ลงทะเบียนชื่อในการทำสติกเกอร์ ติดหลังรถครับ.. ฟรี...01-99

kamolwat_t · 85440

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
เป็นเบอร์ที่เราใช้ในการออกทริปนะครับ คุ้นๆว่า ผมทำไว้รอบแรกถึงหมายเลข 34 ครับ

ใครจำได้บ้างว่าตัวเองเลขอะไร แจ้งด้วยคร้าบ....

ส่วนท่านที่จะไปทริป ช้าง... ผมทำตัวเลขเอาไว้ถึง 100 ครับ... จองได้เลย... แต่ถ้าจองแล้วม่ะได้ไปก็ อดนะครับ..อิอิ ;D ;D ;D

** ขณะนี้ หมายเลข 01-99 เต็มไปแล้วนะครับ ล็อตใหม่ 100-199 สามารถจองหมายเลขได้เรื่อยๆครับ**

กฏมีข้อเดียวครับ..คือ...

ต้องเอารถมารับด้วยตัวเองเวลาที่มาร่วมกิจกรรมหรือว่าเคยมาแล้วครับ...ไม่ก็พวกผมไปเที่ยวหาตามจังหวัดต่างๆครับ... ม่ะมีการส่งให้นะครับของแบบนี้ต้องมอบกับมือ...

01. ไผ่ & จี๊ด Vectra B สีเขียว
02. น้องดุ๊ค Calibra
03. พี่นุ่น corsa 3 ประตู
04. ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ ผมเองครับ Omega 4 ประตู
05. เจี๊ยบ Astra Van
06. น้องเพชรกันยา Corsa 3 ประตู
07. บอมบ์ Corsa 3 ประตู
08. ชนัท Corsa 5 ประตู
09. พี่จุ๊ฟ Corsa 5 ประตู (เดี๋ยวเช็คดูก่อนนะครับว่ามีใครใช้หรือยัง)
10. พี่บัต Corsa 5 ประตู

11. พี่วิน corsa 5 ประตู เบอร์เก่า ( พี่แดงลีโอ ต้องหาเบอร์ใหม่อ่ะพี่...)
12. คุณ nui
13. น้องมด Corsa 3 ประตู
14. พี่ช่อ Astra Van
15. ลุงชัย Astra 4 ประตู
16. พี่โอ Vec B
17. พี่กิ๊ฟ Corsa 5 ประตู (โจรโดนจับได้ครับ... เต้..หาเลขใหม่นะ)
18. น้าริน โอเมะซีดาน
19. พี่เอ้ Omega van (เบอร์เก่าครับพี่เอ้ครับ คุณ ก๊อต Vec B หาใหม่...แฮะๆๆ)
20. เต้ (เบบี๋) Astra Van

21. พี่จุ๊ฟ Vec A
22. โค้ช Corsa 3 ประตู
23. น้องใหม่ Corsa 3 ประตู
24. เป้ย Astra 5ประตู
25. นุจรี Corsa 3 ประตู ลายวินเทจสวยงามทั้งคัน ได้มาโดยไม่ได้ตั้งใจที่ RCA
26. เก๋ Corsa 3 ประตู
27. พี่ซิ้น Omega 4 ประตู
28. พี่บัต Corsa 3 ประตู
29. น้องฟ้า Corsa 5 ประตู
30. พี่ตาล Corsa 5 ประตู

31. อ้อม Astra 4 ประตู
32. พี่เขม Omega
33. พี่เขม Calibra
34  พี่อ้อ (สมาคมแม่บ้านสัตหีบ)
35. พี่นพ Astra Van
36. พี่กบ Corsa 3 ประตู (เบอร์เก่า) (คุณ FOX เลือกใหม่นะครับ)
37  คุณ sean
38. samrit_ad Astra Van
39. เพชรกันหยัด Vec A
40. ต้น(ผมเอง) Corsa 3 ประตู

41. พี่ หนึ่ง Vec B
42. กลอ์ฟ omaga 4 ประตู
43  คุณ procare
44. คุณจอย Astra Van
45. คุณ HORN Astra Van
46. คุณ wormphobia
47  น้องโอม QgomKing
48. กลอ์ฟ Astra 4 ประตู
49. เป็ป Astra van
50. คุณ chaynoi Vec B

51. คุณ ณัฐ astra van
52. พี่ปัญญา Astra Van
53. พี่ v6man Vec B
54. คุณ APPLE (ยังไม่ได้รถเลยฮะ) (คุณ วัชร เลือกเบอร์ใหม่นะครับ)
55. พี่เบริด์ Corsa 3 ประตู
56  คุณ nut74
57. คุณชู้ต Corsa 3 ประตู คันที่มีสิ่งที่เคยมีชีวิตเกาะอยู่ ตอนนี้เลยเป็น corsa ที่มีพลังจิตวิญญานสูงที่สุด
58  คุณ own
59. น้องดุ๊ค astra 5 ประตู
60. พี่มหิงสา  Corsa 3 ประตู

61  คุณหนึ่ง theone_357 (+ สติกเกอร์ opel in )
62. พี่กุ้ง Astra 4 ประตู
63  คุณ wat3899 Corsa
64  โค้ช Omega
65  โค้ช คอร์ซ่า
66. น้องเอสลูกการทาง น่าจะเป็น Corsa 3 ประตู
67. คุณ จุ๊บ Corsa 5 ประตู
68  พี่เบิร์ด คอซ่าคันใหม่
69. พี่ หมอ Corsa 5 ประตู

70. คุณ แอร์ Astra 4 ประตู
71. พี่เอ็ม Corsa 3 ประตู
72  จี๊ด Astra Van (เปลี่ยนจาก 18 เป็น 72 คืนให้น้ารินค่ะ)
73. โอ๊ค Astra 4 ประตู
74  คุณจุก
75. คุณ นุ่ม Corsa 5 ประตู
76  คุณ anupanr
77. พี่ Osaint Corsa 3 ประตู ติดไปแย้ว
78. คุณ เอ็ม Astra Van
79. คุณ a-lemon Corsa
80. คุณ a-lemon Astra

81. พี่โชค Astra Van
82  คุณ prasoot 2
83  คุณ nene
84  คุณ bank
85  คุณ arale 
86. คุณโย Astra Van
87  คุณโชกุน
88. พี่โทนี่ corsa 5 ประตู
89. พี่ mark ตาก corsa 3 ประตู (พี่เบริด์ เลือกใหม่นะฮะที่จะขอเปลี่ยน)
90. พี่ปุ๊กลุก Corsa 5 ประตู

91. คุณเม Corsa 3 ประตู
92. พี่วิน Omega van
93. ล๊อคๆว้ให้ ฯพณฯ Vec B
94. อ.หน่า
95. เชอร์รี่ ลูกเจ้าพ่ออัมวา corsa 3 ประตู สีแดงเก่าๆ
96. ตูน Astra 4 ประตู (งานช้าง) (คุณ sarot Corsa 3 ประตูเลือกใหม่นะครับ)
97. เจี๊ยบ Kadett 3 ประตู
98. wiwat (คุณลูกเป็ดขี้เหร่ หาใหม่นะฮะโดนจองไปแย้ว)
99. พี่โด้ Corsa 5 ประตู

« Last Edit: 21 Mar 2012, 21:05 by jeedz »

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
เป้ยจอง 77 นะ

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
ขอ-----100----- :-* :-*

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline bat

• bat

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
งั้น... ผมเคลียร์ หมดเลยนา..... ของเก่า.. แต่ใครที่เป็นเลขเดิม แจ้ง ลงท้ายด้วยนะครับ... ถ้าเปลี่ยนก็ แจ้งด้วยครับว่าเปลี่ยนแล้ว...

1-10 ผมขอ กันไว้ให้ ทีมงานครับ... :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
งั้น... ผมเคลียร์ หมดเลยนา..... ของเก่า.. แต่ใครที่เป็นเลขเดิม แจ้ง ลงท้ายด้วยนะครับ... ถ้าเปลี่ยนก็ แจ้งด้วยครับว่าเปลี่ยนแล้ว...

1-10 ผมขอ กันไว้ให้ ทีมงานครับ... :)

ถ้างั้นเค้าขอเลข 7 นะ

เอ้........เราเปนทีมงานป่าวหว่า....

ไม่รุแระ ไม่ 7 ก้อ 77

อิอิ.....

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline airr

• หนึ่งในใต้หล้า
  • airr@snowwhite
    • http://www.weddingsquare.com/airich/
มะได้ไปทริปช้าง แต่อยากได้ ได้ป่าวอ่ะต้น

แอเอา 07 นะๆๆๆๆๆๆ

Offline chanat

• Tel 0896762564
ของ นัท  เลข 08 คงเดิม ครับ ไม่เปลี่ยนแปลง

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

Offline แม่น้องเก้า

• BB -220C01BC-
  • No.: 62 (นู๋สำลี)
  • รุ่นรถ: corsa 3 ประตู
  • สีรถ : ขาว ลายๆ
  • เครื่องยนต์: 4E-FTE แต๊นๆ
ของเค้า 26 เหมือนเดิม  และจอง 62  ไว้สำหรับแอสตร้าาาา  น๊าาา

:-*

+++อันที่จริงคนเขาอยากให้เราดี แต่ถ้าเด่นขึ้นทุกทีเขาหมั่นไส้ จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย ไม่มีใครเขาอยากเห็นเราเด่นเกิน+++

++ รับปรึกษางานจิวเวอรี่ทุกชนิด แท้ เทียม เราจัดให้ ++
"นู่สำลี ไม่แรงแต่อยากให้ใครแซงน๊าาาาา"
kan6600@hotmail.com
hotline 081-3402838

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :'( :'( :'(

ถ้าม่ะได้ไปได้เลข 00 อ่ะเป่า ต้น เอานะ ชอบๆ

;) ;) ;)

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
รอรับ 88   ส่งได้เลยครับรอรับอยู่

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline panyatu

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: 52 (ยังไม่ได้ไปรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: Astra Van 16V 1600
  • สีรถ : สีขาว
  • เครื่องยนต์: X16EXL
ของผมขอจอง เลข 32 ครับ  :) :)

....................................................

Offline โดโด้

• นักรบพเนจร
  • **
ขอ 99 ละกันครับ  :-[ :-[

เพิ่งอ่านหมดๆ ต้องไปทริปช้างด้วยหรอ
อดเลย 5555555555555
ไม่ได้ไม่เป็นไร ใจก็ opel อยู่

Offline chok_cm

มะได้ไปทริปช้าง แต่อยากได้ ได้ป่าวอ่ะต้น

แอเอา 07 นะๆๆๆๆๆๆ

เขาให้ตั้งแต่  34 เป็นต้นไปครับ
น้องเอา 888 สิ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline gucoach

• ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
เอาเลขเดิมอะ 22 หรือป่าวหว่า ใครจำได้มั่ง

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline bat

• bat
เวลาจับรางวัลแจกของ ก็จะได้เอาหมายเลขนี่มาจับเลย จะได้จดจำกันได้ง่ายว่าเป็นรถใคร

ส่วนใครไม่ไปเลี้ยงช้างก็คงต้องรอไปก่อนนะ   8) 8) 8) 8) 8)

Offline phoenix

• No.: 1566
  • รุ่นรถ: Vectra B รถบรรทุกของ แม่บ้านขับ
  • สีรถ : สีทอง......อยากทำสีเทาเข้ม แต่แม่บ้านไม่ว่างเอาไปทำ
  • เครื่องยนต์: 3S BEAM (red top) เปลี่ยนเครื่องใหม่ไฉไลกว่าเดิม ^^
16 เลขนี้ยังคงเดิมครับ...........

<a href="http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1" target="_blank" class="new_win">http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1</a>

"เราจะรู้จักคุณค่าของชีวิตมากขึ้นหลังจากเฉียดผ่านความตาย"
www.dekgayray

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
อยากได้เบอร์17 อ่ะ ถ้าไม่มีใครเอา เค้าจองนะ

089-7015533

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
เลขเดิม...21...ครับ...ต้นดูให้อีกเลขมาติดคอร์ซ่า...ง่า...09ว่างมะ...ของใครเป่า...อิอิ

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline ◄◄★GT★►►

• ♂♥Cars★Culture★Lifestyle♥♀
  • No.: xXx
  • รุ่นรถ: CORSA B <GT> 3dr.
  • สีรถ : Caszablanca White
  • เครื่องยนต์: X16XE
 :-* 69 :-*

ยังไงก็ 69 จองคนแรกเล้ยย ;)

รึไม่ก็ 18 ตามป้ายทะเบียนรถ 8)
« Last Edit: 07 Oct 2009, 17:12 by ◄◄★GT★►► »

Name : Mr.KITTISAK TUNTHASUWATH < ตั๋ง >

Tel. : 089-311-0610 (TOT 3G) ขายอะไหล่และของแต่งรถจากญี่ปุ่น สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ

My Style : HIP-HOP R&B B-BOY

My Car : CORSA B <GT> WHITE ขาวตั้งแต่เกิด เพราะซื้อป้ายแดง

Engine : 1.4i <C14NZ> AUTO ปุ้งปั้งๆ ไฟออกท่อ เป็น
1.6 GSI <X16XE> F15 แรงกำลังดี+ประหยัดเจงๆเล้ยย

Car Style : JDM OPTION MIŊI ЯÅ€IŊG V.I.P Ðä GäиgstäZ ÐämŊ Shi† MäthefuckeЯ

Offline Omega VIP

เลขอะไรก็ได้ครับ  ที่คนอื่นเค้าไม่เอา  จะเอามาแปะเจ้า GT กับ เจ้า วิปปุ

Offline Kem_rayong

• VIP's Member

trip  นครนายก เลขเดิม  32  ของจอง  33  ต่อไว้ให้ เจ้าคาริบร้า  อีกเบอร์ นะ ต้น ขอบคุณล่วงหน้า

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
เอา 7 เหมือนเดิม แต่ไม่ได้ไปทริปนะ เก็บไว้ให้ด้วย  :หึหึ:

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline iaomaom

• นักรบพเนจร
  • **
  • ต่อมรักผมชำรุด .. ถาวรไปแล้วคับท่าน

ผมขอจองด้วยคนจิ ..
คาดว่าคงมิได้ไป แถมรถก็ยังแอ้งแม้งที่อู่พี่สุรชัย ทำท่าจะอยู่ยาวซะด้วย

ผมเอาเลขไรก็ได้ (แต่ขอสวยๆนะ) เอาไว้เป็นที่ระทึกอ่ะค่ะ

;D  ;D  ;D

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ขอ 55 ครับ 8) 8)  แต่ยังไม่confirmไปได้้้เป่า สงสัยนาทีสุำดท้าย

หรือเปลี่ยนมาประมูลเบอร์ 88 ดีกว่า คนจึนเขานิยมเลขนี้ เอาลุงโทนี่ว่ามา  :D คงไม่ได้ไปง่ายๆแล้วละ อิอิ 8)
เลขสวยๆก็ต้องออกแีรงหน่อยนะลุง  ;D
« Last Edit: 07 Oct 2009, 07:03 by Korza »

น้าๆๆ ฝาน้ำมันคุณแอร์เขาเอาจริงๆน๊า ไปรับได้มัไรครับ

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
น้าๆๆ ฝาน้ำมันคุณแอร์เขาเอาจริงๆน๊า ไปรับได้มัไรครับ

เอ้า...เจ้าตัวเขาำไม่นัดมา แล้วจะไปซ่อมได้จะำำใด เห็นเงียบไปอะ ช่วยรักษาผลประโยชน์กันน่าดูคู่นี้ อิอิ เบอร์ผมก็มี PMมาก็ได้ครับ

ครายบอกว่าถ่ายรูปกะพี่โทนี่แล้วจะได้ซ่อมฝาน้ำมันฟรี
เค้าโดนหลอกใช่ป่าวเนี่ย  เง้อออออออออออออออออ
 :ไม่:  :ไม่:  :ไม่:   :ไม่:  :ไม่:  :ไม่: :ไม่:  :ไม่:

ฮา ฮา ฮา กะอยู่แล้วเชียว จริงๆผิดกติกานะครับ เต็มใจให้หลอกหรือเปล่า้ั่เอย คริ คริ

ศุกร์นี้กินไรกันดีน้า ......

8)  8)  8)  8)  8)
เลือกร้านเลยครับ บรรญากา๋๋ศไม่ดีผิดกติกา ศุกร์นี้ MK ก็ไม่นับนะครับ เดี๋ยวรอเสี่ยTonyเขามาตอบ

แต่ไม่้เป็นไรครับ ยังไงมาึีีทวงแล้วก็จัดให้ เสาร์ไหนก็ได้ครับเลือกมาเลยครับ ไปเช้าๆเจ็ดโมงกว่าจะได้คิวแรก ที่อู่ำีพี่สิน ลาดพร้าว71 เบอร์โทร 08 5067 4445 , 08 7671 9179

อื่ม....เข้าทางเขาซะงั้น..ยอม ยอม ยอม ยอมให้น๊าบุญฮอมจ่ายให้ก็ด้ายค่าฝาน่ะ    
ปรึกษา(ในใจ)คุณแอร์แล้ว ยอมให้น๊าบุญฮอมจ่ายให้ครับ[/color]
OKครับจัดให้ ถ้าคุณแีอร์รับไปปรึกษา(ในใจ)อาหารเีย็นหนึ่งมื้อกับลุงโทนี่  แต่ขอหลักฐานบิลร้านอาหารกับรูป
เอาไปอู่พี่สิน ผมจัดการเรื่องฝาปิดถังน้ำมันให้   ไม่รู้เหมาะสมหรือเปล่า รอคุณแิอร์มาคอมแพลนดีกว่า  8) MK ศุกร์นี้ไม่นับนะครับ

PS : ลุงเปลี่ยนAvatarเถอะ ผมกลัว  :หนาว:

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
พี่ครับ ผมขอ 06 เช่นเดิมเลขเดิม ไม่มีความผูกพันธ์ใดๆกับชีวิต แต่คือเลขที่น้า โอแปะให้

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline pakavat

จัดไปลูกเพ่ ไม่รู้เอาคันไหนไปนะแต่ขอเบอร์เดิมแระกัน 02 นะพี่นะ อิอิ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง