[ ข้ามพันธุ์ ] Astra 4 Door 3s-gte

kamolwat_t · 8811

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
บังเอิญไปเจอมาครับ...เลยให้ดูกันก่อน เจ้าของรถบ้านอยู่แถวๆบางใหญ่ครับ..

ไม่ตัดตัวถังนะครับคันนี้...

สำหรับคนที่สงสัยว่าทำไมเครื่องมันแปลกๆ ผมเดาว่าเป็นเครื่อง 3s-gte จาก mr-2 ครับ เครื่องมันเลยตัวหนังสือกลับหัว..

ไว้มีโอกาสได้เจอตอนกลางวันจะเอารายละเอียดมาลงอีกรอบครับ..

ที่ที่ทราบ คันนี้..

เครื่อง 3s-gte

หม้อลมเบรค นิสสัน 1.5 ชั้น

ดิสเบรค 4 ตัวจาก GTS

ช่วงล่าง ยูริเทนบางจุด

เป็นอู่ด้วยครับ...  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline มหิงสา

• No.: 60 (รอรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: OPEL CORSA 3D AT
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 1NZ-FE VVT-i
ห้องเครื่องแน่นจัง

Opel Corsa 3D VVT-i
.
www.healthshop2u.com
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
น่ามันส์..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Omega VIP

องศาเพลาขับอ่ะ เอียงมากป่ะ  ถ่ายรูปมาโชว์หน่อยดิ  :)

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
รายละเอียดขอได้นัดพบช่วงกลางวันก่อนนะครับ... ผมไปเจอเขากลางคืนฮะเลยมองไม่ค่อยเห็น...  :น้ำร้อน:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline saran atthakorn

• นักรบพเนจร
  • **
  • ศรัณย์ อัตถากร 082-4669545
 :D :D สงสัยคงดึงดีแน่นอนเลย ขนาด 4e-fte   ( ยังเพลาขาดไป2รอบแล้ว ถ้าเปนตัวนี้ผมใช้คงกระจุยแน่ ประมานว่าผมทนแรงยุไม่ไหว  รถไม่แรงแต่บ้ายอ555)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
4e มันเพลาเล็กกว่า 3S รึป่าว..?
เพราะเครื่อง 1300 กับ 2000 มันน่าจะต่างกันนะ

ส่วนที่ขาด มันก็น่าจะเกิดจากการต่อไม่ดีรึป่าว?
หรือกระชากกระทันหันเกินไป..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline saran atthakorn

• นักรบพเนจร
  • **
  • ศรัณย์ อัตถากร 082-4669545
 :-* :หึหึ:ประมานนั้นแหละครับ เมาได้ที่แล้วชอบดึงเบรคมือเบินโชว์เลย หุหุ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง