ขอรวบรวมสมาชิก (ภาคอีสาน) ครับ ^^

jook_corsa · 99541

Offline JJB1679

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • Zeedd...Zaabb.....>..<
  • No.: No have.
  • รุ่นรถ: Corsa Swing
  • สีรถ : Red Davil
  • เครื่องยนต์: 1400 cc
รวบรวมสมาชิกภาคอีสานครับ

เอาไว้สอบถามเรื่องต่างๆ ทั้ง เรื่องรถ นัดกินข้าว (สุรา,นารี)  8) อะไหล่ และฉุกเฉิน ต่างๆครับ

ขอลงชื่อ

รุ่นรถที่ใช้

จังหวัดและอำเภอ (ถ้าค้าขายอะไรก็แจ้งได้นะครับ จะได้ช่วยกันอุดหนุน)

เบอร์โทร(ถ้าให้ได้)

mail & msn (ถ้าให้ได้)

ขอบคุณมากมายครับ  :)
:หึหึ: :หึหึ:หวัดดีคับ  มาแล้วคับเด็กเมืองดอกบัวงาม... :ปลิว:..อุบลราชธานี :ปลิว:
ขอลงชื่อ... :alone..เล่นว่า โจ้ (หรือเรียกกันว่า ดีเจโจ้คับ :lovelove)

รุ่นรถที่ใช้  ;)คอร์ซ่า สวิง 1.4  ;Dแดงแจ๊ด..... ;D

จังหวัดและอำเภอ (ถ้าค้าขายอะไรก็แจ้งได้นะครับ จะได้ช่วยกันอุดหนุน) อยู่ อ.เมือง กะ อ.วาริน ไปทั่วว่างั้นเถอะ

[size=12pt]อาชีพ >:(พนักงานบริษัทเอกชนจากต่างประเทศคับ. ???.เบอร์โทร(ถ้าให้ได้)...โทสับ :bye:หายมาอาทิตย์กว่าแล้วครับท่าน....[/size]

:หึหึ:JJB1679@hotmail.com

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ยินดีต้อนรับครับ คุณดีเจโจ้  :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

• *
 :lovelove :loveloveหวัดดีคร้าบ...ผม..โจคุง จากอุบลราชธานี :ปลิว: :ปลิว: เป็นดีเจ ตอนนี้ไม่สังกัดค่ายไหน (จัดไปเรื่อย) :givemeใช้คอร์ซ่า สวิง 1.4 แดงแจ้ดดด.... ทะเบียน กก-8681 อุบล( :-\ห้ามปล่อยลมกันนะ.. :-\)ตอนนี้อยู่ในช่วงปรับปรุง ไม่ค่อยได้วิ่ง  :หึหึ: :หึหึ:อาชีพตอนนี้จะย้ายไปเป็น เซลล์เขต ภาคอีสานตอนใต้ครับ เลยอยากถามกูรูผู้ประสาทวิชาว่า :lovelove :-\ คอร์ซ่าที่ผมใช้สามารถวิ่งได้ไกลเท่าไหร่(ถ้าวัดจาก อุบล ถึง กทม.)[/color][/color]ตอบผมทีนะครับ.... :sorry :sorryอ้อ...เผื่อมีฉุกเฉิน ผมสามารถติดต่อที่ไหนได้(เรื่องรถ) 8) ??? ???

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
:หึหึ: :หึหึ:หวัดดีคับ  มาแล้วคับเด็กเมืองดอกบัวงาม... :ปลิว:..อุบลราชธานี :ปลิว:
ขอลงชื่อ... :alone..เล่นว่า โจ้ (หรือเรียกกันว่า ดีเจโจ้คับ ) :lovelove
รุ่นรถที่ใช้  ;)คอร์ซ่า สวิง 1.4  ;Dแดงแจ๊ด..... ;D

จังหวัดและอำเภอ (ถ้าค้าขายอะไรก็แจ้งได้นะครับ จะได้ช่วยกันอุดหนุน) อยู่ อ.เมือง กะ อ.วาริน ไปทั่วว่างั้นเถอะ

[size=12pt]อาชีพ >:(พนักงานบริษัทเอกชนจากต่างประเทศคับ. ???.เบอร์โทร(ถ้าให้ได้)...โทสับ :bye:หายมาอาทิตย์กว่าแล้วครับท่าน....[/size]

:lovelove :loveloveหวัดดีคร้าบ...ผม..โจคุง จากอุบลราชธานี :ปลิว: :ปลิว: เป็นดีเจ ตอนนี้ไม่สังกัดค่ายไหน (จัดไปเรื่อย) :givemeใช้คอร์ซ่า สวิง 1.4 แดงแจ้ดดด.... ทะเบียน กก-8681 อุบล( :-\ห้ามปล่อยลมกันนะ.. :-\)ตอนนี้อยู่ในช่วงปรับปรุง ไม่ค่อยได้วิ่ง  :หึหึ: :หึหึ:อาชีพตอนนี้จะย้ายไปเป็น เซลล์เขต ภาคอีสานตอนใต้ครับ เลยอยากถามกูรูผู้ประสาทวิชาว่า :lovelove :-\ คอร์ซ่าที่ผมใช้สามารถวิ่งได้ไกลเท่าไหร่(ถ้าวัดจาก อุบล ถึง กทม.)[/color][/color]ตอบผมทีนะครับ.... :sorry :sorryอ้อ...เผื่อมีฉุกเฉิน ผมสามารถติดต่อที่ไหนได้(เรื่องรถ) 8) ??? ???

ตกลงชื่ออะไรแน่ครับระหว่างโจ้ กับ โจ เดี๋ยวผมจะเรียกผิดเอาเป็นว่าเรียกตามข้อมูลล่าสุดละกันนะครับคุณโจ ที่อุบลเท่าที่ผมทราบก็มีน้า โอ อยู่ 1ท่านครับ คอร์ซ่า 3ประตูสีส้มแปร๋นๆแต่งซิ่งๆครับ 

ส่วนรถสามารถวิ่งได้ไกลเท่าไหร่ ก็ขอตอบว่ากรุงเทพ-ยอดดอยอินทนนท์(ย้ำนะครับยอดดอยอินทนนท์)รวดเดียว ไม่หยุดพักยกเว้น เติมเชื้อเพลิง กินข้าว เข้าห้องน้ำ ขับคอร์ซ่าขึ้นเขาลงห้วย 2700กว่า กม. ในเวลา 4คืน 3วัน ผมทำมาแล้วและหลายๆท่านในนี้ก็ทำมาแล้ว น้าโอ อุบล ( ตาม link ด้านล่าง ) ก็ขับจากอุบลมาชลบุรีเพื่อมาร่วมงานวันครบรอบ 1ขวบ opel.in ที่สนามพีระ ชลบุรี เสร็จงานแล้วขับกลับก็ทำมาแล้วครับ เพราะฉะนั้นอย่าไปคิดมากครับทำรถให้สมบูรณ์รถเราวิ่งอึดกว่า รถญี่ปุ่นในขนาดรุ่นราวคราวเดียวกันมากครับ :P :P :P

http://www.opel.in.th/index.php/topic,2580.0.html

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

• *
ขอลงชื่อ... :alone..เล่นว่า โจ้ (หรือเรียกกันว่า ดีเจโจ้คับ ) :lovelove

ตกลงชื่ออะไรแน่ครับระหว่างโจ้ กับ โจ เดี๋ยวผมจะเรียกผิดเอาเป็นว่าเรียกตามข้อมูลล่าสุดละกันนะครับคุณโจ ที่อุบลเท่าที่ผมทราบก็มีน้า โอ อยู่ 1ท่านครับ คอร์ซ่า 3ประตูสีส้มแปร๋นๆแต่งซิ่งๆครับ 

ส่วนรถสามารถวิ่งได้ไกลเท่าไหร่ ก็ขอตอบว่ากรุงเทพ-ยอดดอยอินทนนท์(ย้ำนะครับยอดดอยอินทนนท์)รวดเดียว ไม่หยุดพักยกเว้น เติมเชื้อเพลิง กินข้าว เข้าห้องน้ำ ขับคอร์ซ่าขึ้นเขาลงห้วย 2700กว่า กม. ในเวลา 4คืน 3วัน ผมทำมาแล้วและหลายๆท่านในนี้ก็ทำมาแล้ว น้าโอ อุบล ( ตาม link ด้านล่าง ) ก็ขับจากอุบลมาชลบุรีเพื่อมาร่วมงานวันครบรอบ 1ขวบ opel.in ที่สนามพีระ ชลบุรี เสร็จงานแล้วขับกลับก็ทำมาแล้วครับ เพราะฉะนั้นอย่าไปคิดมากครับทำรถให้สมบูรณ์รถเราวิ่งอึดกว่า รถญี่ปุ่นในขนาดรุ่นราวคราวเดียวกันมากครับ :P :P :P

http://www.opel.in.th/index.php/topic,2580.0.html
;D ;Dเรียกชื่อได้ตามอัธยาศัยเลยครับ :หึหึ: :หึหึ:อันนี้น้าหมอคอนเฟิร์มแล้วนะ.... ;) ;)ถ้ามีไรผมจะโทรหาน้าหมอก่อนเลยนะคับ ;) ;)

Offline phung

• *
  • รุ่นรถ: opel corsa swing 5dr.
  • สีรถ : ขาว
  • เครื่องยนต์: 1.4
หวัดดี...น้องโอเปิล สีขาว 5 ประตู สีขาว ก็ขอรายงานตัวด้วยคนนะค่ะ

:lovelove

Offline Osaint

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
หวัดดี...น้องโอเปิล สีขาว 5 ประตู สีขาว ก็ขอรายงานตัวด้วยคนนะค่ะ

หวัดดี และยินดีต้อนรับครับ    :ปลิว:

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

• *

:D :Dหวัดดีคับ.....ยินดีต้อนรับคับ ;) ;)

Offline Ooan

• นักรบพเนจร
  • **
 :D รายงานตัว ชื่อ อ้วนครับ อยู่ขอนแก่น อำเภอเมือง ใช้แอสตร้าแวน 1.6  (เพิ่งรับมาครับ) 0874287018

• *
ขอฝากประกาศตามหารถให้ด้วยคับ ใครเจอแจ้งกลับด้วย โอเปิ้ล คอซ่า สวิง สีแดง 5ประตู ดังรูปในแฟ้มคับ

Offline kartoon

• **
  • รุ่นรถ: corsa1.4i
  • สีรถ : เขียว
สวัสดีครับ ผมนายมนตรี วาริขาโก 334หมู่2 ต.บ้านขาม อ.เมือง จ.หนองบัวลำภู อาชีพซ่อมคอม+มือถือ ใช้ corsa1.45drสีเขียวใช้ทะเบียน กย.7567นนทบุรี พึ่งได้รถมา ขายtritonซื้อcorsa ไม่ผิดหวังจริงๆถึงจะเก่าแต่เพื่อนเยอะ(ชาวopel)ความฝันอยากขับcorsaไปหลวงพระบาง ถ้าท่านใดไปชวนด้วยนะครับ เบอร์042000241 มือถือ0821158045 email.numkartoon@thaimail.comและnumkartoon@gmail.com งานอดิเรก รักและชอบเครื่องเสียงมากๆ(คุยได้ทั้งวัน) ขอบคุณครับ

ยินดีต้อนรับครับ :P :P :P

• **
ทบ.สวยไหมครับ

Offline OPEL-NKP

• **
  • หนุ่ม
  • No.: 166
  • รุ่นรถ: Astra1.6
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: Opel
ช่วงนี้นครพนม คอซ่า ตามถนนเริ่มเยอะครับ มีเพื่อน opel เพิ่มอีกเยอะครับ:ตาปิ้ง:

• **
หนองบัวลำภูที่รู้จักกันสามคันแล้วครับ

Offline phot_corsa5d

• *
  • PHOT_CORSA5D
  • No.: ยังไม่มี
  • รุ่นรถ: corsa5d
  • เครื่องยนต์: c14nz
สุพจน์ บุญสงค์  ชื่อเล่น พจน์  อายุ 37 อายุ  จากอำเภอเมืองร้อยเอ็ด  สอนอยู่ วิทยาลัยเทคโนโลยีพรเพชร้อยเอ็ด
( 0804207241) ตอนนี้ใช้ opel  corsa5d สีเขียวครับ สภาพเดิมๆๆ    mail  suphotboon101@gmail.com ครับ

• **
สีเดียวกับรถผมเลย

• *
ชื่อไรครับ อยู่ที่ไหน จะได้ติดต่อกันครับ

• **
อยู่หนองบัวลำภูครับ โทร0821158045และ0847147567 ได้แม๊กมือสองมาขอบเดิมแต่ยังไม่ใส่รถยังไม่หายป่วยครับ

• *
ชาวอิสาน ทำไมเงียบหายจังเลยครับ ;D ;D

• **
ปรับปรุงโฉมนิดหน่อย

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
ชาวอิสาน ทำไมเงียบหายจังเลยครับ ;D ;D

ยังอยู่ดีครับ   :D  ที่อุดรมีหลายคันเพียงแต่ไม่ใด้เล่นเน็ตครับ

Offline RevelCat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
  • No.: ว่าที่ No. 236 ...( - -" )
  • รุ่นรถ: Astra Caramelvan
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน  Silver
  • เครื่องยนต์: C16SE 1.6 8v

ยังอยู่ดีครับ   :D  ที่อุดรมีหลายคันเพียงแต่ไม่ใด้เล่นเน็ตครับ

ขอนแก่น... มาแสดงตัวครับ  :อุ่น: แบบว่า...มาดูเรื่อยๆ แต่ไม่ค่อยได้ตอบครับ  :-[

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline numjapan

• *
 :หึหึ: รายงานตัว ชื่อ หนุ่มครับ อยู่ยโสธร อำเภอเมือง ใช้แอสตร้าแวน 1.6  (เพิ่งรับมาครับ) 0810606086

Offline worraponnew

• *
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 5Dr 1.4i
  • สีรถ : ขาว
 :haha  ชื่อนิวน่ะครับ อยู่จังหวัดขอนแก่นคราบ อำเภอภูเวียงคราบ ^O^
ใช้ corsa swing 5dr 1.4i สีขาว(มั้ย??  :สำนึก:)

:bye: Email : worrapon.a@gmail.com

:) :) :) เด็กใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคราบบบบ :) :) :)

Offline penphol

• *
  • รุ่นรถ: opel corsa swing 3D
  • สีรถ : green
  • เครื่องยนต์: 1.4
สวัสดีค่ะ ชื่อเพ็ญผล อยู่โคราชค่ะ พึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ ยังไม่ได้ถ่ายรูปรถ วันหลังจะลงรูปให้ดูค่ะ :ตาปิ้ง:

Offline dang@dang

• *
  • รุ่นรถ: คอซ่าสวิง 5 ประตู
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 8v 1400 cc.
สวัสดีครับน้องใหม่ไทหนองคายครับ
ผมชื่อ แดง
รุ่นรถ โอเปิ้ล สวิง(กิ้ง) 5 ประตู สีฟ้า
เบอร์โทร 087-7700454 โทรถามได้ทุกเรื่อง(ยกเว้นเรื่องเงินอิอิ)
ขอฝากตัวด้วยนะครับ

• **
เจ้าซ่าคันนี้ลุยจนได้ซ่อมครัชสองครั้งแล้ว(ขึ้นเขาบ่อย)คงจำกันได้ kartoon หนองบัวลำภูครับ

Offline Ann corsa

• *
  • รุ่นรถ: corsa
  • สีรถ : แดง
สวัสดีค่ะ ชื่อแอนค่ะ น้องใหม่ขอรายงานตัว โอเปิล คอซ่า 5 ประตูสีแดง ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ต้องการคำปรึกษา :แงๆ:

Offline dang@dang

• *
  • รุ่นรถ: คอซ่าสวิง 5 ประตู
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 8v 1400 cc.
สวัสดีค่ะ ชื่อแอนค่ะ น้องใหม่ขอรายงานตัว โอเปิล คอซ่า 5 ประตูสีแดง ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ต้องการคำปรึกษา :แงๆ:
อยู่จังหวัดไหนครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง