ขอรวบรวมสมาชิก (ภาคอีสาน) ครับ ^^

jook_corsa · 99943

Offline วอนนอนคุก

• นักรบพเนจร
  • **
 :หึหึ: :หึหึ: :ปลิว:
ผมชื่อต้อมครับอยู่โคราชอ.เมืองคับ
ใช้รถน้องเปิ้ล คอร์ซ่า3d สีฟ้าน่ารักคับ
เบอร์ก็ 085-0173007
« Last Edit: 03 Aug 2010, 21:59 by วอนนอนคุก »

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
นัดกินข้าวคราวนี้ คงมีมากันหลายคนนะแม่นบ่..?

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline lotus tiger

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
อะจึ๋ยยย ชื่อท่านหวาดเสียว ยินดีต้อนรับครับ  :หนาว:

Offline araidee

• *
สมัครด้วยคนครับ
   ชื่อปูครับ Astra 4D  1.6 16v  สีแดงสภาพทรุดโทรม  อยู่มหาสารคามครับ   

• **
 :ปลิว: :ปลิว: ว่างวันใหนขอให้บอกจ้า

Offline yossawaj

• **
สวัสดีครับ ผมชื่อโน่ ครับ Astra สีเท่า ทะเบียน นนทบุรี  สถานที่ติดต่อ ยศวัจน์ ผ่องสว่าง โดนย้ายจาก กทม. มาเป็นรองผู้อำนวยการศูนย์บำบัดรักษายาเสพติดอุดรธานี ต.หนองไผ่ ม.1 ถนนมิตรภาพอุดรธานี - ขอนแก่น  อ.เมือง จ.อุดรธานี ครับผม ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆ คนครับ :bye:

• **
สวัสดีครับ ผมชื่อโน่ ครับ Astra สีเท่า ทะเบียน นนทบุรี  สถานที่ติดต่อ ยศวัจน์ ผ่องสว่าง โดนย้ายจาก กทม. มาเป็นรองผู้อำนวยการศูนย์บำบัดรักษายาเสพติดอุดรธานี ต.หนองไผ่ ม.1 ถนนมิตรภาพอุดรธานี - ขอนแก่น  อ.เมือง จ.อุดรธานี ครับผม ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆ คนครับ :bye:

หวัดดีเช่นกันครับคุณพี่โน่ ผมชื่อต้อมครับ

Offline opel_gunner

• *
  • หน่วยครับ 08-2694-3600

หวัดดีเช่นกันครับคุณพี่โน่ ผมชื่อต้อมครับ

มาเยี่ยมห้องสมาชิภาคอีสานด้วยคนครับ :-*

สามารถส่งข้อมูลข่าวสารได้ที่ noistjohn@hotmail.com
มือใหม่หัดใช้ Opel  รับฟังทุกคำแนะนำครับ

Offline yossawaj

• **
ว่างๆ นัดเจอกันดีไหมครับ ชาวอีสาน อยากเจอสมาชิกครับผม

• **
ว่างๆ นัดเจอกันดีไหมครับ ชาวอีสาน อยากเจอสมาชิกครับผม

พี่โน่จัดเลยครับ ชวนจุก กับพี่หน่าก่อนเลย

Offline tong2514

• *
รวบรวมสมาชิกภาคอีสานครับ

เอาไว้สอบถามเรื่องต่างๆ ทั้ง เรื่องรถ นัดกินข้าว (สุรา,นารี)  8) อะไหล่ และฉุกเฉิน ต่างๆครับ

ขอลงชื่อ

รุ่นรถที่ใช้

จังหวัดและอำเภอ (ถ้าค้าขายอะไรก็แจ้งได้นะครับ จะได้ช่วยกันอุดหนุน)

เบอร์โทร(ถ้าให้ได้)

mail & msn (ถ้าให้ได้)

ขอบคุณมากมายครับ  :)

หวัดดีครับ ผมทองครับ
คอซ่า ๕ ด   โนนสูง เมือง อุดรธานี

Offline tong2514

• *

ยังอยู่ที่เดิมใหมครับ
ผมอยู่ในค่ายรามสูร  สส.ทหาร
ทอง

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
สวัสดีครับ  ผมลักษณ์ครับ อยู่ที่ตัวเมืองครับ ใช่คันที่เข้ามาหาผมรึเปล่าครับ คอซ่า5ประตูสีฟ้า

Offline tumsupercm

• *
สวัสดีครับ ผมชื่อ ตุ้ม
ขับ corsa 3d (auto) สีเขียว บ้าน ๆ บ้าง (บางวันก็ขับ honda phantom)
อยู่ ใน อ.เมือง จ.ขอนแก่นครับ
โทร 081.4876452 ครับ
ตอนนี้ เป็นกรรมกรโปรแกรมคอมพิวเตอร์อยู่ครับ
ยินดีได้รุ้จัดทุกคนครับ

tumsupercm@hotmail.com ออนไลน์ตลอดครับ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
สวัสดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Oz_Non

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
  • 089-668 8878
    • www.puworldphone.com
สวัสดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับ   ;) ;) ;)

be a nice guy & wish everybody be happy in OPEL

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
สวัสดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับ   ;) ;) ;)

:-\ :-\ :-\

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
สวัสดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับ  :nono :nono :nono

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

เอากันเข้าไป :P :P :P

Offline Hkorjam

• *
"ซา" ครับ

088-7059627
เมือง สุรินทร์
Opel Corsa Swing 1.4i 5D

ยินดีได้รู้จักทุกท่านครับ

Offline khomsan

ผมก้อเป็นลูกอิสานนี่นา    เกิดที่ขอนแก่น  จบประถมที่ภูเขียว   จังหวัดชัยภูมิ   และมาโตเป็นหนุ่มที่เขื่อนห้วยหลวง อุดรธานี   อดีตลูกศิษย์ของ อ.บุญชอบ   คณิตารงค์  โรงเรียนช่างกลอุดรธานี  แผนกช่างยนต์รุ่น6  ใช้รถแอสตร้า1.6  8v สีน้ำเงิน  ไม่ค่อยได้ขับซิ่งนักปัจจุบันปักหลักหากินที่พระสมุทรเจดีย์    นานๆกลับบ้านที่อุดรที   แบบนี้เป็นสมาชิกทางภาคอิสานได้บ่ครับ ;) ;) ;)

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

"ซา" ครับ

088-7059627

ยินดีที่ได้รู้จักครับ :P :P :P

Offline RevelCat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
  • No.: ว่าที่ No. 236 ...( - -" )
  • รุ่นรถ: Astra Caramelvan
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน  Silver
  • เครื่องยนต์: C16SE 1.6 8v
เอ่อ ... ยังไม่ได้มารายงานตัวในพื้นที่เลย

ชื่อ นนท์ คร้าบ รุ่นรถที่ใช้ Astra Van 8V MT เดิมๆ เดิมสุดๆ

พื้นที่ ที่อาศัยอยู่และทำมาหากิน พื้นที่หลักๆก็ อยู่แถวๆ มข.(มหาวิทยาลัยขอนแก่น) ครับ วิ่งเข้าเมือง บ้างแล้วแต่สถานะการ

หน้าที่การงานหลักๆทุกวันนี้ก็ พ่อบ้านกะคนขับรถครับ มีอาชีพเสริม เป็นไอทีซัพพอร์ต ทำตั้งแต่ จัดหาอุปกรณ์ไอที แก้ปัญหา-ปรับปรุงการใช้งาน ไปจนถึงรับแก้ปัญหา ชิพ(เสีย)หาย

เรื่องรถตอนนี้คงไม่มีปัญญาไปช่วยอะไรใครครับ แต่ถ้าบังเอิญรถมามีปัญหาใกล้ๆยังไงติดต่อได้เลยครับตลอดเวลา ถ้าสามารถไปได้ อย่างน้อยจะไปอยู่เป็นเพื่อนหรือไปช่วยติดต่อประสานงานให้ครับ   

แต่ถ้าเรื่องานบ้านงานครัว กะงานไอที อันนี้ว่ามาเลยครับ  :lovelove
« Last Edit: 02 Oct 2015, 13:54 by RevelCat »

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline khomsan

"ซา" ครับ

088-7059627

ขอต้อนรับเข้าสู่คลับแห่งมิตรภาพครับ

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

ไม่ได้เข้ามาเที่ยวบ้านอีสานซักกะทีวันนี้ขอบุกหน่อยนะครับ
 หวัดดีทุกท่านครับ ผมก็รู้จักสมาชิกบ้านนี้หลายท่านเหมือนกัน
 ที่แสดงตัวแล้วก็มี ไม่กล้าออกมาก็หลายท่าน
 ผม โหน่ง...อุทัยธานี ผ่านภาคเหนือตอนล่างติดกับ นครสวรรค์
 แวะมาเที่ยวได้นะครับ
    อาจารย์หน่า ผมว่ารวมรายชื่อสมาชิกแยกแต่ละจังหวัด ผมว่าจะ
 ติดต่อกันง่ายขึ้นครับ เผอิญผมผ่านไปจังหวัดไหนจะได้ขอข้าวขอ
 ปลา กินซักมื้ออ่ะครับ

:หึหึ: :อุ่น: :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline nut74

• No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิมๆ
ไปทางได๋เหมิดน้อ คือมามิดมาหมี่แท้ไทยบ้านเฮากะดาย

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
หนีไปกรีดยาง ปลูกปาล์มกันเบิ๊ดแล้วจ้า...
ตอนนี้ยางแพง ปาล์มแพง ขอเฮ็ดกำไรกันก่อน อิอิ

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

• No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
หนีไปกรีดยาง ปลูกปาล์มกันเบิ๊ดแล้วจ้า...
ตอนนี้ยางแพง ปาล์มแพง ขอเฮ็ดกำไรกันก่อน อิอิ

คือสิแม่นอยู่อ้ายนุ่นเอ้ย  เป็นอาทิตย์ละๆโทรหาอ้ายทางบ้านสิให้ลงไปขับรถมาบ้านให้แหน่ บ่มีคนรับจักเทื่อ คือสิแม่นทิ่มโทรศัพท์ไว้เฮือนโตคนอยู่ป่ายางคือว่า

อ้าว รถอยู่ไสล่าคุณนาย?
เด๋วนี้ บ่ค่อยได้กลับบ้านศรีเกษดุเท่าได๋ดอก แต่คั่นว่า ถึกหวยก้สิกลับดุอยู่แล้วแหละจ้า ...

คั่นมีปัญหาหยัง ก็บอกน้องโทรมาได้เลยเด้อ  :)

รถอยู่อู่สินจ้า สิเอาเมือบ้าน ไปเล่นสงกรานต์หนองคายบ่ ไปสงน้ำหลวงพ่อพระไสกัน

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง