+++รายงานตัวกันหน่อย กลับจากพีระ+++

แม่น้องเก้า · 38849

Offline chairai

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
มารายงานตัวครับ กลับถึงระยองก็ 04.30 น. ครับ ง่วงแต่ค้องทนอยู่จนเช้าพราะถ้านอนกลัวไม่ตื่นตอนตี 5 เพราะมีภาระกิจ รถท่านเจ้าของเว็บเล่นซ๊ะร่างกายน่วมเลย  8)  8)  8)  8)  8)

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Service boy ประจำ Trip นี้พี่โทนี่ขอยกนิ้วให้ครับ ประทับใจตั้งแต่ ทำให้เจ้า Stitch   ไปเจ้า Smurf ของท่านโค้ช  แล้วคันอื่นๆๆอีก
สรุป งานนี้ น้องท่านกิ๊ฟ เจ๋งฉุดๆๆๆ เรื่อง Service mind ครับ   ใจโคตรๆครับ
 :D :D :D :D :D :D :D :D :D

ขอบคุณครับพี่ผมก็แค่ช่างทั่วไปอ๊ะครับ เอาดีไม่ได้ซักอย่าง  8)  8)  8)  8)  8) แค่ทุกคนกล้าไว้ใจให้กระผมทำ ผมก็ตั้งใจทำให้ดีที่สุดอ๊ะครับ (งานออกมาดีรึป่าวไม่รู้ รู้แต่ตามใจท่านเจ้าของรถ)

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
เพิ่งถึงเชียงใหม่ตอน 4ทุ่มครับ เหนื่อย+เมื่อยมากๆ แต่สนุกและได้ความรู้เยอะดี พรุ่งนี้คงต้องไปนอนนวดซะแล้ว ;D

เท่าไรอะครับ 1,500.- ปะครับ คุณเต้

อะไรเหรอพี่ 1,500 เนี่ย ถ้าพี่มาเดี๋ยวผมพาไป ;D

ไปแล้วต้องทำไงบ้างอะครับ ไม่เคยอะ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[  แต่กอล์ฟเนี่ยดิ  8) 8) 8)

ไม่เคยเหมือนกันครับ ไปที่ไร ไม่เคยถึงสถายทูตเลยอ่ะ

Offline cherryjaa

• หนึ่งในใต้หล้า
เป็นความสนุกปนความตื่นเต้นเช่น รถเจ๊ง โทรศัพท์เปลี่ยนเจ้าของ แกล้งลืมกระเป๋าสตางค์ไว้ในรถคนอื่นเพื่อจะได้ไม่ต้องจ่ายค่าส้มตำ
เป็นต้น 8) 8) 8)
โห้พี่กิตรุทันกันได้ไงเนี้ย  8) 8) 8) ;D ;D

Offline pecth

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • สมมุติว่าไม่รู้จักกัน....0/
  • No.: 39
  • รุ่นรถ: Opel VetarA
  • สีรถ : บอล์น
  • เครื่องยนต์: เดิมๆ เครื่องไรอะ ไม่เคยรุ้ รุ้แค่ว่า 8 วาล์ 2.0
ขอโทษอะ... : :สำนึก: :สำนึก:

ที่กลับมาก่อน...  :มั้ง: :สำนึก:

ถึงบ้าน 17.00 น คร๊าฟ...  :สำนึก: :bye:

กรุไม่รู้คับกรุอึน

Offline bat

• bat
ทริปนี้ต้องขอตบมือดังๆให้กับทีมแมวลายเลยครับ รู้สึกประทับใจและนับถือความมีน้ำใจของทุกๆคนที่ช่วยกันทำรถให้กับเจ้าจี๊ด บอกได้เลยว่าสุดยอดจริงๆ  :D :D :D  น้ำใจนี้ถึงมีเงินก็ซื้อไม่ได้(ซื้อได้เฉพาะแมวลาย ;D ;D)  ผมเองเห็นแล้วบอกไม่ถูกเลย ทุกๆท่านก็มีภาระกิจกันทุกคนในตอนเช้า แต่ก็ตั้งใจที่จะช่วยกันทำให้ลุล่วงให้ได้ ทริปกลับจากเหนือคงต้องหาของฝากไปคารวะแก๊งนี้ซะแล้ว :D :D :D :D :D :D :D :D :D

ทริปนี้ต้องขอตบมือดังๆให้กับทีมแมวลายเลยครับ รู้สึกประทับใจและนับถือความมีน้ำใจของทุกๆคนที่ช่วยกันทำรถให้กับเจ้าจี๊ด บอกได้เลยว่าสุดยอดจริงๆ  :D :D :D  น้ำใจนี้ถึงมีเงินก็ซื้อไม่ได้(ซื้อได้เฉพาะแมวลาย ;D ;D)  ผมเองเห็นแล้วบอกไม่ถูกเลย ทุกๆท่านก็มีภาระกิจกันทุกคนในตอนเช้า แต่ก็ตั้งใจที่จะช่วยกันทำให้ลุล่วงให้ได้ ทริปกลับจากเหนือคงต้องหาของฝากไปคารวะแก๊งนี้ซะแล้ว :D :D :D :D :D :D :D :D :D
เข้ามาร่วมตบมือให้เช่นกันอะพี่ เหนพี่ๆทุกคนทำกันดึกดื่น นับถือ:D :D :D :D :D :D
และขอตบมือให้สมาคมแม่บ้านแมวลายด้วยค่ะ โดยเฉพาะพี่อ้อ(แฟนพี่หนานมา) จะบอกว่าน่ารักมากค่ะ ทั้งทำอาไรหร่อยๆให้กินและก็ช่วยหาเป๋าตัง และก็ช่วยติดต่อสอบถามพี่ช่อให้ ขอบคุงนะค่ะ  :D :D :D :D :D

Offline น้องฟ้า

• นักรบพเนจร
  • **
น้องฟ้าของความร้อนขึ้น น็อคคาถนนพัทยา(จอมเทียน) หม้อน้ำแห้งโดยไม่มีสาเหตุ แต่น้ำใจพี่ๆน้องๆชาว opel in ไม่แห้งเหมือนน้ำในหม้อน้ำ ได้พี่ช่อและลุงชัย ช่วยประสานน้องต้น และคุณบัติ มาช่วยเหลือทั้งที่กำลังรวมตัวช่วยรถน้องจี๊ด + ไผ่ ที่มีปัญหาเรื่องเกียร์กันอยู่
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆ ครับ ถึงบ้านที่สำโรง ก็ 22.00 น. (น้องตันบอกขับเรื่อยๆ นะพี่แต่อย่าให้ใครแซงนะครับพี่ )

Offline bat

• bat
น้องฟ้าของความร้อนขึ้น น็อคคาถนนพัทยา(จอมเทียน) หม้อน้ำแห้งโดยไม่มีสาเหตุ แต่น้ำใจพี่ๆน้องๆชาว opel in ไม่แห้งเหมือนน้ำในหม้อน้ำ ได้พี่ช่อและลุงชัย ช่วยประสานน้องต้น และคุณบัติ มาช่วยเหลือทั้งที่กำลังรวมตัวช่วยรถน้องจี๊ด + ไผ่ ที่มีปัญหาเรื่องเกียร์กันอยู่
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆ ครับ ถึงบ้านที่สำโรง ก็ 22.00 น. (น้องตันบอกขับเรื่อยๆ นะพี่แต่อย่าให้ใครแซงนะครับพี่ )

แล้วเป็นยังไงมั่งครับ มีปัญหาอะไรอีกมั้ยครับหลังจากที่ไปดูให้(ดูอย่างเดียว ;D ;D)

ถ้ามีเวลาก็ไปหาฝาปิดฝาปิดหม้อน้ำอันใหม่ก็ดีนะครับ

Offline m_pong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • mmmm
 :-* :-*มาแล้วครับแล้วครับ  สบายดีทุกท่านนะครับ    ใครที่เจ็บตัวก็ขอให้หายกันใวๆนะครับ..........

ถึงบ้านก็ ตี 4 นิดๆ  ครับ   :ตาปิ้ง:

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
นี้ก็วันที่2 แล้วที่ผมยังไม่ได้นอนเลย จากคืนนั้นนะ......เดี่ยวคืนนี้ผมจะนอนให้ตายไปข้างนึง ฮ่าๆๆๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline samrit_ad

• เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
ถึงบ้านแล้วมันตอนตี 1 เพิ่งมาจากอู่ 5555
ขากลับจากพัทยาวิ่งมอเตอร์เวย์มาชิลๆ
170เองอะ ไม่กล้าเปลี่ยนเกียรมาก
พอเข้าเกียร์5ปุ๊บลากยาวไม่เบรคเลย มาเซงตอนจ่ายเงินนี่แหละ
ถ้าขาคลัชหักอีกนะ จะฟ้องร้องการทางพิเศษ
เกี่ยวกัผมไหมเนี่ย :omg:

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

เป็นที่เรียบร้อยครับ คนขับปลอดภัยดีครับ  :)เจ้าแดงไม่ยอมกลับครับ ต้องลากมาคัรบ :-X

หวัดดีน้าสามลิตรด้วยนะครับ เป็นไงบ้าง ขากลับไหงเป็นอย่างนั้นละครับทีตอนอยู่ในแทรกแรงเอา แรงเอา แจ้งข่าวให้ทราบด่วนเด้อเป็นห่วง :( :( :(
ขอบคุณครับที่เป็นห่วง  :)ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ น้ายอดกับคุณณัฐ แล้วก็อีกท่านที่ใช้แดวู(จำชื่อไม่ได้)ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ โดยน้ายอดได้ช่วยลากรถของผมจากบายพาส จนมาถึงทางขึ้นทางด่วนครับโดยมีคุณณัฐและแดวูปิดท้ายไว้ให้ ทั้งๆที่รถของน้ายอด กับคุณณัฐแก๊สกำลังจะหมด น้ายอดนี่ลากรถได้นิ่มมากครับระดับมืออาชีพ ได้ความเร็วที่ 80 เลย  8)(พอๆกับที่ผมขับเป็นประจำเลยง่ะ)  :omg:จากนั้นเราได้แยกกันที่เชิงทางด่วนบุรพาวิถี ผมขับรถขึ้นทางด่วน แล้วแจ้งวิทยุว่ารถเสียครับ พอได้เจอรับเจ้าหน้าที่ก็ร้องอ๋อโดนแซวใหญ่  :-[แต่ผมขับรถไปเอง โดยให้เจ้าหน้าที่ขับตามหลังมาครับ น่าแปลกใจ :-X :มั้ง:...ความร้อนเป็นปรกติครับ ขับมาจนถึงทางลง กม.2 มาถึงก็ประมาณ ตีหนึ่งครับ  :สำนึก:

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

วันนี้ได้เวลาชำแหละเจ้าแดงจอมดื้อ :ตาย:(ไม่ยอมกลับบ้าน)  :จุก:ไปหาวาล์วน้ำยี่ห้อใหม่ กับประเก็นฝาสูบ ประเก็นท่อร่วมไอดี แล้วลงมือใช้เวลาซักชั่วโมงแยกเป็นชิ้นๆ รอส่งโรงกลึงพรุ่งนี้ปาดฝาซัก 0.5 มิล

ปะเก้นมันผุ รึ วาล์วน้ำไม่เปิดอ่ะครับพี่

ปะเก้นมันผุ รึ วาล์วน้ำไม่เปิดอ่ะครับพี่
วาล์วน้ำไม่เปิดครับ :'( ไหนๆรื้อก็เลยยกฝามาปาดซะเลย เจอประเก็นฝาผุอีกต่างหาก :จุก:

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
วาล์วน้ำไม่เปิดครับ :'( ไหนๆรื้อก็เลยยกฝามาปาดซะเลย เจอประเก็นฝาผุอีกต่างหาก :จุก:

อ้าว.....วาวล์น้ำเพิ่งเอามาต้มโชว์ไม่กี่วันนี้เองนี่นา  ไหงเป็นซะอย่างนั้นละ หรือว่าไปต้มมันแล้วถ่ายรูปเอามาประจานมันเลยโมโห       

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline aun30

• นักรบพเนจร
  • **
 :D :D :D ถึงบ้านปลอดถัยแต่รถต้องยกเกียใหม่555

:D :D :D ถึงบ้านปลอดถัยแต่รถต้องยกเกียใหม่555

เตรียมไว้สนามหน้าใช่ไหมครับพี่  อิอิอิ  เอาเกียร์ Close ratio เลยป่ะเนีย

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

รู้งี้ ทำซะก่อนไปเสียก็ดีนิ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

• รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
มีรถแรงเพิ่มอีก 1 สูตรพี่สันติ  8)  8)  8)  8) ผมว่าเป็นข้ออ้างในการปาด ฝา อ๊ะป่าว  8)  8)  8)

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
พึ่งกลับถึงบ้านครับ...ไปสลบตงโอเอซิสเมื่อเช้า...ตอน6.30-7.30น.....
จาสลบละ....เด๋วตื่นมาจะมาเล่าเรื่องเจ้าพ่อพีระให้ฟังนะครับ....
แปลกมากๆเรยอ่ะ....

สรุป...ทริปนี้กระผมนอนวันละ2-3ชั่วโมงทุกวันเรยอ่ะ....เป็นทริปที่นอนน้อยจิงๆ
มันส่อแววตั้งแต่วันไปเอารถละ....ตี2(มันเป็นลางจิงๆ)

:ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย: :dead: :dead: :dead: :dead: :dead:

www.opel.in.th

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline LukTarn

ได้ข่าวมาว่ารถน้องจุ๊ฟเข้าเกียร์ถอยได้แล้วใช่ม่ะจ๊ะ

ได้ข่าวมาว่ารถน้องจุ๊ฟเข้าเกียร์ถอยได้แล้วใช่ม่ะจ๊ะ

ครับพี่ตาล....สิ่งศักดิ์สิทธิมีจิงๆ...ไม่เชื่ออย่าลบหลู่....เหอๆๆๆๆ...

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
สรุป...ทริปนี้กระผมนอนวันละ2-3ชั่วโมงทุกวันเรยอ่ะ....เป็นทริปที่นอนน้อยจิงๆ
มันส่อแววตั้งแต่วันไปเอารถละ....ตี2(มันเป็นลางจิงๆ)

พี่นึกว่า พี่จะนอนน้อยคนเดียวซะเนี่ย
เพราะคืนวันศุกร์ มัวแต่ปั่นโปรเจ็คต่างๆ จน 6 โมงเช้า แน่ะ
แล้วก็ต้องของีบเอาแรง 1 ชม. แต่ก็รอดทั้งตอนอบรมกับตอนลงสนามเทสต์
มาแอบหลับจริงๆ ก็ตอนนั่งฟังพระสวด.. ง่วงโครตๆ
และตอนอัดกลับนี่ ทั้งหลับทั้งเบลอ ยิ่งเปิดแอร์ขับด้วย..
ก็เลยต้องจอดนอนตรงที่พักมอร์เตอร์เวย์อีกเกือบ ชม...

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

พี่นึกว่า พี่จะนอนน้อยคนเดียวซะเนี่ย
เพราะคืนวันศุกร์ มัวแต่ปั่นโปรเจ็คต่างๆ จน 6 โมงเช้า แน่ะ
แล้วก็ต้องของีบเอาแรง 1 ชม. แต่ก็รอดทั้งตอนอบรมกับตอนลงสนามเทสต์
มาแอบหลับจริงๆ ก็ตอนนั่งฟังพระสวด.. ง่วงโครตๆ
และตอนอัดกลับนี่ ทั้งหลับทั้งเบลอ ยิ่งเปิดแอร์ขับด้วย..
ก็เลยต้องจอดนอนตรงที่พักมอร์เตอร์เวย์อีกเกือบ ชม...

หลายคนเรยพี่....ต้น..จี๊ดด้วยมั้ง...ไอ้กุ้งก้อ2วัน...วันที่พักธรรมศาสตร์...กะวันที่ไปกะผม...
ที่ไปทำรถจี๊ดนี่หละ....

ปล.แสดงว่าแอร์คงยังไม่เย็นพอถึงง่วง....เช็คแอร์ๆๆๆๆๆ....

Offline bat

• bat
  Re: +++รายงานตัวกันหน่อย กลับจากพีระ+++
« Reply #84 on: Today at 17:34 » Quote 

--------------------------------------------------------------------------------

Quote from: PeeSard on Today at 15:43Quote from: Joofy on Today at 15:07สรุป...ทริปนี้กระผมนอนวันละ2-3ชั่วโมงทุกวันเรยอ่ะ....เป็นทริปที่นอนน้อยจิงๆ

หลายคนเรยพี่....ต้น..จี๊ดด้วยมั้ง...ไอ้กุ้งก้อ2วัน...วันที่พักธรรมศาสตร์...กะวันที่ไปกะผม...

ปล.แสดงว่าแอร์คงยังไม่เย็นพอถึงง่วง....เช็คแอร์ๆๆๆๆๆ....

เหมือนกันเลย ตั้งแต่วันที่ไปมิวสิคยาวมาเลย เมื่อวานเลยหลับซะ12ชั่วโมงเลย 8) 8) 8)

แต่ถ้าเหนื่อยแล้วได่เจอะกับพรรครพวกแก๊งแมวลายแบบนี้ถือว่าคุ้มครับ :D :D

เชอรี่ เชอรี่ด้วยพี่นอนน้อยเหมือนกัน คืนวันศุกร์มะได้นอนเลย ตื่นเต้นจะได้มาทริป พอมาถึงสนามนั่งทาสีเค้กเสดมะไหว
เลยทดลองนอนที่สนามดู ดันหลับจิงๆ รุสึกว่าจะมีมือมารมาผจญด้วยนะ มารตนไหนย่อมรุดีแก่ใจ ใช่ไหมคุณต้น >:( >:( >:( >:(

Offline LukTarn

เชอรี่ เชอรี่ด้วยพี่นอนน้อยเหมือนกัน คืนวันศุกร์มะได้นอนเลย ตื่นเต้นจะได้มาทริป พอมาถึงสนามนั่งทาสีเค้กเสดมะไหว
เลยทดลองนอนที่สนามดู ดันหลับจิงๆ รุสึกว่าจะมีมือมารมาผจญด้วยนะ มารตนไหนย่อมรุดีแก่ใจ ใช่ไหมคุณต้น >:( >:( >:( >:(

8) 8) 8) :ตาย: :ตาย: :ตาย:

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
มารายงานตัวครับ กลับถึงระยองก็ 04.30 น. ครับ ง่วงแต่ค้องทนอยู่จนเช้าพราะถ้านอนกลัวไม่ตื่นตอนตี 5 เพราะมีภาระกิจ รถท่านเจ้าของเว็บเล่นซ๊ะร่างกายน่วมเลย  8)  8)  8)  8)  8)

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Service boy ประจำ Trip นี้พี่โทนี่ขอยกนิ้วให้ครับ ประทับใจตั้งแต่ ทำให้เจ้า Stitch   ไปเจ้า Smurf ของท่านโค้ช  แล้วคันอื่นๆๆอีก
สรุป งานนี้ น้องท่านกิ๊ฟ เจ๋งฉุดๆๆๆ เรื่อง Service mind ครับ   ใจโคตรๆครับ
 :D :D :D :D :D :D :D :D :D

พี่กิ๊ฟ ออ๊คเหล็กได้ด้วยอ่ะเก่งจัง...

ตอนแรกอุสาห์ดีใจว่า อุปกรณ์ซ่อมรถขนมาหมดท้ายรถกองเต็มเลย... ไม่ต้องใช้...ปรากฏว่า... ล่อซะ... :วิญญาณ:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

ตอนนี้ก็มีเหยื่อให้อ็อค 2 รายคือรถเจ้าโค้ท กับขาถังแก๊สรถเจ้าเอ็มระยอง  8)  8)  8)  8)   ความสามารถก็แค่ประคองรถให้กลับไปได้หรือแก้ปัญหาเบื้องต้นอ๊ะครับ (ตามใจเจ้าของรถ) ส่วนเรื่องอื่น เน้น ฮาครับ  8)  8)  8)  8)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง