ขอรวบรวมสมาชิก (ภาคตะวันออก) ด้วยครับ

zince · 124987

Offline Kem_rayong

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
สวัสดีค่ะทุกคน เพิ่งสมัครเข้ามาเป็นสมาชิกของที่นี่อ่านะ
งุนงงเล็กน้อย เพราะยังไม่คุ้นกะสถานที่ค่ะ  :มั้ง:

ขอแนะนำตัวนะคะ ชื่อพิต้า อยู่ จ.สระแก้ว ใช้ Opel Astra 5d
นับ นับ นับ ลำดับมา น่าจะเป็น ลำดับที่ 12 นะคะ :)

ยินดีต้อนรับ สู่บ้านอบอุ่นหลังนี้ ครับ

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

Offline หนานมา

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
อย่างไงก็ได้ครับ ตามพี่เขม...เลยครับผม
ผมได้ตลอดครับ ถ้าไม่ตรงกับวันที่หมอนัดแม่ไปตรวจสุขภาพ ไปได้ตลอดครับ
แต่ 14 - 26 ตุลาคม จะไม่ค่อยสะดวกเรื่องการรับประทานอาหารเท่าไรครับ เพราะ (กินเจ) ยาวเลยครับ แต่ไปนั่งคุยได้

....มิเป็นไรหรอกท่าน...แมวก้อผลิตจากพืช เจดริ๊งได้. ;D

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
น่าจะมากันครบแล้วมั๊ง เอาเป็นว่ารวมตัวกันวันไหนดีจ๊ะ  ;D  ;D  ;D  ;D

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline benznavy

• นักรบพเนจร
  • **
ขอเข้าเป็นสมาชิกด้วยคนครับ :D ธนภูมิ ประทีป ชื่อbenzแต่ขับcorsa swing mt ครับ....อยู่สัตหีบชลบุรี...อาชีพรับราชการครับ...ขอรับเลข 13 ไว้ละกันครับ 8)

• รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
เจอกับพี่นพมั๊งรึยังเอยน่าจะอยู่ใกล้กันมั๊ง ทหารเรือเหมือนกัน  ;D  ;D  ;D  เข้าสมาชิกแล้วจะเข้าแก็งค์ด้วยรึป่าวเอย   8)   8)   8)  8)

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

ขอเข้าเป็นสมาชิกด้วยคนครับ :D ธนภูมิ ประทีป ชื่อbenzแต่ขับcorsa swing mt ครับ....อยู่สัตหีบชลบุรี...อาชีพรับราชการครับ...ขอรับเลข 13 ไว้ละกันครับ 8)
อ่าาาา...อยู่ใกล้กันเลยครับ  น่าจะเห็นรถผมมั่งแล้วอ่ะ แอสตร้าแวนน้ำเงินกันชนถลอกหน้าหลัง วิ่งทุ่งโปรง-อรม.เส้นเรียบทะเลดงตาลครับ..
อีกอย่าง... นรจ.35 ครับ..
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”

Offline zince

• DekGayRay's
อย่างไงก็ได้ครับ ตามพี่เขม...เลยครับผม
ผมได้ตลอดครับ ถ้าไม่ตรงกับวันที่หมอนัดแม่ไปตรวจสุขภาพ ไปได้ตลอดครับ
แต่ 14 - 26 ตุลาคม จะไม่ค่อยสะดวกเรื่องการรับประทานอาหารเท่าไรครับ เพราะ (กินเจ) ยาวเลยครับ แต่ไปนั่งคุยได้

....มิเป็นไรหรอกท่าน...แมวก้อผลิตจากพืช เจดริ๊งได้. ;D

เอาธงเหลืองปักครับ อะไรก็เจหมด 5555+
 จะนัดกันเมื่อไรก็บอกนะครับ ช่วงนี้งานเพื่อสังคมเยอะครับ อิอิ 6-10 นี้ก็งานประจำปีศาลเจ้า แถวๆ บ้าน

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

• **

อ่าาาา...อยู่ใกล้กันเลยครับ  น่าจะเห็นรถผมมั่งแล้วอ่ะ แอสตร้าแวนน้ำเงินกันชนถลอกหน้าหลัง วิ่งทุ่งโปรง-อรม.เส้นเรียบทะเลดงตาลครับ..
ยินดีที่ได้รู้จักครับน่าจะเคยเจอกับคุณบ่อยๆนะครับ...เมื่อเดือนก.ค.กับส.ค.ผมก็ไปทำงานที่อรม.เพราะเรือเข้าอู่นะครับแต่ตอนนี้มีภาระกิจมาอยู่หัวหินเดือนหนึ่งครับ...ถ้าเจอกันคราวหน้าอย่าลืมทักทายกันนะครับอิอิ... :)

• **
เจอกับพี่นพมั๊งรึยังเอยน่าจะอยู่ใกล้กันมั๊ง ทหารเรือเหมือนกัน  ;D  ;D  ;D  เข้าสมาชิกแล้วจะเข้าแก็งค์ด้วยรึป่าวเอย   8)   8)   8)  8)
ทหารเรือหลายคนเหมือนกันนะเนีย...อิอิ... :D

ยินดีที่ได้รู้จักครับน่าจะเคยเจอกับคุณบ่อยๆนะครับ...เมื่อเดือนก.ค.กับส.ค.ผมก็ไปทำงานที่อรม.เพราะเรือเข้าอู่นะครับแต่ตอนนี้มีภาระกิจมาอยู่หัวหินเดือนหนึ่งครับ...ถ้าเจอกันคราวหน้าอย่าลืมทักทายกันนะครับอิอิ... :)

ยินดี ต้อนรับครับลูกประดู่  (สส.ทร.23 ครับ)

เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา

ไม่มีใครช่วยเลย ,โหวด มาหน่อยเอาแบบ ชิว ชิว  หรืจะรอช่วงกลางตุลา ปิดเทอม กะว่ารอให้ โหวดกันมา 3 - 4 ที แล้วจะโทรคุย

นะ ZINCE  :) เหตุผลที่ รอด้วยเพราะว่า แก็ง แมวลาย  ซ่อมรถ จนไม่มีตู่ดจะนั่ง   8)  กันทั่งนั้นเลย  8) 8) 8) 8)

เบ็ดเสร็จ คนเดียวไม่ดี  8)

Offline chanat

• Tel 0896762564
ยินดีต้อนรับ นะครับ ผม ก็ลูกประดู่ เช่น กัน ครับ ชื่อนัท อยู ดย ทร ฐท กท ครับ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline krish

บ๊ะ...ลูกพี่...หยอกซะตรงเผงเลย...หลายคันซะด้วย...
หน้ามืดไปตามๆกันเนอะ...สมบูรณ์เมื่อไหร่...จะพาขบวนรถแก๊งค์
แมวลายไปให้หลวงพ่อสิน วัดระหานใหญ่เจิมซะที...จบด้วยการ
ฆ่าแมวอีกซัก 12 ตัวนะลูกพี่...ฮิ ฮิ ฮิ ??? ???

Offline airr

• หนึ่งในใต้หล้า
  • airr@snowwhite
    • http://www.weddingsquare.com/airich/
ชื่อแอค่า
อยู่จันทบุรีกะกรุงเทพฯ
เจอทักกันด้วยน้า พล 176 ASTRA ขาว จ้า

• **
ยินดีต้อนรับครับ 8)

ชาวภาคตะวันยินดีต้อนรับครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline แดง ลีโอ

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • ตำนานชีวิต

รวมได้กี่คนแล้วคับ   ขออ่อนแอร์ด้วยคนคับ  ขอฝากเนื้อ ฝากตัว และ ครอบครัว ให้พี่ๆ ช่วยดูแลด้วยค้าบบบ

:drink:  หวัดดี พี่ๆ เพื่อนๆ  ทุกคนเลยค้าบบบบบบ

:drink:  แดง ลีโอ  สมาชิกแก๊งแมวลายเหมียนกัน 

OPEL ASTRA VAN  เครื่อง 8 วาล์ว เดิมมมมมม

แต่ตอนนี้รถยังอยู่ที่อู่พี่ดำ  ที่เดียวกะรถ  ป.กฤษณ์  แหละ อิอิอิ
 :ปลิว:

• *

:drink:ลองนับดูอีกที น่าจะเป็นลำดับที่ 15 นะ

:drink:รังสรรค์ พลสวัสดิ์  /  อยู่ที่เดียวกะเจ้ากิ๊ฟแหละ :drink: :-\

ppr_shop@sanook.com :ปลิว:

085-324 1215  โทรติด ไม่ติดมั่ง  ก้ออย่าหงุดหงิดนะคับ เครื่องมันเก่าแว้ววว >:( 8) 8)

:ปลิว:

แดง ลีโอ กะ แดง แมวลาย เป็นคนคนเดียวกันป่ะ น้าแดง...แล้วไอ้หงอคงเอามันมา :ไม่ด้วยทำไม...เดี๋ยวมันก็วิ่งกวนไปทั้งเว็บ...ร็อก :ไม่: 8)

สวัสดีครับ ยินดิต้อนรับนะครับ
ยังไม่เคยไปรวมวงแมวลายเลย แบบว่าไม่ถนัดฆ่าแมวอะครับ อิอิ  ;D ;D

• *

:drink: :drink: ถ้าไม่ถนัดฆ่าแมว  น่าจะลองมานั่งเลี้ยงแมวก้อด้ายยย นะพี่ ZINCE   :สำนึก: :มั้ง:

:-\ :red:  ไอ้ตี๋เหรอ!   

:) :drink: :-X   เอามันมาป่วนหน้าจอเล่นๆ แหละ ขึ้นคนเดียวมันเหงา  :drink: :drink:

:drink:  ป.กฤษณ์  ไม่เอาทีมเซียนน้อยในบ้านขึ้นมั่งหละ อิอิ   :-\ :-\

สวัสดีครับ ยินดิต้อนรับนะครับ
ยังไม่เคยไปรวมวงแมวลายเลย แบบว่าไม่ถนัดฆ่าแมวอะครับ อิอิ  ;D ;D

เป็นเหล้าก็ได้ครับพี่ซิ้นแล้วแต่จะหิ้วมาก็แล้วกัน เพราะมีโซดารออยู่แล้วประมาณ สองลัง ที่บ้านพี่เขมครับ
ยังไง็๋ขอวันเสาร์น๊ะเพราะเด็กไม่ต้องนอนเร็ว  8)  8)  8)  8)  8)  8)  เจอก่อนเทศกาลกินเจก็ดีน๊ะเริ่มเปรี้ยวปากและ  :drink:  :drink:  :drink:

• *

:drink: :drink: สมาชิกภาคตะวันออกหมดแค่นี้เหรอ  :สำนึก:

:ปลิว:น่าจะมีเยอะๆ เนีาะ  :drink: :drink: :-\

Offline worapachara

• **
  • นุ่ม-วรพชร แม่น้องขาวซ่า \(*o*)/
ชื่อ ... วรพชร  วงษ์เจริญ (นุ่ม) ... :)

รุ่นรถที่ใช้ ... น้องขาวซ่า 5 ประตู  :D ... (Opel Corsa 5 ประตู สีขาว)

จังหวัดและอำเภอ ... อ.เมือง จ.จันทบุรี

เบอร์โทร : 089-0927999

mail & msn : pwongcharoen@gmail.com

ยินดี และ ดีใจ ที่มีก๊วนภาคตะวันออกค่ะ :ปลิว:

• **
  • นุ่ม-วรพชร แม่น้องขาวซ่า \(*o*)/
เอ่อ นับจากลำดับแล้วน่าจะต่อจากคุณแดง ลีโอนะคะ

งั้นน้องขาวซ่า ก็คงจะเป็นลำดับที่ 16 ค่ะ ;D

Offline m_pong

• mmmm
หวาดดีครับ.............ยินดีต้อนรับครับบบ

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

แถบระยอง-จันทบุรีมีผู้ที่ใช้โอเปิลค่อนข้างเยอะ...โดยเฉพาะคอซ่า...แต่คงเป็นเพราะไม่ทราบข้อมูลว่ามีชมรมอยู่กระมัง...น้าแดง
คงมีแต่แก็งค์แมวลายที่มีวีรเวรร่วมกันบ่อยๆ...แต่ยังพอชื่นใจหน่อยนึง...ที่มีสุภาพสตรีเป็นสมาชิกชมรมภาคตะวันออกอยู่บ้าง 8)
มิฉะนั้นก็จะเป็นดั่งต้นไม้ที่ปราศจากดอกใช่ป่ะ...น้าแดง :drink:

แถบระยอง-จันทบุรีมีผู้ที่ใช้โอเปิลค่อนข้างเยอะ...โดยเฉพาะคอซ่า...แต่คงเป็นเพราะไม่ทราบข้อมูลว่ามีชมรมอยู่กระมัง...น้าแดง
คงมีแต่แก็งค์แมวลายที่มีวีรเวรร่วมกันบ่อยๆ...แต่ยังพอชื่นใจหน่อยนึง...ที่มีสุภาพสตรีเป็นสมาชิกชมรมภาคตะวันออกอยู่บ้าง 8)
มิฉะนั้นก็จะเป็นดั่งต้นไม้ที่ปราศจากดอกใช่ป่ะ...น้าแดง :drink:

.....เป็นงัย...คารมณ์รุ่นใหญ่.... :D :D

ชื่อ ... วรพชร  วงษ์เจริญ (นุ่ม) ... :)

รุ่นรถที่ใช้ ... น้องขาวซ่า 5 ประตู  :D ... (Opel Corsa 5 ประตู สีขาว)

จังหวัดและอำเภอ ... อ.เมือง จ.จันทบุรี

เบอร์โทร : 089-0927999

mail & msn : pwongcharoen@gmail.com

ยินดี และ ดีใจ ที่มีก๊วนภาคตะวันออกค่ะ :ปลิว:

ยินดีต้อนรับเช่นกันคร๊าบบบบบ  :)

:มั้ง: เอ...แต่ว่าถ้าเข้าชมรมแม่บ้าน แมวลายด้วยนี่..จะเป็นงัยน๊อออออ  :มั้ง: :omg:  :หนาว:  :จุก:

ปล. เอ...ชมรมแมวลายนี่...ปลายฝนต้นหนาวนี่ หาเรื่องไปนอนกางเต้นกันแถวๆจันฯกันดีกว่ามั๊งงง :อุ่น:

ผมว่าถ้าคุณเธอรวมตัวเป็นชมรมแม่บ้านแก็งค์แมวลายเมื่อไหร่...เราก็ต้องนั่งจามหรือนั่งสะอึก...ในขณะที่ฆ่าแมวลายไปด้วย...แล้วมันจะรำก่อ...พี่หนานมา :หนาว:

• **
อ่านมาหลายกระทู้แล้ว สงสัยจังแมวลายเนี่ยมันอะไรเหรอ?

แบบนุ่มน่ะ ถ้าให้ตรงๆที่สุดต้องเข้าชมรมแม่มด ฮุ ฮุ  8)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง