Opel in Talks > General Discussion

มารายงานตัวครับ....คนใต้...

(1/33) > >>

Joofy:
จุ๊ฟครับ....อยู่พิโลก...
ใต้อุตรดิตถ์(ถือว่าใต้ป่าวหว่า)....

ว่างๆเรยมาเจิมห้องหน่อยครับ....

:P :P :P :P :P :P :P :P :P

kamolwat_t:

--- Quote from: Joofy on 08 Oct  2009, 00:16 ---จุ๊ฟครับ....อยู่พิโลก...
ใต้อุตรดิตถ์(ถือว่าใต้ป่าวหว่า)....

ว่างๆเรยมาเจิมห้องหน่อยครับ....

--- End quote ---

555 8) 8) 8)

suny11:
มาแย้ว....................

astra van 1.6 8V สีบรอนซ์ อยู่ภูเก็ต เบอร์โทรข้างล่างครับ

PeeSard:

--- Quote from: Joofy on 08 Oct  2009, 00:16 ---จุ๊ฟครับ....อยู่พิโลก...

--- End quote ---

แกเล่นมุขซะ คนอีสานใต้อย่างพี่ ..งงงวยระทวยระทมแทนกนต๊ายจิงๆเร้ย !!

mailo:
ผม Mailo ครับ corsa  3 D 1.4 I swinging.... อ. ถลาง ภุเก็ต ตนใต้แท้ๆ ครับ อํพรูปตัวเองไม่ได้สักที  ไม่รู้ทำยังไงครับ วันนี้เห็นแต่พี่ซุน พี่RM หายไปไหนอะ......

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version