[ D I Y ] เป็นตัวอย่างการทำไฟหรี่ครับ

takapong · 7220

Offline takapong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ทำไปเรื่อยๆเดี่ยวก็สวย
เป็นตัวอย่างการทำไฟหรี่ครับ

พอดีผมดูไม่รู้เรื่องอ่ะครับเรื่องพวกนี้  :-X :-X
เครDIT : ทำไฟหรี่
« Last Edit: 08 Mar 2010, 00:59 by kamolwat_t »

Opel Corsa 1.4 swing (มรดกคุณแม่)
>>กำลังดำเนินการให้ดูดีครับ<<
6889 Advertising&Entertainment.,Ltd

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
งงว่ะ ตกลงจะเอาไฟเข้าไปเสริมในไฟเลี้ยวแม่นบ่อ..?
หรือจะต่อไฟเลี้ยวเป็นไฟหรี่ด้วย โดยมีตัว C คอยกันตอนที่เปิดไฟเลี้ยว..?

เด๋ว รอพี่ๆที่ถนัดงานอิเล็คโทรนิคมานำเสนอครับ..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline takapong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ทำไปเรื่อยๆเดี่ยวก็สวย
งงว่ะ ตกลงจะเอาไฟเข้าไปเสริมในไฟเลี้ยวแม่นบ่อ..?
หรือจะต่อไฟเลี้ยวเป็นไฟหรี่ด้วย โดยมีตัว C คอยกันตอนที่เปิดไฟเลี้ยว..?

เด๋ว รอพี่ๆที่ถนัดงานอิเล็คโทรนิคมานำเสนอครับ..

ป่าวคับพี่ อยากให้ที่ส่องเท้าในรถมันหรี่ได้แบบนี้ไม่ใช้ส่องข้างนอก อันนี้เอามาให้ดู

Opel Corsa 1.4 swing (มรดกคุณแม่)
>>กำลังดำเนินการให้ดูดีครับ<<
6889 Advertising&Entertainment.,Ltd

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ฮ่วย..! แกหนอ ก็เล่นซะชาวบ้านชาวซ่อง งงกันไปหมด..ไม่มีใครตอบกันเลย 555+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ฮ่วย..! แกหนอ ก็เล่นซะชาวบ้านชาวซ่อง งงกันไปหมด..ไม่มีใครตอบกันเลย 555+

เค้าบอกแย้ว...อ่า... ว่าเอาไฟเลี้ยงที่จุดบุหรี่ก็ได้ มา ต่อแยกแล้วใส่ดีมเมอร์คร่อม .... อันที่มันใช้กับหน้าปัด ปล่อยมันเถอะ... อย่าไปยุ่งกับมันเลย... ไปเพิ่มโหลดให้มัน ความสว่างก็เพี้ยนอีกอ่ะฮะ...

ขอ ไดอะแกรม สิ่งที่ต้องการหน่อยได้ไหมครับ ว่าอยากให้ฟังค์ชั่นมันทำงานแบบได้พร้อมกับอะไร แล้วอยากควบคุมแบบไหนบ้างฮะ...  :มั้ง:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline earth4wd

• นักรบพเนจร
  • **

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
เอาตามต้นว่ามาครับ  ไฟจากที่เขี่ยบุหรี่มันเหลือๆและเอามาง่ายกว่านะครับ รื้อๆ มุดๆ คลำๆ เขี่ยๆ ก็เสร็จแล้ว :มั้ง:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง