[ D I Y ] ที่วางขวดน้ำหลังเบรคมือ

moimoi · 33059

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
ลูกสาวแม่ยายของผมเค้าไม่ค่อยถืออะดิครับน้าโหน่งขึ้นรถได้แม่คุณจะหลับเลยจะซื้อกาแฟทีนึงก็ต้องก็ปลุกกันทีนึง  เดินทางไกลไปไหนไปกันนอนเป็นเพื่อนตลอดทาง
;D ;D  นั่นไง ลูกสาวแม่ยาย คนที่น้าหมอบ่นในทาง-----ตลอด  คนที่อยู่ใกล้แล้วเบื่อ แต่ขาดไม่ได้ ไม่งั้น :dead: :dead: :dead: 8) 8) 8) 8)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ลูกสาวแม่ยายของผมเค้าไม่ค่อยถืออะดิครับน้าโหน่งขึ้นรถได้แม่คุณจะหลับเลยจะซื้อกาแฟทีนึงก็ต้องก็ปลุกกันทีนึง  เดินทางไกลไปไหนไปกันนอนเป็นเพื่อนตลอดทาง
;D ;D  นั่นไง ลูกสาวแม่ยาย คนที่น้าหมอบ่นในทาง-----ตลอด  คนที่อยู่ใกล้แล้วเบื่อ แต่ขาดไม่ได้ ไม่งั้น :dead: :dead: :dead: 8) 8) 8) 8)

อ้าวๆ......  >:( >:( >:( น้าบัติโยนส้วมเข้าบ้านคนอื่นอีกแระ  :( :( :( :o :o :o

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

อ้าวๆ......  >:( >:( >:( น้าบัติโยนส้วมเข้าบ้านคนอื่นอีกแระ  :( :( :( :o :o :o

พี่บัติ ไม่ได้โยนภาชนะฮะ...

แกโยนไอ้ที่มันอยู่ข้างในเหลวๆ อ่ะครับตรงๆเลย...  8) 8) 8) 8) 8) :-\

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
อยากเห็นของน้าโหน่งตอนติดเสร็จแล้วอ่ะครับ  :ตาปิ้ง:

:'( :'( :'(

เข้าประจำตำแหน่งแล้วได้ประมาณนี้ครับ

:-[ :-[ :-[

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline moimoi

idia  แจ๋วครับ  ช่วยกันคิดช่วยกันทำ เพื่อชาว Opel ของเรา   :ตาปิ้ง:          :ตาปิ้ง:

Offline jar

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ครูบ้านนอก เมืองเกินร้อย 0854675523
เก๋จังค่ะน้าโหน่ง
ตรงที่วางแก้วกาแฟ ทำไมมีช่องใส่หูแก้วพอดีเลยล่ะคะ หรือว่าต้องตัดให้เป็นช่องก่อน
 :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:
จาร์ ชอบกินนมเย็น แก้วมันยาวๆ เดี๋ยวต้องดูก่อน ที่วางแก้วจาร์ จะวางได้มั้ย
ปกติกินก็จะถือไว้ มะกล้าวาง กลัวมันหกอะค่ะ
 :) :) :)

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
เก๋จังค่ะน้าโหน่ง
ตรงที่วางแก้วกาแฟ ทำไมมีช่องใส่หูแก้วพอดีเลยล่ะคะ หรือว่าต้องตัดให้เป็นช่องก่อน
 :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:
จาร์ ชอบกินนมเย็น แก้วมันยาวๆ เดี๋ยวต้องดูก่อน ที่วางแก้วจาร์ จะวางได้มั้ย
ปกติกินก็จะถือไว้ มะกล้าวาง กลัวมันหกอะค่ะ
 :) :) :)

:'( :'( :'(

ครูจาร์ ที่ใส่แก้วกาแฟ มีขายแบบนั้นเลยครับ ยี่ห้อเดียวกับแบบกลม
 ราคาต่างกัน 6-7 บาท ซื้อที่แผนกเครื่องเขียนในแมคโครครับ

:bye: :bye: :bye:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline jui2512

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: Corsa 5 door
  • สีรถ : สีเขียว
  • เครื่องยนต์: เครื่องเทพ
ส่งเข้าประกวดมั้งครับ  :) :)

Offline kamolwat_t

• DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
มีเวอร์ชั่นไม้โฟเมก้าแล้ว... ;)  หลังจาก เวอร์ชั่นแรกเป็นไม่จริงเปี่ยมจิตวิญญาน  :วิญญาณ:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline bat

• bat
แล้วเมื่อไหร่ของเราจะได้นะ :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
แล้วเมื่อไหร่ของเราจะได้นะ :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:
ของน้า อยู่ที่ DD service แล้วไงฮะ...ฝากไว้ให้ตั้งแต่วันไปรับ stitch แล้วนา....ขออภัยผมคงลืมกระซิบ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline bat

• bat
ของน้า อยู่ที่ DD service แล้วไงฮะ...ฝากไว้ให้ตั้งแต่วันไปรับ stitch แล้วนา....ขออภัยผมคงลืมกระซิบ
:( :(

โทรมาคุยตั้งหลายครั้งไม่ยอมบอก  :ตาย: :ตาย:  พรุ่งนี้เย็นๆจะเข้าไปเอา ;D ;D

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
:( :(

โทรมาคุยตั้งหลายครั้งไม่ยอมบอก  :ตาย: :ตาย:  พรุ่งนี้เย็นๆจะเข้าไปเอา ;D ;D
เก๊า....ลืม ;D ;D ;D

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline aiwullop

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ลภ หนุ่มสุพรรณ 0859724070
COPY เรียบร้อยแล้วครับ

Offline yut

• นักรบพเนจร
  • **
หาที่พักแขนมาใส่ดีกว่ามั้งครับ  มีใครติดคั้งที่พักแขนแล้ว เอารูปมาโชว์หน่อยครับ คืออยากทราบว่าแอสตร้าใส่รุ่นไหนได้บ้างครับ

Offline moimoi

หาที่พักแขนมาใส่ดีกว่ามั้งครับ  มีใครติดคั้งที่พักแขนแล้ว เอารูปมาโชว์หน่อยครับ คืออยากทราบว่าแอสตร้าใส่รุ่นไหนได้บ้างครับ

เฮ้อ  :มั้ง: นาๆจิตตังครับ  มันเป็นหัวข้อDIY นี่ครับ อยากทำอะไรก็เชิญตามสบายครับ ไม่มีข้อจำกัดอะไรครับ ขออย่างเดียว ขอให้เป็น DIY ครับ  :P

Offline SaMaNTa

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
น้าโหน่ง & คุณกริช ไอเดียบรรเจิดมากค่า น่าสนๆ

Offline bat

• bat
ถ้าพีกริชว่างก็ช่วยจัดให้ป้าตู๋ซักอันนะครับ  ;)

Offline SaMaNTa

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
ถ้าพีกริชว่างก็ช่วยจัดให้ป้าตู๋ซักอันนะครับ  ;)

ความคิดเลิศมากเลย ขอบคุณมากค่า คุณบัติ เดี๋ยวตู๋คงต้องรอคุณกริชว่างก่อนล่ะมั้ง  :ตาปิ้ง:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง