++ Final ++ กิจกรรมวันเกิดเวป 19-20 /12/2009 :: Opel In 1st Anniversary ++

Nu_Paiy · 127572

Offline Nu_Paiy

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
สรุปได้เรียบร้อยยยแล้วนะคะ...สำหรับกิจกรรม โหด มันส์ ฮ่า กับ Opel In ครั้งนี้....

เริ่มด้วยการอบรมการขับรถที่ถูกต้อง  การขับรถปลอดภัย   โดยใช้ความเร็วสูง  การแก้ไขปัญหาเฉพาะหน้า  หากเกิดเหตุฉุกเฉิน  

โดยนักแข่งชาวญี่ปุ่นชื่อดัง  นิชิฮาร่า  และนักแข่งโปรชั้นนำชาวไทยอีกมากมาย...
(รายละเอียดเพิ่มเติม ---> http://www.opel.in.th/index.php/topic,2767.msg43107/topicseen.html#msg43107 )

จำนวนจำกัด 30 คันเท่านั้น  ( เอกสิทธิ์เฉพาะผู้ใช้ Opel ทุกท่าน  และ สมาชิก Opel in Thai ค่ะ)

ขอย้ำ นะคะ...งานนี้ทุกท่านสามารถเข้าอบรมได้นะคะ...เพื่อเปนการเพิ่มทักษะการขับรถ...ลงได้ทุกเพศ ทุกวัย (ที่มีใบขับขี่แล้ว...อิอิ)

ค่าใช้จ่ายสำหรับการอบรมสำหรับผู้ที่ลงสนามนะคะ คนละ 1,500 บาทค่ะ

พิเศษ!! สำหรับผู้ที่ต้องการอบรม แต่ไม่ต้องการลงสนาม เราเปิดโอกาสให้ทุกท่านค่ะ...โดยมีค่าใช้จ่ายเปนค่าอบรม และอาหารกลางวัน 200 บาทค่ะ

สมาคมแม่บ้าน และผู้ติดตามอื่นๆๆๆๆ ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้นนะคะ...แต่อาจจะต้องเตรียมอาหารกลางวัน น้ำ ขนมมาตุนไว้หน่อยค่ะ

(ไม่แน่ใจจิงๆ ว่าวันนั้นที่สนามพีระ จะมีร้านอาหารมาเปิดรึเปล่า..ต้องขอภัยสำหรับข้อมูลส่วนนี้นะคะ เพราะไม่รุจิงๆ )

และที่สำคัญ อุปกรณ์กันแดด กันฝน กันร้อนเผื่อไว้ด้วยนะคะ....อิอิ

====================================================

..หลังจากจบกิจกรรมการอบรม..

ประมาณ 15.00น. เรียนเชิญสมาชิกทุกท่าน ย้ำๆๆๆ นะคะ ว่าทุกท่าน เจอกันที่สนามพีระ

เพื่อถ่ายรูปหมู่ และเป่าเค้กวันเกิดเวป ครั้งแรกที่สนามพีระ

ใครไม่มา ไม่มีรูปลงหนังสือ พลาดแล้ว อย่าหาว่านู๋ไม่เตือนน๊า...อิอิ

...................เสร็จจากกิจกรรม เดินทางเข้าที่พักค่ะ......................

แท่น แทน แท๊นนนนนนนนนนนน....ในที่สุด ที่พักก้อลงตัวซ๊าที....
โรงแรม ที่วิทยาลัยนวัตกรรม มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ซึ่งเราจะใช้หลับนอน กิน เมา ทำกิจกรรมยามค่ำคื่นที่นี่ค่ะ (ข้างสนามพีระ)

WEBSITE ::http://www2.itu.tu.ac.th/itu/web/?q=8_2

จะแบ่งที่พัก ออกเปน 2 ส่วนเหมือนเดิมนะคะ..

1. ห้องรวม:: บ้านพัก 1 หลัง มี 4 ห้องนอน

นอนห้องละ 12 ท่าน  มี 6 ห้องอาบน้ำ และ 6 ห้องสุขา

ค่าใช้จ่าย:: 200 บาท/คน ไม่รวมอาหารเช้า

2. ห้องส่วนตัว :: Superior Room มีทั้งหมด 65 ห้อง

พักได้ 2-3 คนค่ะ

ค่าใช้จ่าย:: 1,200 บาท/ห้อง รวมอาหารเช้าแล้วค่ะ

ค่าใช้จ่ายสำหรับห้องส่วนตัวอาจจะสูงขึ้นมาหน่อยนะคะ...แต่ห้องที่นี่สะอาด สวยงามค่ะ..ไม่ต้องห่วง

และมี Facilities พร้อม ทั้งสระว่ายน้ำ อุปกรณ์ออกกำลังกาย etc.............

ลงชื่อไว้นะคะ....ด่วนหน่อย ทางเราจะรีบจองห้องไว้ให้ค่ะ

**มีทางเลือกเพิ่มไว้ให้นะคะ...สำหรับคนที่คิดว่าที่พักที่นี่ ค่าใช้จ่ายสูงไปหน่อย

มีที่ นาคูรีสอร์ท www.nakuresort.com  จะห่างจากที่ธรรมศาสตร์ ประมาณ 3-4 กิโลเมตรค่ะ

ห้องพักอาจจะสภาพตามราคา แต่ก้อพักได้ค่ะ ราคาจะประมาณ 500-800 บาท

สำหรับคนที่จะพักที่นี้ ต้องขอรบกวนติดต่อจองที่พักกับทางรีสอร์ทเองเลยนะคะ ตอนนี้ยังมีห้องว่างอยู่ค่ะ**

เราเสนอไว้เปนทางเลือกให้กับทุกคนค่ะ ^__________^

============================================================

### ประกาศ ๆๆๆๆๆ  :  ใส่เสื้อ opel in มาเลยนะคะ ###

กำหนดการฉบับแก้ไข

19 Dec 09

06.15 น.  - Staff เจอกันที่จุดพักมอเตอร์เวย์ (จุดนัด)

** จุดนัดหน้า KFC สุดท้าย  ใกล้ปั้ม ปตท. ทางออกจุดพัก

06.30 น.  - สมาชิกที่ร่วมเดินทางเป็นขบวน  พบกันที่จุดนัด
06.45 น.  - ล้อหมุน  ออกเดินทางทันที  (** คนมาช้าเจอที่สนามพีระเลยนะคะ)

08.30 น.  - ถึงสนามพีระฯ  โดยพร้อมเพียงกัน  / ลงทะเบียน
09.00 น.  - เริ่มอบรมตามโปรแกรม

----------------------------------------------------

10.00 น.  - สมาชิกที่ไม่เข้าอบรม  สามารถ check in ที่พักได้เลยคะ / จะอยู่เชียร์ที่สนามก็ได้คะ

( พักตามอัทธยาศัย  สมาขิกที่ไม่เข้าอบรมใดๆ  ขอให้นำอาหาร / น้ำ / ขนมมาเตรียมไว้รับประทานด้วยนะคะ ** ไม่แน่ใจร้านอาหารในสนามเปิดรึไม่)

----------------------------------------------------

15.00 น.  - รวมตัวกันที่สนาม  
             - สมาชิกที่เข้าอบรมรับใบประกาศฯ
             - เป่าเค้กวันเกิดร่วมกัน
             - ถ่ายรูปหมู่ในสนามพีระ (ทุกท่าน)

** สมาชิกที่ตามมาทีหลัง  ให้พบกันที่สนาม 15.00 น. นะคะ

17.00 น.  - เสร็จกิจกรรมที่สนามพีระฯ
             - เคลื่อนขบวนเข้าที่พัก
             - พักผ่อนตามอัทธยาศัย  (ที่โรงแรมมีสระว่ายน้ำไว้ให้บริการนะคะ)

19.00 น.  - After Party : ได้เวลาปาร์ตี้กันแล้วค่ะ  พบกันที่ลานข้างสระว่ายน้ำ
             - รับประทานอาหารเย็น (แบบบุฟเฟ่ + ทั้งอาหารและเครื่องดื่ม (ไม่รวมแอลกอฮอล์))
             - กิจกรรมสันทนาการ
                  - ช่วงพิธีการ (เล็กน้อย)
                  - ประกาศรางวัลผล VOTE
                  - จับฉลากแจกของขวัญ
                  - เป่าเค้กวันเกิด (จริง) ** ฉายสไลด์ประมวลภาพทั้งวัน
             - ปิดงาน party  ขอบคุณสมาชิก
23.00 น.  - แยกย้ายเข้าที่พัก (อาจมีดื่มกันต่อ / กิจกรรมกลางคืนที่ที่พักรวม)
             - พักผ่อนนอนหลับ

20 Dec 09

07.00 น.  - รับประทานอาหารเช้า (บุฟเฟ่)
09.00 น.  - ออกเดินทางไปทำบุญที่วัด

10.00 น.  - ถึงวัด  จัดเตรียมอาหารถวานพระเพล
11.00 น.  - ร่วมทำบุญเลี้ยงพระ  เนื่องในวันเกิดเวป opel in และวันปีใหม่
             - สมาชิกร่วมทานอาหารกลางวันที่วัด (อาหารง่าย ๆ )

14.00 น.  - ออกเดินทางจากวัด  ไปที่หาดเตยงาม  เพื่อถ่ายรูปหมู่ (อีกครั้ง) ^_^ บรรยากาศทะเล้ทะเล
15.00 น.  - แยกย้าย  เดินทางกลับบ้านอย่างปลอดภัย / เล่นน้ำทะเล  / เที่ยวต่อตามอัทธยาศัย

** ต่อจากนี้ก็แล้วแต่ความสะดวกค่ะ   จะไปเล่นน้ำกันต่อ หรือ ไปหาที่กินข้าวนั่งคุยกันแบบชิว ๆ ก็ได้ค่ะ                  

===============================================

มาถึงเรื่องเงินๆๆ ทองๆๆๆๆ นะคะ

ค่าใช้จ่ายสำหรับทริปนี้

ส่วนที่ 1 อบรมขับรถ วันที่ 19/12/2009

1. ผู้ที่เข้าอบรม และ ลงสนาม (ได้ Certificate) :: 1,500 บาท
2. ผู้ที่เข้าอบรม แต่ ไม่ลงสนาม :: 200 บาท

ส่วนที่ 2 ที่พัก
1. พักรวม :: 200 บาท/คน
2. พักห้องส่วนตัว :: 1,200 บาท/ห้อง

ส่วนที่ 3 อาหารการกิน  

1. คนที่พักรวม ::คนละ 400 บาท
แบ่งเป็น
อาหารเย็น + เครื่องดื่ม  200บาท
อาหารเช้า                  100บาท
อาหารกลางวัน              50บาท
กองกลาง                     50บาท

1. คนที่พักห้องส่วนตัว ::คนละ 300 บาท(สำหรับมื้อเช้า คิดรวมในราคาห้องพักแล้วค่ะ)
แบ่งเป็น
อาหารเย็น + เครื่องดื่ม  200บาท
อาหารกลางวัน              50บาท
กองกลาง                     50บาท

กองกลาง ไว้เปนค่าใช้จ่ายสำหรับ
1. เค้ก
2. ป้ายห้อยคอ
3. ค่าแม่บ้านที่วัดที่เราไปทำบุญ
4. สำรองไว้นิดหน่อย สำหรับค่าใช้จ่ายอื่นๆ ที่อาจจะเกิดขึ้นค่ะ

===============================================

ครั้งนี้ เราต้องจ่ายมัดจำค่าที่พักไปก่อน 10,000 บาท...
และตามที่ทุกท่านทราบนะคะ เราไม่มีนโยบายในการเก็บเงินเข้าเวป..เราได้พี่ผู้ใหญ่ที่น่ารักในเวปเราช่วย advance ส่วนนี้ให้ก่อน

จึงอยากขอให้ทุกท่านที่เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ โอนเงินเข้าเวปก่อน เพื่อเป็นการคอนเฟิร์มเรื่องการร่วมกิจกรรม

**ภายในวันที่ 10 ธันวาคมนะคะ**

เลขที่บัญชี : 401-414435-3
ชื่อบัญชี : นายพงษ์ชยนต์ อักษรสวาสดิ์
ธนาคารไทยพาณิชย์
สาขา : เทสโก้ โลตัส ศรีนครินทร์

เด๋วเป้ยจะทำ list รายละเอียดให้นะคะ ว่าแต่ละท่าน มีค่าใช้จ่ายคนละเท่าไหร่

ขอบคุณในความร่วมมือ และความน่ารัก ของสมาชิกทุกๆๆๆๆ ท่านค่ะ

:) :)

สรุปจำนวน
1.ผู้เข้าอบรม
- ลงสนาม 30 คน
- ไม่ลงสนาม 11 คน

2.จำนวนคนทริปนี้ 66 คน รถ 50 คัน (ไม่รวมเด็กน้อยค่ะ)

เด็ก 4 คน ค่ะ

เป้ยทำรายละเอียดกิจกรรม ที่พัก และค่าใช้จ่ายตามตารางด้านล่างค่ะ...

ถ้าข้อมุลไม่ถูกต้อง หรือต้องการเปลี่ยนแปลงให้รีบแจ้งนะคะ

« Last Edit: 18 Dec 2009, 00:58 by ยัยแมวอ้วน »

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

ขอไปนอนก่อนนะคะ...

แล้วเที่ยงๆ วันนี้ จะมาเพิ่มเติมรายละเอียดให้ค่ะ

Good Nite ค่ะพี่น้องงง

:อุ่น: :อุ่น: :อุ่น:

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
เอาเต๊นท์ไปแอบกางได้ป่าวมะรุ ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline shooty

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • อถตา มันเป็นเช่นนั้นเอง
อยากไปๆ :ไม่: แต่ยังไม่ได้รถเลยครับ มีพี่ๆท่านใดมีรถในครอบครองหลายคัน อยากให้ความช่วยเหลือเพื่อแบ่งปันติดต่อมาได้นะครับ ชู๊ทครับ081-8378519 ขอบคุรครับ :ปลิว:

ที่สุดของความรักคือ รักโดยไม่ครอบครอง
ที่สุดของการให้คือ ให้โดยไม่หวังผล
ที่สุดของทานคือ ธรรมทาน
ที่สุดของคนคือ การเป็นคนธรรมดาที่มีความสุข
"ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้มันถูกอยู่แล้ว มีแต่ความเห็นของเราเท่านั้นที่ผิด" ใครทำความเข้าใจคำสอนดังกล่าวนี้ได้ลึกซึ้ง คนนั้นจะไม่มีทุกข์และเขาจะไม่หวั่นไหวในความแปลผันของชีวิต สิ่งใดที่เกิดขึ้นมาเขาจะรู้อยู่เสมอว่า"มันเป็นเช่นนั้นเอง"

อยากไปๆ :ไม่: แต่ยังไม่ได้รถเลยครับ มีพี่ๆท่านใดมีรถในครอบครองหลายคัน อยากให้ความช่วยเหลือเพื่อแบ่งปันติดต่อมาได้นะครับ ชู๊ทครับ081-8378519 ขอบคุรครับ :ปลิว:

เปนสมาชิกแล้ว....ไปเลยยค่ะ...

โอเปิ้ลยังไม่ได้ ม่ะเปนไร.....ทริปนี้เอาคันอื่นไปไม่ว่ากัน....

แต่ทริปหน้า...ไม่มีไม่ได้แล้วน๊า.....อิอิ

พิเศษนะคะ...

ตอนนี้เราเปิดรับเพิ่ม สำหรับผู้ที่ต้องการร่วมเข้าฟังอบรม แต่ไม่อยากลงสนาม

รีบลงชื่อด่วนนะคะ....รายละเอียดค่าใช้จ่าย ตามที่เป้ยโพสไว้ด้านบนเลยค่ะ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ทุกทั่นอัพเดทกันต่อในกระทู้นี้นะคร้าบ.... :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp

อันนี้ เวปของพี่แก.. http://www.m-nishihara.jp/profile.htm

นั่งฟังการอบรม เลี้ยวซ้าย-เลี้ยวขวา ตีกลังกาหน้า-หลัง แค่ 200 (รวมของกินเบรคตลอดเวลา..!!)
แต่ถ้าอยากได้ ใบประกาศ+เอารถลงสนาม+ของกินด้วย ไม่เกิน 1500 ..คร้าบ

เปิดกระทู้ที่ Opellove แล้วนะคร้าบ

http://www.opellove.com/html/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&p=33910#33910
« Last Edit: 24 Nov 2009, 11:04 by PeeSard »

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ใครพักแบบไหนลงชื่อใหม่ละกันนะคะ

สำหรับคนที่นอนรวมไม่ต้องห่วงนะคะ

ห้องนอนรวมรับรองสบายค่ะ  ห้องน้ำสะอาดแน่นนอน  แยก ช-ญ

++++++

จี๊ด + ไผ่  อบรม 1  เข้าฟังด้วย 1  รถ 1 คัน  นอนรวมค่ะ

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ต้น อบรมฮะ นอนรวม :อุ่น:

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

1. พี่โทนี่ เหมือนเดิมน๊า  ห้องพันสอง เพราะมีเด็กๆ ไปด้วย ( 1 คน + เด็ก 1 )
2. ของน้าหมอ  ขอห้องรวม ชาย 1  หญิง 1  ครับ
« Last Edit: 27 Nov 2009, 20:35 by thiratoon »

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

มี update รายละเอียดด้านบน..

อย่าลืมขึ้นไปดูกันนะคะ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ของพี่ อบรม 1 + กินรอ 1
 :'( รวม 2 (ช-ญ) ไม่แยกน้อ.. ขี้เกียจเดินไกล
(รอแม่บ้านคอนเฟิร์มอีกที..)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

ตารางด้านบนเป้ยขอ update ให้ กลางวัน กะ ค่ำๆ นะคะ

(เด๋วจาโดนว่าแล้ว ว่าไม่ยอมทำงานนน 555+)

แต่รายละเอียด  ทั้งที่ทุกคนโพสไว้ หรือส่ง PM มาหาเป้ย เป้ย Note ไว้เรียบร้อยแล้วค่ะ

Offline APPLE

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • การเดินทางที่แสนพิเศษ
อิอิ เป็นสมาชิกแล้ว แต่ยังไม่มีโอเปิลเหมือนกันค่ะ ถ้าจะไป ไปเจอกันที่ พีระฯ ใช่ไม๊คะ เด๋วต้องไปถามตาแก่ก่อน จะพาไปได้ไม๊ ถ้าตาแก่ไม่พาไป ทำไงดีอ่ะ เดินทางไปเอง หรือติดรถใครไปได้ไม๊เนี่ย

อิอิ เป็นสมาชิกแล้ว แต่ยังไม่มีโอเปิลเหมือนกันค่ะ ถ้าจะไป ไปเจอกันที่ พีระฯ ใช่ไม๊คะ เด๋วต้องไปถามตาแก่ก่อน จะพาไปได้ไม๊ ถ้าตาแก่ไม่พาไป ทำไงดีอ่ะ เดินทางไปเอง หรือติดรถใครไปได้ไม๊เนี่ย

อยู่ที่ไหนอ่ะคะ...กุงเทพป่าววว

จะเจอกันที่พีระเลยก้อได้ หรือว่าจะมาเจอกันที่จุดนัดพบที่มอเตอร์เวย์ก้อได้ค่ะ

มีรถให้ติดไปมากมายยยค่ะ...ไม่ต้องห่วง

Offline LukTarn

• หนึ่งในใต้หล้า
 :'( รวม 2 (ช-ญ) ไม่แยกน้อ.. ขี้เกียจเดินไกล

สรุปของพี่กะพี่นุ่นขอเป็นนอนแยกค่ะ ห้องละ 1,200
ค่าอาหาร 600 ค่าอบรมของพี่นุ่น 1,500 รวม เป็น 3,300 บาทค่ะ

สรุปของพี่กะพี่นุ่นขอเป็นนอนแยกค่ะ ห้องละ 1,200
ค่าอาหาร 600 ค่าอบรมของพี่นุ่น 1,500 รวม เป็น 3,300 บาทค่ะ

รับทราบค่ะ

เด๋วเที่ยงๆ จะมาแก้ไขรายละเอียดในตารางให้นะคะ

ยินดีครับ

ขอเบอร์โทรกลับและพิกัดแวะรับด้วยครับ... :)

lap Time

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
นอนรวมจะโดนรังแกหรือเปล่าเนี่เรา :shock:  น้องใหม่ถอดด้ามซะด้วย :หนาว:

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

• เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
นอนรวมจะโดนรังแกหรือเปล่าเนี่เรา :shock:  น้องใหม่ถอดด้ามซะด้วย :หนาว:

ไม่ต้องห่วงคะ.......
โดนแน่  เอิ๊กๆๆ

(ล้อเล่นค่ะพี่  สบาย ๆ ไม่ต้องคิดมาก กันเอง ๆ ค่ะ)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

1. พี่โทนี่ เหมือนเดิมน๊า  ห้องพันสอง เพราะมีเด็กๆ ไปด้วย ( 2 คน + เด็ก 1 )
2. ของน้าหมอ  ขอห้องรวม ชาย 1  หญิง 1  ครับ

พี่โทนี่ อบรม ด้วยน๊า

รับทราบค๊าบบบคุณพี่....

ใครยังไม่ลงชื่อ...ด่วนๆๆๆๆ ให้ไว นะคะพี่น้อง....

กิจกรรมดี แบบนี้ หากันไม่ได้ง่ายๆๆๆๆๆๆๆๆ

555+

« Last Edit: 24 Nov 2009, 12:41 by Nu_Paiy »

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

มือแปซะขนาดน๊านยังจะต้องอบรมอีกเหรอลุงโทนี่ 8) 8)

มือแปซะขนาดน๊านยังจะต้องอบรมอีกเหรอลุงโทนี่ 8) 8)

มือโปร ย่ะ  ไม่ใช่แป.....แต่ไงก็ต้องเรียนครับ  มือใหม่อ่อนหัดจริงๆเรา

มือโปร ย่ะ  ไม่ใช่แป.....แต่ไงก็ต้องเรียนครับ  มือใหม่อ่อนหัดจริงๆเรา

เตรียมน้ำมันไปสำรองด้วยนะคะ  เด๋วกดเพลินอีก  อิอิ

เข้ามาแซวคร๊า ^__^

++++++++

Offline bat

• bat
สำหรับผู้ที่ยังไม่มีรถเดี๋ยวให้เช่าครับ ราคา 500 บาท (สมทบทุนเอาเงินเข้าเวปนะ ไม่ได้ไปสมทบให้ใคร ;D ;D ;D)

ว่าแต่มันมีที่กางเต๊นท์มะ เงินน้อยอ่ะ เอาไปซ่อมรถหมดละ :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

« Last Edit: 24 Nov 2009, 12:42 by Nu_Paiy »

Offline shooty

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • อถตา มันเป็นเช่นนั้นเอง
จริงรึเปล่าครับพี่บัติ ;)   8) 8) 8)

ที่สุดของความรักคือ รักโดยไม่ครอบครอง
ที่สุดของการให้คือ ให้โดยไม่หวังผล
ที่สุดของทานคือ ธรรมทาน
ที่สุดของคนคือ การเป็นคนธรรมดาที่มีความสุข
"ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้มันถูกอยู่แล้ว มีแต่ความเห็นของเราเท่านั้นที่ผิด" ใครทำความเข้าใจคำสอนดังกล่าวนี้ได้ลึกซึ้ง คนนั้นจะไม่มีทุกข์และเขาจะไม่หวั่นไหวในความแปลผันของชีวิต สิ่งใดที่เกิดขึ้นมาเขาจะรู้อยู่เสมอว่า"มันเป็นเช่นนั้นเอง"

สำหรับผู้ที่ยังไม่มีรถเดี๋ยวให้เช่าครับ ราคา 500 บาท (สมทบทุนเอาเงินเข้าเวปนะ ไม่ได้ไปสมทบให้ใคร ;D ;D ;D)

ว่าแต่มันมีที่กางเต๊นท์มะ เงินน้อยอ่ะ เอาไปซ่อมรถหมดละ :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

พักรวมก้อได้คับเพ่...

กันห้องเด็กน้อย หลับเร็วไว้ให้เพ่เลย....อิอิ

นู๋แซวขำๆๆๆๆ น๊า.....อิอิ

เตรียมน้ำมันไปสำรองด้วยนะคะ  เด๋วกดเพลินอีก  อิอิ

เข้ามาแซวคร๊า ^__^

8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

Offline aun30

• นักรบพเนจร
  • **
ยืนยันเหมือนเดิมครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง