ฐ ฮ 8962 corsa สีขาว... รถใครอ่ะคับ...

kamolwat_t · 3567

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
พี่ผมเขาขับ CR-V ตัวใหม่... บอกวาโดนปาดหน้าเมื่อเย็นนี้อ่ะคับ... 8) 8) 8) มีสตกเกอร์ www.opel.in.th แปะอยู่ฮะ... ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD

บังเอิญตาไว ไปเห็นครับ หมวดไม่ตรงแต่เลขตรง
รูปพรรณ ตรงตามเงื่อนไข   อาศัยจังหวะเจ้าของเผลอเอามา post แล้วชิ่งครับ

5  5 5 5 5 5

เผ่นๆ ๆ ๆ ๆๆ ๆ ก่อนล่ะ  5 5 5  :หึหึ:

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

:o

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
โทษทีครับ ไม่ได้ตั้งใจ เห็นมีช่องก็เลยมุด..... :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: ทำเสียชื่อเวปหมด......ตั้งแต่ขับรถเล็กไม่ค่อยมีมารยาทเท่าไหร่...เดี๋ยวเอาไปต้มกินครับ    รีบกลับมาดูถ่ายทอดสดอะ.....

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
โทษทีครับ ไม่ได้ตั้งใจ เห็นมีช่องก็เลยมุด..... :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: ทำเสียชื่อเวปหมด......ตั้งแต่ขับรถเล็กไม่ค่อยมีมารยาทเท่าไหร่...เดี๋ยวเอาไปต้มกินครับ    รีบกลับมาดูถ่ายทอดสดอะ.....

ทำไงได้ก็รถมันเล็กพริกขี้หนู กะ หมูแฮม นินา จิงป่ะน้าเบิร์ด 8) 8) 8) 8)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
อ่ะ อ่ะ อ่ะ....ปั้มไหนอ่ะ...สดได้สดดี..ครี้ TAG 8) 8) 8)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
โทษทีครับ ไม่ได้ตั้งใจ เห็นมีช่องก็เลยมุด..... :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: ทำเสียชื่อเวปหมด......ตั้งแต่ขับรถเล็กไม่ค่อยมีมารยาทเท่าไหร่...เดี๋ยวเอาไปต้มกินครับ    รีบกลับมาดูถ่ายทอดสดอะ.....
อ่ะ อ่ะ อ่ะ....ปั้มไหนอ่ะ...สดได้สดดี..ครี้ TAG 8) 8) 8)

สมองก็คิดได้แค่ไม่เกินเข็มขัดอะดิ ปธิณานแน่วแน่ไม่เคยเปลี่ยน.... อิอิ การทู้ขายwaxก็เลยต้องส่งไปเพราะหูมีสีเข้มกว่าเพื่อนๆ โชว์พาวสุดๆ  
8) 8) 8)  
UBCเขาถ่ายทอดสดพัืทยาโอเพ่น...ครับ  :)

โทษทีครับ ไม่ได้ตั้งใจ เห็นมีช่องก็เลยมุด..... :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: ทำเสียชื่อเวปหมด......ตั้งแต่ขับรถเล็กไม่ค่อยมีมารยาทเท่าไหร่...เดี๋ยวเอาไปต้มกินครับ    รีบกลับมาดูถ่ายทอดสดอะ.....

สมองก็คิดได้แค่ไม่เกินเข็มขัดอะดิ ปธิณานแน่วแน่ไม่เคยเปลี่ยน.... อิอิ การทู้ขายwaxก็เลยต้องส่งไปเพราะหูมีสีเข้มกว่าเพื่อนๆ โชว์พาวสุดๆ  
8) 8) 8)  
UBCเขาถ่ายทอดสดพัืทยาโอเพ่น...ครับ  :)

แข่งเทนนิสชายหาด..... 8) 8) 8)

lap Time

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
โทษทีครับ ไม่ได้ตั้งใจ เห็นมีช่องก็เลยมุด..... :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: ทำเสียชื่อเวปหมด......
ตั้งแต่ขับรถเล็กไม่ค่อยมีมารยาทเท่าไหร่...

งั้นถ้าเป็นผม เขาไม่ด่าทุกวันเลยหรือ?
ผมปาดทุกเม็ดตลอดเวลา..มันชินแล้วอ่ะ

แต่ถ้าขับนู๋เขียว หรือกระบะ..จะขับนิ่มมากครับ (เพราะรถไม่ซิ่งอ่ะ อิอิ)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline samrit_ad

• หนึ่งในใต้หล้า
  • เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
วันนี้ผมก้เจอแถวด่วนกาญจนา วิ่งรูดขวามาเลย ;D นึกว่ารถใครที่แท้ก็ 8)

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

8) 8) 8)  
UBCเขาถ่ายทอดสดพัืทยาโอเพ่น...ครับ  :)
โอ้ว..แรง   ขออำภัยเค้าอ่านผิดอ่ะ  เค้าอ่านเป็น "รีบไปถ่ายทอดสด" ซึ่งภาษาวัยรุ่น แปลว่า ครี้   อ่ะ.....โดนสวนตรูดครี้ Tag เลยเรา..หว้าแย่จัง :ใบเหลือง: :ตาย: :ตาย: :dead: :dead: :เครียด: :เครียด:

เก๊าผิด  เก๊าขอโทษ...มะเคืองช่ายม๊าย

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Omega VIP

เคืองอย่างแรง 

ต้องเอาไฟก๊อตจิ มาถ่านโทษครับ   ;D ;D ;D ;D ;D

ต้องเอาไฟก๊อตจิ มาถ่านโทษครับ   ;D ;D ;D ;D ;D
เอาเหรียญบาทมาแลกแปดพันอันก็ม่ายยอม
เอาเป็นเด็กๆใครเครือได้มะพี่ท่านกร๊อฟฟฟฟ....
:please:

Offline Omega VIP

เอาเหรียญบาทมาแลกแปดพันอันก็ม่ายยอม
เอาเป็นเด็กๆใครเครือได้มะพี่ท่านกร๊อฟฟฟฟ....
:please:

จัดไป อย่าให้เสียของ  ;) ;) ;) ;)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง