ท่านใด มีความสามารถจับ นกขมิ้น ลงใน pnd จีน ได้ รบกวนขอคำชี้แนะ

jzdotnet · 14671

Offline jzdotnet

• หนึ่งในใต้หล้า

Offline มหิงสา

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 60 (รอรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: OPEL CORSA 3D AT
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 1NZ-FE VVT-i
ผมเคยใช้ แต่ลองแล้วอืด เครื่องรับไม่ค่อยไหว นะครับ
เลยคบกับน้องโกะ สบายตัวกว่ากันเยอะ นะครับ

Opel Corsa 3D VVT-i
.
www.healthshop2u.com
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

Offline jzdotnet

• หนึ่งในใต้หล้า
ผมเคยใช้ แต่ลองแล้วอืด เครื่องรับไม่ค่อยไหว นะครับ
เลยคบกับน้องโกะ สบายตัวกว่ากันเยอะ นะครับ

เด็กมันอยากรู้ คับพี่ พอจะมีวิธี ยัด ลงไป ใน PND จีน เปล่าคับ

Offline jeedz

• DekGayRay's
  • พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
ต้องใช้พวก ver เก่าหน่อยอ่ะ เบาเครื่องนิด

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ทั่น ซีบุดกุดไปครับ.... โจรในตำนาน....ทำได้หมด... ขนาดเกมไม่มีสูตรโกง มันยังแก้เลขฐาน 16 เองเลย... ไม่ได้เป็นอมตะ แค่เลือดล้านเดียวรีเจนทุก5 วิ....  :shock: ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
หาโปรแกรมได้ก็น่าจะลงได้..
ถ้าก๊อปไม่ได้ให้ใช้ เครื่องแม็คดูดออกมา..แล้วก็อปได้เลย

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline มหิงสา

• No.: 60 (รอรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: OPEL CORSA 3D AT
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 1NZ-FE VVT-i
ไฟล์มันใหญ่ จะเอาได้ยังไงล่ะครับ

เอาล่ะ ผมชี้เป้าแบบนี้ก็แล้วกัน
1. สมัครสมาชิกเวบ http://www.navthai.net นะครับ
2. ลองหาโหลดุตามหมวดหมู่ นะครับ

ปล. เวบนี้เข้มงวดเรื่องโปรแกรม
และมีข้อกำหนดด้วย
ยังไงลองศึกษาดูก่อนนะครับ

ส่วนตัวผม คบน้องโกะ ดีกว่าครับ
เบาสบายกว่าเยอะ เหมาะกับของจีน
อีกทั้งมีคนทำเวอร์ชั่นใหม่ๆออกมาบ่อยๆ นะครับ
ของเล่นเลยเพียบ

Opel Corsa 3D VVT-i
.
www.healthshop2u.com
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
ผมมีหมดครับ ถ้าอยู่กทม. แวะมาบ้านผมก็ได้  :)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
ทั่น ซีบุดกุดไปครับ.... โจรในตำนาน....ทำได้หมด... ขนาดเกมไม่มีสูตรโกง มันยังแก้เลขฐาน 16 เองเลย... ไม่ได้เป็นอมตะ แค่เลือดล้านเดียวรีเจนทุก5 วิ....  :shock: ;D ;D ;D

เมิงก็พูดเวอร์ไป เลือดแค่ 65535 Regen ทุกวิเอง  :)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง