มารายงานตัวครับ....คนใต้...

Joofy · 72585

Offline jeedz

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
สวัสดีครับ..ผมมารายงานตัวครับ.ผม...อ้น..  เกิด น.ศ. ย้ายไป ย.ล. ปัจจุบัน กท.ม.(อยู่มา40 ป.) ใช้คอร์ซ่า แดงฝาดำ ทะเบียน ตจว. ขออนุญาตเข้าบ้านครับผม.

corsa แดง ฝาดำ ???  x20 เรอะครับพี่ท่าน!!! พี่วินเรามีเพื่อนแว้ว ว ว ว ว

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
พี่ rm ร้านเสร็จเมื่อไหร่บอกด้วย จะเอาไอ้ซ่าไปอุดหนุน ถ้าทำเต็นท์รถก็อย่าลืมเอา opel มาขายด้วย, สุดท้ายที่ไหนรับสมัคร Security Managerโรงแรมบ้าง ผมจะไปสมัคร เดินทางมาแถวไม้ขาว อย่าลืมโทรหาผมแวะดื่มกาแฟ  ขอบคุณครับ  lolita
:เครียด:เฮอ ทำยังไง ก็ยังไม่ลงตัวสักที อาจได้พื้นที่ลานจอด HomeWorks ก็ต้องติดตามตอนต่อไป ขอบคุณที่ชวนจิบกาแฟ แต่ตอนนื้ ยังแทบจะไม่ค่อยมีเวลาดวดทื่บ้านเลย(โกหก) เอาไว้ว่างๆมารวมตัวที่บ้านผมกันอืกทีน๊ะ คราวที่แล้วไม่เต็มที่เท่าไหร่ ฝนก็ตก บัานก็เล็ก เมาก็เมา ส่วน Secu Mgr ต้องหาใน phuketjobs.com แล้วค่อยมาเช็ค Line กันอีกทีว่ารู้จักใครในนั้นบ้าง แล้วน้าสนเปงไงแล้วบ้างSum By D บ๊อะ /rm

อาทิตย์หน้าผมลงไป เจอกันครับ  ;)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline rmphuket

• ผู้เยี่ยมยุทธ
 :ปลิว:โห เร็วได้ใจจริงๆเลย เอ้า ชาว Opel Phuket เตรียมตัวต้อนรับน้องต้นกันหน่อย Milo & น้าสน :ปลิว:
พี่ rm ร้านเสร็จเมื่อไหร่บอกด้วย จะเอาไอ้ซ่าไปอุดหนุน ถ้าทำเต็นท์รถก็อย่าลืมเอา opel มาขายด้วย, สุดท้ายที่ไหนรับสมัคร Security Managerโรงแรมบ้าง ผมจะไปสมัคร เดินทางมาแถวไม้ขาว อย่าลืมโทรหาผมแวะดื่มกาแฟ  ขอบคุณครับ  lolita
:เครียด:เฮอ ทำยังไง ก็ยังไม่ลงตัวสักที อาจได้พื้นที่ลานจอด HomeWorks ก็ต้องติดตามตอนต่อไป ขอบคุณที่ชวนจิบกาแฟ แต่ตอนนื้ ยังแทบจะไม่ค่อยมีเวลาดวดทื่บ้านเลย(โกหก) เอาไว้ว่างๆมารวมตัวที่บ้านผมกันอืกทีน๊ะ คราวที่แล้วไม่เต็มที่เท่าไหร่ ฝนก็ตก บัานก็เล็ก เมาก็เมา ส่วน Secu Mgr ต้องหาใน phuketjobs.com แล้วค่อยมาเช็ค Line กันอีกทีว่ารู้จักใครในนั้นบ้าง แล้วน้าสนเปงไงแล้วบ้างSum By D บ๊อะ /rm

อาทิตย์หน้าผมลงไป เจอกันครับ  ;)

Offline mailo

• นักรบพเนจร
  • **
นัดเลยครับ วันหฤหัสหรือศุกรืได้ก็ดีครับ เป็นวันหยุดครับ lolita

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
กำหนดการ้ดินทางออกมาแล้วครับ...

วันจันทร์ เดินทาง เชียงใหม่-กทม

วันอังคารเคลียร์งาน

วันพุธบินไป ภูเก็ต

วันพฤ ขึ้นศาล บินกลับ กทม ไฟท์ ดึก ครับ

วันศ. เคลียร์ของที่ กทมต่อ  :)

วันเสาร์กลางคืน ท่าจะไ้ขับรถลง ภูเก็ตอีกรอบไปถ่ายรูปงานเจ้าบอมบ์ (ยังไม่กำหนดรถที่เดินทางครับ)

วันอาทิตย์ ทำงาน ไม่รู้ส่ากลับวันไหนครับ  :)

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

กำหนดการ้ดินทางออกมาแล้วครับ...

วันจันทร์ เดินทาง เชียงใหม่-กทม

วันพฤ ขึ้นศาล บินกลับ กทม ไฟท์ ดึก ครับ

วันศ. เคลียร์ของที่ กทมต่อ  :)

วันเสาร์กลางคืน ท่าจะไ้ขับรถลง ภูเก็ตอีกรอบไปถ่ายรูปงานเจ้าบอมบ์ (ยังไม่กำหนดรถที่เดินทางครับ)

วันอาทิตย์ ทำงาน ไม่รู้ส่ากลับวันไหนครับ  :)
:ปลิว:แฮ แฮ.... แล้วลงตก คุณชายต้น.... จะเจอกัน พุธ 26 เย็น หรือ อาทิตย์ 29 เย็น หรือ ฯลฯ ดี จะได้นัดน้าสนกับMailo ได้ถูกเผื่อมีสมาชิกท่านอื่นมา Jam ด้วย จะได้ :drink:นำ้หวานกาาาน...... 8)

:ปลิว:แฮ แฮ.... แล้วลงตก คุณชายต้น.... จะเจอกัน พุธ 26 เย็น หรือ อาทิตย์ 29 เย็น หรือ ฯลฯ ดี จะได้นัดน้าสนกับMailo ได้ถูกเผื่อมีสมาชิกท่านอื่นมา Jam ด้วย จะได้ :drink:นำ้หวานกาาาน...... 8)

เดี๋ยวเช็คแปบนะครับ...  :)

lap Time

ตกลงว่า ลงพรุ่งนี้เที่ยง กลับ พฤ ดึก ครับ มีเวลากินแค่ วันพุธมั้งฮะ ไม่แน่ใจว่าใัน พฤจะทำอะไรหรือเปล่าฮะ :-X

lap Time

Offline idris

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ครับคนใต้อีกคนนึงครับ
อยู่ยะลาครับ

Offline Junior

• *
  • " WOrrY FrEE"
  • รุ่นรถ: Opel Corsa Swing 5 Doors
  • สีรถ : GREEN
  • เครื่องยนต์: 1.4
 :) ชื่อ อ้อมจ้า อยู่ภูเก็ต Corsa 4 doors เขียวมะนาว  :)

Drive me Crazy :)

Offline own

• pro
Reply #40 on: 11 Jan 2010, 18:56
สวัสดีครับ......สมาชิกใหม่อีกคนมารายงานตัวครับผม :ปลิว:

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักครับ :-* :-* :-* ;) ;) ;) :) :) :)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ยินดีต้อนรับนะคะ

อยู่ภาคใต้จังหวัดไหนเอ่ย

:มั้ง:

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline own

• pro

สุราษฏร์ ครับผม

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
 :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*
 :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline own

• pro
ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักครับ :-* :-* :-* ;) ;) ;) :) :) :)

รบกวนสอบถามหน่อยนะคับ

สเกิต+ไฟ หน้า หลัง แบบในรูปหาซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ได้คับ

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

คันขาวนี่ เขาปั้นที่ไหนอ่ะครับ ซ้วย สวย

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ยินดีต้อนรับกร๊าาาาา..!!

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline own

• pro
คันขาวนี่ เขาปั้นที่ไหนอ่ะครับ ซ้วย สวย[/color]
[/quote]

ไม่ใช่รถผมคับพี่ ของผมคล้ายกับ 3ประตูเหมือนกัน :สำนึก:

แต่อยากทราบเรื่อง ชุดแต่งอะครับ

พี่ๆพอจะทราบรายละเอียดมั้งหรือไม่ ขอรบกวนหน่อย :)

Offline Omega VIP

คันขาวนี่ เขาปั้นที่ไหนอ่ะครับ ซ้วย สวย

I - Za เจ้าชู๊ต ไม่ใช่หรอครับ ลุง

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

I - Za เจ้าชู๊ต ไม่ใช่หรอครับ ลุง
อ๋อ ช่ายๆๆๆ  แต่อยากรู้จัง  ดีเจ.. เขาปั้นที่ไหนอ่ะ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

อ๋อ ช่ายๆๆๆ  แต่อยากรู้จัง  ดีเจ.. เขาปั้นที่ไหนอ่ะ

Daiko สะพานนวลฉวี แต่เดี่ยวนี้งานไม่เนียนมากเหมือนเมื่อก่อนอ่ะ  ช่างฝีมือเจ๋งๆออกไปแล้วอ่ะ ( ไปเปิดร้านเอง กำลังหาอยู่ว่าไปอยู่ส่วนไหนของไทย )

เจ้า GT ที่ทำที่นี่แหละครับ

Offline own

• pro

Daiko สะพานนวลฉวี แต่เดี่ยวนี้งานไม่เนียนมากเหมือนเมื่อก่อนอ่ะ  ช่างฝีมือเจ๋งๆออกไปแล้วอ่ะ ( ไปเปิดร้านเอง กำลังหาอยู่ว่าไปอยู่ส่วนไหนของไทย )

อาวแล้วแบบนี้จะหาที่ไหนคับพี่พอรู้ไม

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น

นิว ไดโกะ ไฟเบอร์

เลือกภาษา :       
โทร. : (66-6) 327-0845
แฟกซ์. : (66-2) 327-0845

ก๊อฟใช่ที่นี่ป่าวอ่ะผมไปหามาเจอ...ไม่แน่ใจว่าใช่ป่าว...ไงไงลองเช็คให้ทีครับ...

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

นิว ไดโกะ ไฟเบอร์

เลือกภาษา :       
โทร. : (66-6) 327-0845
แฟกซ์. : (66-2) 327-0845

ก๊อฟใช่ที่นี่ป่าวอ่ะผมไปหามาเจอ...ไม่แน่ใจว่าใช่ป่าว...ไงไงลองเช็คให้ทีครับ...

มันร้านเดียวกันเลยครับ  ญาติลูกพี่ลูกน้องมาคุม

Offline own

• pro
แล้วที่ไหนดีพี่  :สำนึก:

ไฟหน้ากับไฟท้ายแบบในรูปละครับ หาซื้อได้ที่ไหน  ราคาเท่าไหร่ :มั้ง:

แล้วที่ไหนดีพี่  :สำนึก:

ไฟหน้ากับไฟท้ายแบบในรูปละครับ หาซื้อได้ที่ไหน  ราคาเท่าไหร่ :มั้ง:

ไฟหน้า - ท้าย ซื้อที่อู่สินออโต เลยครับ เบอร์โทรฯดูหา FAQ เพราะ ผมจำไม่ได้ ( ต้องบอกว่าไม่เคยจำ ถ้ามือถือหาย รึ แบตฯหมด บรรลัยเลยอ่ะ )

ส่วนชุดแต่งร้าน UDS แถว จตุจักร งานดี ( เจ้าของพูดจากวนๆหน่อย ) ราคาแรงนิดนึ่ง  kran fiber อันนี้งานดีแน่นอน ราคาโคตรแรง

Offline own

• pro
ขอบคุณมากคับผม   :D

Offline idris

• *
ว่าแต่ว่า...........

คุณ toon2225

หน้าตาคุ้นๆ เหมือนเคยรู้จัก
ไม่ทราบว่าศิษย์เก่าสาธิตฯปัตตานี หรือป่าว
ผมรุ่น31

แบบว่าหน้าตาคุ้นๆ

:D :D :D สนม๊ะ ใช้ได้ตั้ง 2 หมื่นโลแน่ะ/rmphuket

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง