ใครอยู่ยะลา แสดงตัวด้วย

happy_atm · 26836

Offline sawfee

• ผู้เยี่ยมยุทธ
อยากได้คิ้วไฟหน้า astra 16v 1.6 ครับ

รู้สึกว่า อยากได้ เยอะ จัง นะ

อิอิอิอิ

Opel Cosa 5D 1.4  8V  AT
ซอพี (ยล.)
มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
133 ถ.เทศบาล3 ต.สะเตง อ.เมือง จ.ยะลา 95000
Phone : 0862952855
อยู่เว็บนี้  ได้อะไรมากกว่าที่คิด

Offline happy_atm

• นักรบพเนจร
  • **
  • ดำดุ...
อยากได้คิ้วไฟหน้า astra 16v 1.6 ครับ

รู้สึกว่า อยากได้ เยอะ จัง นะ

อิอิอิอิ

เอาเลยดีกว่าถ้ามา อิอิอิ

จากใต้สุดแดนสยาม
ชื่อเล่น  หนึ่ง ฉายาที่แฟนตั้งให้  หมูตอน  อิอิอิ
ที่ทำงาน  บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน) ยะลา
โทรศัพท์  08-3514-3493 08-1143-7680

Offline isk

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ขอร่วมด้วย อยู่ปัตตานีครับ (ข้างๆยะลา) ใช้ omega b caravan สีเขียว

Offline idris

• *
ขอร่วมด้วย อยู่ปัตตานีครับ (ข้างๆยะลา) ใช้ omega b caravan สีเขียว

วู้ อยากเห็นจัง ว่างๆผ่านตลาดเก่า บอกด้วยอยากเห็นเป็นบุญตา

Offline colorbugs

• *
  • It's me
ไม่ได้เข้ามานาน ไม่ได้แตกกระทู้ออกไปเลย ผมไม่ได้ขับ Opel นานแล้วส่วนใหญ่จอดไว้ เพิ่งได้จับรถมาเมื่อไม่กี่วัน ขับไปกินน้ำชาแถวๆถนนสายกลางมั้ย(นึกไม่ออก) แยกซุ้มเบียร์มั้ย เดี๋ยวนี้รู้สึกขับเร็ว ไม่ให้ใครแซงเลย วิ่งมายะลาไม่เคยต่ำกว่า 160 ตลอดเส้น ยกเว้นจุดตรวจ และโค้งมากๆ รู้เลยว่าโอเปิ้ลเรายังวิ่งชิวๆสบายๆ ไม่แรง แต่ไหลเรื่อยๆ จนสุดไมค์ เลยอยากจะเปลี่ยนโช้ค หรือ สปริงให้ซับแรงได้เยอะๆหน่อย มีใครแนะนำบ้างครับ แบบไหนดีเอ่ย ปัจจุบัน ยาง 195/50R15 อยากจะเปลี่ยนเป็นขอบ 17 แต่กลัวปัญหาอื่นๆ เลยคิดจะเปลี่ยน ซีรี่เป็น 60 หรือ 65 นี่แหละ ให้เต็มซุ้มหน่อย นานๆขับสักครั้งรู้ได้เลยว่าต้องปรับจูนรถอีกแล้ว

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
และนำ 205/50-15 ครับ เรื่องยาง
โช๊คก็ตอนนี้พี่ใช้ไรอยู่ ครับ เหอะๆ จำผมได้ไหมพี่ เราจะกันอู่ลุงสินนะครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• *
  • It's me
อ้อ....จำได้ครับ รูปที่แสดงกะตัวจริงไม่ค่อยเหมือนครับ ตัวจริงหล่อกว่า 555 ที่อู่พี่สิน ไม่ค่อยอยากไปบ่อยครับ เพราะไปแล้วจะต้องเสียเงินทุกครั้ง ขนาดอยู่ปัตตานีแล้วยังมิวายสั่งของเล่นอีก

ยางนี่ 205/50R15 เลยหรือ ไม่กว้างไปหรือ ?? เท่านี้ก็ตุ๊กแกแล้ว เคยไปเห็นยางของแม๊กซิส ของเพื่อนเพิ่งเปลี่ยนมา จำขนาดไม่ได้ เทียบกับของดันลอป เทียบขนาดโดยใช้สายตาวัดดู ยางของแม๊กซิส โตกว่าเยอะ โดยที่สเปคยางเท่ากัน ก็เลยถอยแม๊กซิสออกมาด้วยเหตุผลที่ว่า 2 ปีก็เปลี่ยนแล้ว .....

ผมไปอ่านกระทู้ที่เค้าวิจารณ์ยางรุ่นนี้เค้าว่าๆกันว่า มันไม่ถูกกับน้ำ อันนี้ไม่ทราบจริงหรือไม่ครับ ตอนนี้ผมใช้ กู๊กเยีย เอฟวัน ไม่หวั่นแม้วันน้ำเยอะ

โช้คหรอครับ....ด้านหน้า ตัวเดิมที่พี่สินจัดให้ครับ ที่มากับชุดเครื่องเลย ผมว่ามันยวบๆ ไม่ค่อยมั่นใจ แต่ก็นิ่มดีครับ ด้านหลังนั้น Gm เดิมๆ ที่เปลี่ยนแล้ว หรือว่าสริงจะล้า คิดไปคิดมาเงินอีกแล้วหรือนี่

เครื่องเสียงที่แบกอยู่ท้ายรถ ไม่รู้ว่าจะปลดระวางดีมั้ย คิดอยู่ :มั้ง: power amp, capacitor, sub 10 นิ้ว 2 ลูก อยากจะกลับมาเดิมๆใส่ของได้เยอะๆอีกครั้ง เอ้อออ...บ่นไปได้เรื่อยๆ อ้อ ไม่ได้ติดแก้สครับ

• เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ติดแก็สก่อนเลยครับ ถ้าพี่สะดวก เรื่อง ที่เติมนะครับ และน้ำมันก็เต็ม 95 ธรรมดา ครับ
ถ้าพี่ชอบนิ่มๆ ไม่แนะนำให้ทำไรเลยครับ แต่ถ้าจะขับสนุกขึ้น ลง กราเบียน + H&R ขับสนุกมาในระดับนึง ครับ
เรื่องยาง ถ้าแอสตร้าปกติ แนะนำ 195/55-15 ครับ
ผมชอบอิ่ม 205/50-15 หายาก ราคาแพงกว่านิดหน่อย แต่มันใจ ขึ้นพอสมควรครับ เบรค พี่ทำหมดแล้ว ใช่ไหมครับ

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993

• *
  • It's me
เบรค หน้าขยายจานขึ้น, หลัง Disk โตกว่าด้านหน้าอีก หนึบๆ มั่นใจได้กว่าเดิมเยอะเลย เสียด้ายที่มองข้าม ABS ไปตอนนั้น
แมคขอบ 15 ทำให้จานดิสก์หลังดูใหญ่โตเลย

ติดแกสคงไม่อ่ะครับ ขับชิวๆกับ โซฮอล 95 ไปครับ ว่าจะลองน้ำมันเพื่อนบ้านดู 97 ไม่รู้เป็นอย่างไรบ้าง

ผมเคยเติมของ ปิโต นาส ครับ วิ่งระเบิดเหอะๆๆ

Offline msv2010

• *
สวัสดรครับ ผมชื่อ อิรฟาน นะครับ ตอนนี้กำลังหา รถโอเปิ้ล ขับสักคัน ใครมีรถอยู่แถวปัตตานี ยะลา ก็แจ้งได้นะครับ จะได้ไปดูรถสะดวกหน่อย ขอเป็นราคาไม่ถึงแสนนะครับ ขอบคุณครับ

Offline Karavapong

เห็นมีคนขายastraอยู่คันนึงที่ยะลา

Offline sawfee

แถวๆ ก่อนถึงห้าแยกนะ ถ้าจำไม่ผิด  ใกล้ กับโรงพยาบาลสัตว์

Opel Cosa 5D 1.4  8V  AT
ซอพี (ยล.)
มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
133 ถ.เทศบาล3 ต.สะเตง อ.เมือง จ.ยะลา 95000
Phone : 0862952855
อยู่เว็บนี้  ได้อะไรมากกว่าที่คิด

Offline Karavapong

ถูกต้องแล้วคร้าบบบบบ
 ;D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง