ตามหาประกันภัยระยะสั้น คุ้มครองช่วงเทศกาลค่ะ

joyalice · 969

Offline joyalice

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
เนื่องจากปีนี้จะขับรถไปลั้นนนลาาาช่วงปีใหม่ จำได้ว่าปีที่แล้วมีประกันระยะสั้นที่คุ้มครองในช่วงเทศกาลหยุดยาว เช่น ปีใหม่ และ สงกรานต์

ปีที่แล้วเห็นว่า ไทยพาณิชย์สามัคคีประกันภัย มี แต่วันนี้โทรไป เค้าบอกว่ายังไม่ออกอะค่ะ รอเอกสาร confirm จากกรมประมาณนี้

ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆ สมาชิก ที่เคยทำประกันตัวนี้ ว่าเป็นยังไงบ้างคะ แล้วปีนี้มีที่ไหนให้เลือกบ้าง

ขอบคุณค่ะ

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
เอาไปเลยเคยทำมาแล้วคลอบคลุมระยะเวลา ๑ เดือน คุ้มครอง ทั้งเราและคู่ กรณีย์น่าจะ ๑๙๐๐บาท เอเซียพลัส หรือไงเนี่ยะละ :please: :please:

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง