เปิดประเด็น พอดีอยากมีกิจกรรมพบเพื่อนสมาชิกที่โคราชบ้างครับ

teeracha · 12570

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
อ่ะ..พี่เบิร์ดจะชิ่งไปกับ Mira ซะงั้น.. ;D

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
กางเต้นท์เขาใหญ่ 6-7     +1  ครับ   ไปด้วย,,,,
+1   ผมก็จะไปครับ ไร่ทองสมบูรณ์ ไปกับสาวๆ CPF  ใครจะไปยกมือขึ้น..

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
คันเขียว ชิเมโจไต๋ ว่างัยครับ..?

ไม่มีคัยไป เด๋วไปกับลุงโทนี่ดีกว่า 555+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
คันเขียว ชิเมโจไต๋ ว่างัยครับ..?
ไม่มีคัยไป เด๋วไปกับลุงโทนี่ดีกว่า 555+

สงสัยไปดำเนินการวีซ่ากับสมุบัญชีอยู่....ไม่ต้องจุดธูปครับ เดี๋ยวก็มา....กลัวปลายกุมภามันจะไม่หนาวแล้วอะ แต่ช่วงนี้ฝนตกหนักครับ ที่บริษัทน้องๆเขายังเลื่อนเอาท์ติ้งของแผนกที่วังน้ำเขียวพรุ้งนี้ออกไปอีกเลย....

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ไปม่ะล่ายติดสอบคอมพรี 2วันเลย :ไม่: :ไม่: :ไม่: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ:

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline takapong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ทำไปเรื่อยๆเดี่ยวก็สวย

สงสัยไปดำเนินการวีซ่ากับสมุบัญชีอยู่....ไม่ต้องจุดธูปครับ เดี๋ยวก็มา....กลัวปลายกุมภามันจะไม่หนาวแล้วอะ แต่ช่วงนี้ฝนตกหนักครับ ที่บริษัทน้องๆเขายังเลื่อนเอาท์ติ้งของแผนกที่วังน้ำเขียวพรุ้งนี้ออกไปอีกเลย....

พรุ่งนี้ผมไปดูงานที่วังน้ำเขียวเดียวมาแจ้งข่าวครับ  :หึหึ:

Opel Corsa 1.4 swing (มรดกคุณแม่)
>>กำลังดำเนินการให้ดูดีครับ<<
6889 Advertising&Entertainment.,Ltd

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
 ;)วันเสาร์ คุยกับกอล์ฟ จุก คุณเนตร และพี่สาวกอล์ฟ เห็นว่าควรเป็นวันเสาร์ที่ 6 กพ เหมาะสมที่สุดครับ
เดื่อน กพ ต้องเสาร์นี้สถานเดียวครับ

ความคืบหน้า ผมได้ให้ จุก ช่วยประสานทางโรงเรียนโดยด่วนแล้วครับ
1. เรื่องความสะดวกของโรงเรียนในวันที่ 6 กพ ในการจัดงาน เผื่อมีคนอื่นจองวันไว้แล้ว
2. เรื่องเวลาในการเริ่มรับประทานอาหารของเด็กนักเรียน
และเวลาที่เหมาะสมของการเริ่มและสิ้นสุดการทำกิจกรรม
3. เรื่อง คำแนะนำที่ทางเราต้องเตรียมมา เช่น ช้อน-ซ่อม จาน ชาม และอื่นๆ
(จริงแล้วทาง รร น่าจะมีแต่ป้องกันความผิดพลาด)
4. **จำนวนเด็ก และ ปริมาณอาหารที่เหมาะสม
5. **วิธีปฎิบัติในการขออนุญาติ กับทาง รร อย่างถูกต้อง
6. เรื่องการประสานงานกับอาจารย์ของโรงเรียนที่มีหน้าที่รับผิดชอบ

* เรื่องอาหารไม่ต้องกังวล รายการอาหารต้องขึ้นกับจำนวนเงินบริจาคของสมาชิกครับ
เงินเยอะ จะเป็นโต๊ะจีนยังได้เลย 8)
* อาหารหลักผมคิดว่าจะดูจากยอดเงินบริจาค ของสมาชิกกับจำนวนเด็กและสมาชิกที่ไป
แล้วจัดจ้างร้านอาหารฝีมือดีหน่อยใน ม.สุรนารี ทำให้
* ขนม จะจัดจ้างด้วยก็ได้ หรือเพื่อนสมาชิกจะช่วยกันซื้อแล้วนำมาเองก็ย่อมได้ครับ
เหล่านี้ฝากจุก เลขานุการ รับผิดชอบตามเรื่องให้ด้วยครับ

เรามีเวลาอีกไม่มากครับ แต่ไม่ใช่จะไม่มีเวลาเลยจนเตรียมงานไม่ทัน

ผมขอความคิดเห็นดังนี้ครับ
1. ขอความคิดเห็นข้อแนะนำข้างต้น
2. ขอคำแนะนำในการรวบรวมเงินบริจาค ครับอันนี้ต้องด่วนเลย
ไม่งั้นจะจัดการเรื่องอาหารไม่ทันครับ

*ตรงนี้ไม่ใช่ประเด็นระดับภาคอีสานแล้วครับ ผมจะข้อเปิดกระทู้ใหม่ใน General Discussion
ขอให้ไปตอบในกระทู้นั้นครับ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
งั้นผมขอ ล๊อค กระทู้นี้เอาไว้ก่อน เพื่อไม่ให้งง นะครับ :)

ระดับ staff ประสานงานกันในห้องประชุมกิจกรรมต่อเลยครับ  :ปลิว:

ส่วนท่านสมาชิกทั้งหลาย คุยกันต่อที่ กระทู้ใหม่นะครับ  :bye:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง