### ดูเป็นตัวอย่าง แต่อย่าเอาอย่าง ควรระมัดระวัง ###

NONGG2500 · 2633

Offline NONGG2500

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • BAN!!!!!
  :'( :'( :'(

เนื่องจากผมซื้อรถมาเมื่อ 5 ปีที่แล้วก็ไม่ได้เปลี่ยนปั้มน้ำเลยเปลี่ยน
 แต่สายพาน ไทม์มิ่ง เมื่อตอนเช้าวันอาทิตย์ สตาร์ทรถก็ได้ยินเสียง
 ผิดปกติ มีเสียง แต็กๆๆๆ ตอนแรกก็นึกว่า ดังมาจาก ไฮโดรริควาวล์
 ขับรถมารับ พี่นพ ไปกินก๋วยเตี๋ยวไก่ตามระเบียบ  ;D  กลับจากกิน
 ก๋วยเตี๋ยว เสียง แต็กๆๆ ดังแรงขึ้นมาก ผมก็รู้ว่าผิดปกติแหง่มๆ รุ่งขึ้น
 ก็จัดการเปลี่ยน ผลก็ออกมาอย่างที่เห็น หวิด...ไป  :shock: :shock: :shock:

;D ;D ;D

« Last Edit: 11 Dec 2009, 23:09 by NONGG2500 »

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

• BAN!!!!!

ลืมผู้มีอุปการคุณ ที่จัดอะไหล่สวยๆมาให้ ขอขอบคุณอาจารย์ เข้ จัดโช๊คงามๆ
 ฟื้นฟูความนุ่มนวลให้กลับคืนมา ขอบคุณ น้องกุ้ง ที่แบ่งปันชุด ดิสหน้า หนาๆ
 เบรคได้มั่นคงยิ่งขึ้น ขอบคุณหลายๆ...เด๋อ

:D :D :D

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline bat

• bat
 :D :D :D   น้าพอจะมีขาครัชแบ่งให้ผมซักอันมะ  ขอ  :ไถ: :ไถ:    :please: :please: :please:

• BAN!!!!!
:D :D :D   น้าพอจะมีขาครัชแบ่งให้ผมซักอันมะ  ขอ  :ไถ: :ไถ:    :please: :please: :please:

ไม่มีอ่ะครับ ขาคลัชที่ผมได้มาก็ได้จากพวกในกลุ่มที่อุทัย ตัวขา
 คลัชและสปิงเป็นของแอสตร้า ส่วนตัวแท่นเป็นของที่ติดมากับตัวรถ
 เราเอง ผมก็ติดต่อน้องที่ผมไปซื้อเครื่องที่ปากเกล็ดไม่ได้ ผมจะขอ
 เบอร์โทรอู่ที่ยกเครื่องลง เผื่อทางอู่จะเก็บชุดเกียร์ไว้บ้าง แต่ติดต่อ
 ไม่ได้อ่ะครับ ถ้ามีข่าวดีจะส่งข่าวครับ

:ปลิว: :ปลิว: :ปลิว:

Offline bat

• bat
ครับพี่  :) :)

ตอนนี้ผมได้คันเกียร์มาแล้วครับ สะบายใจไปเปาะนึง ป่านนี้อ.อ้วนไปหาให้ผมได้แล้วมั้งครับ ผมถามไปงั้นละ ขอบคุณครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง