเป็น LED projecter ครับ = 6500 บาท
2.เจาะทำจมูกดูดอากาศฝากระโปรงครับ ตอนรถติดจะได้เย็นลงกว่านี้  ราคา รวมตอนทำสี
3.เมื่อเปลี่ยนโคมไฟหน้าแล้วก็ ทำชุดกระจังหน้าใหม่ทั้งหมดเลย เพราะจะติดพัดลมเป่าอากาศแผงแอร์แผงหม้อน้ำเพิ่มคับ ตอนรถติดจะได้ระบายความร้อนดีๆ กว่านี้ เพราะเป็นรถ LPG ครับ  ยังไม่ถามราคาที่แน่นอน เขาบอกว่าประมาณ10,000
4. ที่เหลือนอกจากนี้ ค่อยว่ากัน ยังมีอีกเยอะ   55+
 ;D ;D ;D ;D ;D

Offline RevelCat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
  • No.: ว่าที่ No. 236 ...( - -" )
  • รุ่นรถ: Astra Caramelvan
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน  Silver
  • เครื่องยนต์: C16SE 1.6 8v
 :o ทะเบียนขอนแก่น!!! แล้วตัวจริงอยู่ไหนครับเนี้ย

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline JOe1323

• No.: 289
  • รุ่นรถ: astra 8V
  • สีรถ : แดงเข้มๆ
  • เครื่องยนต์: Sr-20 E85 only
astra วางsr เหมือกันเลย ดันไปครับ  8)

Offline jeedz

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
เฮ้ย ย ย ย ย ย เจ๋ง SR20DET . . . . . สมัยขับ astra อยากได้มาก ก ก ก ก ก

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline youth

• Love me Love my dog
  • No.: 158
  • รุ่นรถ: Corsa 5dr
  • สีรถ : Grey
  • เครื่องยนต์: Toyota 4E FE AT
 8) 8) 8)

corsa 5dr+4E FE AT
cell : 089 894 4878  
รับโปรโมทเวบติดหน้าแรกอันดับหนึ่งบน google  www.tookdeejang.com
MSN : tookdeejang@hotmail.com
website : Event Organize Agency www.fourthcreation.com
e_mail : sarayuth@fourthcreation.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง