ทริปตะลอนทัวร์นกขมิ้นเหลืองอ่อน แบบโดดเดี่ยวผู้ต่ำต้อย

มือใหม่corsa · 35558

Offline ongchai

• หนึ่งในใต้หล้า
  • top'Zaa
    • ULTIMA-G
opel เก่งมากเลยครับ.... :D :D

เรารักในหลวง
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน สำหรับคำแนะนำครับ
08-1779-7389 top'Zaa

Offline baskgame

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • รับซ่อมประกอบคอม Mac pc Mac for pc 0836003444
แจ่มครับ เด๋วปีหน้าผมไปมั่ง (อาจจะติดแก็สแล้วกะได้นะครับ)  8)

Offline nut74

• No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิมๆ
 อิจฉาคนได้ไปเที่ยวเด้  :ไม่:  เจ๋งไปเรยค่ะพี่หมอ รอเจ้าตัวเล็กโตกว่านี้หน่อยเหอะ แง่มมม   QRK  88

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
บ้านไม้สักสวยงามมมมมมมมาก..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ผมว่าตอนนี้รถน้าหมอโคตรสวยแล้วอะ ขาดคันบังคับ ใครมีผมขอถ่ายภาพคู่รถน้าหมอหน่อย ชอบมากๆ
ภาพสวยงามครับเหอะๆ ขาดแต่โอโม่ จริงๆ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline nui

โอเปิ้ลนี่สุดยอดจริงๆ  ขอบคุรสำหรับภาพสวยๆครับ แล้วจะมาแอบดูอีกครับอิอิ

www.opel.in.th
www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ทั้งหมดนี้ไม่ใช่แค่รถดีอย่างเดียวครับ  มันรวมเอาความทะยานอยากและดันทุรังของคนขับด้วยครับ...ซ่า เจงๆ ทั้งรถ ทั้งคน(คนหลับข้างๆ)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
โอ้โห น้าหมอ ทำไปได้ไงเนี่ย  ??? ??? ???

ไปเที่ยว กระหนุงกระหนิงกัน2คนตายาย  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

ยังกับไปฮันนี่มูนกันเลย น่าอิจฉา เจงๆ  ;) ;) ;)

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
โอ้โห น้าหมอ ทำไปได้ไงเนี่ย  ??? ??? ???

ไปเที่ยว กระหนุงกระหนิงกัน2คนตายาย  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

ยังกับไปฮันนี่มูนกันเลย น่าอิจฉา เจงๆ  ;) ;) ;)

ก็ต้องพาไปด้วยจิลุงวัชร  เพราะถ้าเจ้าซ่าส์ชาเขียวเค้าเกิดทรยศไม่ทำตามคำขอร้อง  ก็จะได้ไม่ต้องอธิบายให้ฟังมากมายว่าทำไมต้อง 1NZ  8) 8) 8)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE

ก็ต้องพาไปด้วยจิลุงวัชร  เพราะถ้าเจ้าซ่าส์ชาเขียวเค้าเกิดทรยศไม่ทำตามคำขอร้อง  ก็จะได้ไม่ต้องอธิบายให้ฟังมากมายว่าทำไมต้อง 1NZ  8) 8) 8)

นั่นดิ พักนี้พยานได้เที่ยวทางไกลบ่อยๆ แผนสูง อิอิ ระวังพยานรู้ตัวนะครับ เปลี่ยน 1NZ แล้วจะอดได้เที่ยวอีก...เดี๋ยวกลับคำให้การ
ซ่อมของเดิม........

นั่นดิ พักนี้พยานได้เที่ยวทางไกลบ่อยๆ แผนสูง อิอิ ระวังพยานรู้ตัวนะครับ เปลี่ยน 1NZ แล้วจะอดได้เที่ยวอีก...เดี๋ยวกลับคำให้การ
ซ่อมของเดิม........

ก็อย่าเอ็ดไปซิครับตอนนี้นายทุนยังไม่รู้ตัวเดี๋ยวไก่ตื่น 8) 8) 8)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
จากนั้นก็ไปนมัสการพระธาคุช่อแฮ เป็นสถานที่สุดท้ายก่อนเดินทางกลับเข้าบ้าน สรุปทริปนี้เดินทาง 2,512กม.เติมแก๊สไป 3,600฿ :shock: :shock: :shock: แม่งปอบหรือรถว่ะเนี่ย แต่ก็ต้องขออขอบคุณเค้าที่กระทืบก็แล้วถลุงก็แล้ว เครื่องไม่ยอมพังแอร์ก็เย็นตลอดยิ่งวิ่งไกลยิ่งเย็นขนาดหรี่สุดนะเนี่ย :D :D :D แสดงว่ายังรักที่จะอยู่ด้วยกัน ;D ;D ;D งั้นเรายะอยู่ด้วยกันตลอดไปนะเจ้าซ่าส์ชาเขียวลูกLOVE

คุณพี่น้าลุงหนวดทวดหมอ ลองวิ่งเส้นทางเดิมด้วยน้ำมันดูสิครับ....

แล้วจะกระจ่างแจ้งว่า....

อันไหนคือปอบ
อันไหนคือนางฟ้า....
 8) 8) 8)

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline OPEL-NKP

• นักรบพเนจร
  • **
  • หนุ่ม
  • No.: 166
  • รุ่นรถ: Astra1.6
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: Opel
สุดยอดครับน้าหมอ ;)
เที่ยวทั่วไทยไปกับรถOPEL :D

Offline PaNg2PoNg

• s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi
น้าหมอไปคันเดียวเลยเหรอเนี่ย ผคงไม่กล้าอ่ะ กว่าจะกล้าเอา Opel เดินทางไกล คงอีกพักใหญ่ๆ

ไปไกลขนาดนั้น น้าสามลิตรคงไม่ตามไปช่วย 555+

ว่าแต่อยากให้มีทริปแบบนี้อีกจังเลย ชอบมากกกกกกกกก

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

น้าหมอไปคันเดียวเลยเหรอเนี่ย ผคงไม่กล้าอ่ะ กว่าจะกล้าเอา Opel เดินทางไกล คงอีกพักใหญ่ๆ

ไปไกลขนาดนั้น น้าสามลิตรคงไม่ตามไปช่วย 555+

ว่าแต่อยากให้มีทริปแบบนี้อีกจังเลย ชอบมากกกกกกกกก

อุ๊ยส์.....ยังอุตสาห์ไปขุดมันขึ้นมาอีก  ผมก็ไปไหนต่อไหนคันเดียวเสียเป็นส่วนใหญ่อ่ะครับโดยเฉพาะทริปยาวๆไกลๆ  ก็จะไปกับตู้ ATM ผมเท่านั้นเองครับ  :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว:  :P :P :P

Offline finn-first

• สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)

อุ๊ยส์.....ยังอุตสาห์ไปขุดมันขึ้นมาอีก  ผมก็ไปไหนต่อไหนคันเดียวเสียเป็นส่วนใหญ่อ่ะครับโดยเฉพาะทริปยาวๆไกลๆ  ก็จะไปกับตู้ ATM ผมเท่านั้นเองครับ  :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว:  :P :P :P
ลูกเต้าน่ะเอาไปไหนซ่ะล่ะ ว่าแต่ว่าจะชวนไปเที่ยวธิเบตน่ะเมื่อไรไปล่ะคร้าบ........จะได้ไปด้วย

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

ลูกเต้าน่ะเอาไปไหนซ่ะล่ะ ว่าแต่ว่าจะชวนไปเที่ยวธิเบตน่ะเมื่อไรไปล่ะคร้าบ........จะได้ไปด้วย

พี่พร้อมเมื่อไหร่ผมก็พร้อมเมื่อนั้นแหล่ะครับ  :haha :haha :haha :P :P :P

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง