ขาย สปริงโหลด H&R / สตรัท SILVER'S / โช้ค GABRIEL / MONROE / SACHS ราคาถูกที่สุด

TOM RACING 2008 · 87022

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
 :มั้ง: สปริงโหลดหลัง คอซ่า 5 ประตู ครับ

www.opel.in.th
www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline TOM RACING 2008

• นักรบพเนจร
  • **
  • H&R Spring
    • ขายสปริงโหลด H&R / SILVER'S / โช๊คอัพ GABRIEL / KAYABA / LIP / MONROE / SACHS / SRR / TOKICO / VERDANT / ผ้าเบรค BOSCH / MERGENT / MINTEX / TEXTAR / WAGNER / จานเบรค GRAF / MINTEX / QH / TEXTAR / WAGNER / ใบปัดน้ำฝน BOSCH รุ่น ECO PLUS / รุ่น AER
แฮ แฮ ขอราคา สปริง&โช๊ค......แบบ.....โโโหลดดด ง่ะ ให้ผมบ้างชี่ เอาแบบ minimum order จะเอาทำ stock ไว้ขายที่ภูเก็ต..อะน๊ะ
rmphuket@windowslive.com thank in advance  :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว:

เอารุ่นไหนบ้างครับ เดี่๋ยวส่งรายละเอียดไปให้ครับ

:มั้ง: สปริงโหลดหลัง คอซ่า 5 ประตู ครับ

PM ให้แล้วครับ

Offline chairai

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
ขอราคามั่งครับ คอซ่าห้าประตูเครื่อง 1.4 แล้วมันลงกี่นิ้วอ๊ะ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
โช๊ค+ สปริง รายละเอียดส่งเมลย์ไปแล้ววครับบผม
ขอบคุณครับผมเจี๊ยบเองครับผม

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline TOM RACING 2008

• นักรบพเนจร
  • **
  • H&R Spring
    • ขายสปริงโหลด H&R / SILVER'S / โช๊คอัพ GABRIEL / KAYABA / LIP / MONROE / SACHS / SRR / TOKICO / VERDANT / ผ้าเบรค BOSCH / MERGENT / MINTEX / TEXTAR / WAGNER / จานเบรค GRAF / MINTEX / QH / TEXTAR / WAGNER / ใบปัดน้ำฝน BOSCH รุ่น ECO PLUS / รุ่น AER
ขอราคามั่งครับ คอซ่าห้าประตูเครื่อง 1.4 แล้วมันลงกี่นิ้วอ๊ะ
PM ให้แล้วครับ

โช๊ค+ สปริง รายละเอียดส่งเมลย์ไปแล้ววครับบผม
ขอบคุณครับผมเจี๊ยบเองครับผม
สวัสดีครับคุณเจี๊ยบ ผมตอบเมลคุณเจี๊ยบแล้วนะครับ

• Moderator
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ขอบคุณครับผม

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993

• Moderator
คุณต้อมครับ เอาราคา และรูปสินค้า เฉพาะของโอเปิลมาลงเถอะครับ แบบนี้รกมากๆ ไม่เกิดประโยชน์ใดๆครับ
ส่วนถ้าลงราคาไม่ได้ ก็คงลำบาก เพราะพี่อีกคนที่ขายของเหมือนกัน แกลงให้ดูจะๆ มีโปรเป็นช่วงๆ ของเครมได้ไม่ต้องรอด้วยนะครับ กรุณาทำให้เหมาะสม ถูกที่ถูกทางครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง