+++รายงานตัวกันหน่อย กลับจากพีระ+++

แม่น้องเก้า · 38851

Offline gucoach

• DekGayRay's
  • หนึ่งในใต้หล้า
  • ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
ตอนนี้ก็มีเหยื่อให้อ็อค 2 รายคือรถเจ้าโค้ท กับขาถังแก๊สรถเจ้าเอ็มระยอง  8)  8)  8)  8)   ความสามารถก็แค่ประคองรถให้กลับไปได้หรือแก้ปัญหาเบื้องต้นอ๊ะครับ (ตามใจเจ้าของรถ) ส่วนเรื่องอื่น เน้น ฮาครับ  8)  8)  8)  8)

ขอบคุณมากครับพี่

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline Ton_Oo

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • """Tomorrow Never Come""" 080-0914411

เข้ามาร่วมตบมือให้เช่นกันอะพี่ เหนพี่ๆทุกคนทำกันดึกดื่น นับถือ:D :D :D :D :D :D
และขอตบมือให้สมาคมแม่บ้านแมวลายด้วยค่ะ โดยเฉพาะพี่อ้อ(แฟนพี่หนานมา) จะบอกว่าน่ารักมากค่ะ ทั้งทำอาไรหร่อยๆให้กินและก็ช่วยหาเป๋าตัง และก็ช่วยติดต่อสอบถามพี่ช่อให้ ขอบคุงนะค่ะ  :D :D :D :D :D
[/quote]
ยิน D  เสมอจร้าน้อง ๆ  ทุกคน มาบ่อย ๆ ๆ นะ คิดถึงทุกคนเล้ยยย :-* :-*

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline Ton_Oo

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
เป็นประสบการณ์ที่หนุกหนานเสมอสำหรับการซ่อมรถ ชิว ชิว อ่ะ  8) 8) 8)
แก๊งส์แมวลาย At สัตหีบ and ระยอง ยิน D ต้อนรับทุกคนจร้าาาาาาาาาา :) :)

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline chairai

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
มาอัพจ้า ใครบอกว่าจะมาที่ระยองหรือสัตหีบ รีบมารายงานตัวเลยน๊ะ รู้ไหมเขารอตระคุบกันอยู่อ๊ะ  :drink:  :drink:  :drink:  โดยเฉพาะ พี่บัติ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง