++Final++ Trip ล่องแก่ง ทะเลหมอก ดูผีเสื้อ ดอกบัวผุด @ แก่งกระจาน++

Nu_Paiy · 88700

Offline แม่น้องเก้า

• DekGayRay's
  • หนึ่งในใต้หล้า
  • BB -220C01BC-
  • No.: 62 (นู๋สำลี)
  • รุ่นรถ: corsa 3 ประตู
  • สีรถ : ขาว ลายๆ
  • เครื่องยนต์: 4E-FTE แต๊นๆ
ไปด้วย 1 คัน 1 คน

นอนรวม  ล่องแก่ง ขึ้นเขาพะเนินทุ่งด้วย  พระราชวังด้วย
[/glow]

พี่บัติจองไป 1 คัน 1 คน นอนคนแรก

พี่บัติ...รอบนี้อย่าไปกัว...

อยู่กันให้ถึงเช้าค้าบพี่..อิอิ

พี่เค้ากัวว่าจะต้องไปหาหมอฟันอีกอ่ะดิ 

อิอิ   ;D

+++อันที่จริงคนเขาอยากให้เราดี แต่ถ้าเด่นขึ้นทุกทีเขาหมั่นไส้ จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย ไม่มีใครเขาอยากเห็นเราเด่นเกิน+++

++ รับปรึกษางานจิวเวอรี่ทุกชนิด แท้ เทียม เราจัดให้ ++
"นู่สำลี ไม่แรงแต่อยากให้ใครแซงน๊าาาาา"
kan6600@hotmail.com
hotline 081-3402838

Offline Nu_Paiy

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ไปด้วย 1 คัน 1 คน

นอนรวม  ล่องแก่ง ขึ้นเขาพะเนินทุ่งด้วย  พระราชวังด้วย
[/glow]

พี่บัติจองไป 1 คัน 1 คน นอนคนแรก

อยู่กันให้ถึงเช้าค้าบพี่..อิอิ

พี่เค้ากัวว่าจะต้องไปหาหมอฟันอีกอ่ะดิ 

อิอิ   ;D

สงสัยต้องไม่ให้พี่บัติกินปลา...เด๋วค่าปลาจะแพงงงง

อิอิ

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline bat

• bat

:( :(

ไม่ว่ารอบไหนพี่ก็ไม่เคยกลัวอยู่แล้ว แต่ว่าพี่ง่วงอ่ะดิ :สำนึก: :สำนึก:

และอีกอย่างเวลาเมาแล้วพี่ว่าสายตา ความน่าเชื่อถือต่างๆที่สั่งสมมามันจะไม่เหลือเลยอ่ะดิ  :สำนึก: :สำนึก: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: ;D ;D

Offline Omega VIP

:( :(

ไม่ว่ารอบไหนพี่ก็ไม่เคยกลัวอยู่แล้ว แต่ว่าพี่ง่วงอ่ะดิ :สำนึก: :สำนึก:

และอีกอย่างเวลาเมาแล้วพี่ว่าสายตา ความน่าเชื่อถือต่างๆที่สั่งสมมามันจะไม่เหลือเลยอ่ะดิ  :สำนึก: :สำนึก: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: ;D ;D

พี่ยังมีอะไร  ให้พวกผมเคารพอีกหรอครับ   :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: ความน่าเชื่อถือ น่าจะหมดไปนานแล้วอ่ะ  8) 8) 8)

Offline bat

• bat
พี่ยังมีอะไร  ให้พวกผมเคารพอีกหรอครับ     :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:  ความน่าเชื่อถือ น่าจะหมดไปนานแล้วอ่ะ     ;D ;D ;D

ไม่มีสัมมาคารวะ โกรธ  :red: :red:

พี่ยังมีอะไร  ให้พวกผมเคารพอีกหรอครับ     :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:  ความน่าเชื่อถือ น่าจะหมดไปนานแล้วอ่ะ     ;D ;D ;D

ไม่มีสัมมาคารวะ โกรธ  :red: :red:

ข้าน้อยผิดไปแล้ว  ขอโทษท่านผู้อาวุโสครับ  :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ:

Offline bat

• bat
ข้าน้อยผิดไปแล้ว  ขอโทษท่านผู้อาวุโสครับ 
  :o :o :o

สำนึกก็ดีแล้ว  งั้นเรื่องที่ไปเซอร์เวย์ห้ามเอามาเล่าให้คนอื่นฟังละกัน  :( :( :( :ตาย: :ตาย:

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
สรุปอัพเดทล่าสุด  ที่โอนทริปเงินมาแล้ว 5/05

พี่สัมฤทธิ์   700   บาท (นอนรวม)  

ปล..ใครไม่มีชื่อ  โอนแล้วแจ้งด้วยนะคะ
« Last Edit: 06 May 2010, 00:18 by ยัยแมวอ้วน »

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

สรุปอัพเดทล่าสุด  ที่โอนทริปเงินมาแล้ว 5/05

พี่สัมฤทธิ์  1 ตัว  700   บาท (นอนรวม)  

ปล..ใครไม่มีชื่อ  โอนค่าเสื้อมาแล้วแจ้งด้วยนะคะ
[/color]

พี่ไผ่มึนหรือเปล่าอ่ะ :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

• เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz

พี่สัมฤทธิ์  1 ตัว  700   บาท (นอนรวม)  

ปล..ใครไม่มีชื่อ  โอนค่าเสื้อมาแล้วแจ้งด้วยนะคะ
[/color]

พี่ไผ่มึนหรือเปล่าอ่ะ :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

มึนจริงคะ

:ไม่: :ไม่:

copy  แยกมาจากค่าเสื้อ 1 ตัว  เลยลบไม่หมดอ่ะ

แห่ะๆๆ  แก้แล้วนะคะ  ขอโทษด้วยคะ

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

พี่สัมฤทธิ์   700   บาท (นอนรวม)  

ปล..ใครไม่มีชื่อ  โอนค่าเสื้อมาแล้วแจ้งด้วยนะคะ

ก็ยังมึนอยู่อีกอ่ะพี่ไผ่ ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline Osaint

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
 ทริบนี้ผมคงไม่ได้ไปร่วมด้วย ตอนนี้มีปัญหาหลายอย่าง มะรุมมะตุ้ม  :เครียด: บางทีอาจถึงขั้นต้องตัดใจขายรถด้วย  :-X :สำนึก  :please:

สรุปอัพเดทล่าสุด  ที่โอนทริปเงินมาแล้ว 5/05

พี่สัมฤทธิ์   700   บาท (นอนรวม) 

ปล..ใครไม่มีชื่อ  โอนค่าเสื้อมาแล้วแจ้งด้วยนะคะ

ก็ยังมึนอยู่อีกอ่ะพี่ไผ่ ;D ;D ;D

ลุงหมอนี่ช่างสังเกตุดีจังเลย สมแล้วที่มี 4 ตา  8) 8)

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

ทริบนี้ผมคงไม่ได้ไปร่วมด้วย ตอนนี้มีปัญหาหลายอย่าง มะรุมมะตุ้ม  :เครียด: บางทีอาจถึงขั้นต้องตัดใจขายรถด้วย  :-X :สำนึก  :please:

สรุปอัพเดทล่าสุด  ที่โอนทริปเงินมาแล้ว 5/05

พี่สัมฤทธิ์   700   บาท (นอนรวม) 

ลุงหมอนี่ช่างสังเกตุดีจังเลย สมแล้วที่มี 4 ตา  8) 8)

>:( >:( >:( >:( :( :( :( :( :o :o :o :o

ไม่เปนไรค่ะพี่ สู้ๆๆๆ เอาใจช่วยนะคะ...

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......

Offline Aramiss

• ผู้เยี่ยมยุทธ
    • www.sartrayuth.org
เป้ยครับ ตามกำหนดการขึ้นพะเนินทุ่งกี่โมงครับ  :มั้ง:

ส่วนกิจกรรมร่วมด้วยทุกอย่างครับ แต่ถ้าตกเรือก็ไม่ซีเรียสครับ เพราะจะเอาคันเบ็ดไปด้วย  ;D ;D

Hobby : Flyfishing & Traditional Archery

Work : Thai-Sword Fighting Master & Weapon Maker

Jop : Drive Opel Vectra B

เป้ยครับ ตามกำหนดการขึ้นพะเนินทุ่งกี่โมงครับ  :มั้ง:

ส่วนกิจกรรมร่วมด้วยทุกอย่างครับ แต่ถ้าตกเรือก็ไม่ซีเรียสครับ เพราะจะเอาคันเบ็ดไปด้วย  ;D ;D

ขึ้นประมาณ ตี 5 ไม่เกินตี 5 ครึ่งค่ะพี่...

:)

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

ขึ้นประมาณ ตี 5 ไม่เกินตี 5 ครึ่งค่ะพี่...

ชาวสะพายกล้อง แนะนำเลยครับว่าห้ามพลาด....  :D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Dsky

เดี๋ยวฝากุ๊กโอนให้นะ  ค่าเสื้อ และ ค่าทริป ของกอล์ฟ และ กุ๊ก  ตอนแรกว่าจะเอารถไป 2 คัน แต่ขี้เกียจแระ อีกอย่างเปลืองด้วย  :) :) :)

วันนี้ (07/05/10 )

นอกจาก อ.หน่า แล้วมีใครโอนเงินมาแล้วยังไม่ได้แจ้ง  รบกวนโพสแจ้งด้วยนะคะ

หาเจ้าของเงินไม่เจอ

:ตาปิ้ง:

ขอบคุณคะ

++++++++

ใครยังไม่ได้ลงชื่อ อย่าลืมนะค่า...

อีกเดือนเดียวเท่านั้นนน...

วู้ววววว ตื่นเช้า ไปดูหมอก....

อิอิ

:-* :-*

Offline pp

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • Pucca Zaa..
ไป 3 คน  แล้วขอนอนห้องที่มีคนอื่นมารวม อีก 1 เป็นห้องรวม 4 คน ค่าเสียหาย  2100  หรือ

หรือ ไป 3 นอนแยก  เป็น 3 * 7 = 2100 +500 = 2600  ถ้าไม่ถูกสักอัน เอาค่าเสียหายที่ถูกต้องมาให้ด้วยจ้า

[โอนเงินแล้ว]
« Last Edit: 30 May 2010, 23:09 by ยัยแมวอ้วน »

ไป 3 คน  แล้วขอนอนห้องที่มีคนอื่นมารวม อีก 1 เป็นห้องรวม 4 คน ค่าเสียหาย  2100  หรือ

หรือ ไป 3 นอนแยก  เป็น 3 * 7 = 2100 +500 = 2600  ถ้าไม่ถูกสักอัน เอาค่าเสียหายที่ถูกต้องมาให้ด้วยจ้า

ตามที่คุยกันนะคะ.

เป้ยจัดห้อง 4 คนไว้ให้พี่นะคะ เปนส่วนตัวเลย

ค่าใช้จ่ายเป็น  3 * 7 = 2100 +500 = 2600  ค่ะ

^^

Offline mr.x-zeed

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
นู๋จำชื่อร้านไม่ได้ รู้แต่ว่าอยู่ตีนสะพานแม่น้ำเพชรบุรี ใกล้ๆ วัด ในตัวเมือง
เป็นร้านไม้ๆ เก่าๆ ชิลๆ อาหารอร่อยๆ ทั้งร้านจุได้ 50 - 70  คน แต่อาจจะแยกกัน
แต่ที่จอดรถนั้นต้องหาริมถนนอะจิ
ตามข้อมูลน่าจะเป็น"ร้านมอนดี"ครับ
อยู่ตรงเชิงสะพานลำใย ใกล้วัดมหาธาตุ อยู่ในตัวเมืองไมไกลจากวังบ้านปืน
อาหารอร่อยจริงครับ บรรยากาศก้อดีติดแม่น้ำเพชรแต่ที่จอดอาจจะหายากหน่อยเพราะทางร้านไม่มีที่จอดรถให้ครับ
 อีกหนึ่งร้านทีอยากแนะนำชื่อ"ครัวลูกหว้า"ร้านนี้ไม่ต้องห่วงเรื่องที่จอดรถครับ บรรยากาศก้อโอเคในสไตล์คันทรีนิดๆ
อาหารอร่อยไม่แพง(ข้าวฟรีด้วยครับ)
แล้วผมจะถ่ายรูปทั้งสองร้านมาให้พริจรณากันนะครับ

ใช้รถมาไม่รู้เท่าไร แต่ไม่มีคันไหน
พาไปไกลเท่า " OMEGA"
<<<opel เพชรบุรีครับผม>>>>
อู่ m-auto , tackteam cars club

นู๋จำชื่อร้านไม่ได้ รู้แต่ว่าอยู่ตีนสะพานแม่น้ำเพชรบุรี ใกล้ๆ วัด ในตัวเมือง
เป็นร้านไม้ๆ เก่าๆ ชิลๆ อาหารอร่อยๆ ทั้งร้านจุได้ 50 - 70  คน แต่อาจจะแยกกัน
แต่ที่จอดรถนั้นต้องหาริมถนนอะจิ
ตามข้อมูลน่าจะเป็น"ร้านมอนดี"ครับ
อยู่ตรงเชิงสะพานลำใย ใกล้วัดมหาธาตุ อยู่ในตัวเมืองไมไกลจากวังบ้านปืน
อาหารอร่อยจริงครับ บรรยากาศก้อดีติดแม่น้ำเพชรแต่ที่จอดอาจจะหายากหน่อยเพราะทางร้านไม่มีที่จอดรถให้ครับ
 อีกหนึ่งร้านทีอยากแนะนำชื่อ"ครัวลูกหว้า"ร้านนี้ไม่ต้องห่วงเรื่องที่จอดรถครับ บรรยากาศก้อโอเคในสไตล์คันทรีนิดๆ
อาหารอร่อยไม่แพง(ข้าวฟรีด้วยครับ)
แล้วผมจะถ่ายรูปทั้งสองร้านมาให้พริจรณากันนะครับ

ขอบคุณคุณ x มากกก นะคะ ^^

แต่เกรงว่า งานนี้กำหนดการอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย  ไปทานข้าวเที่ยงที่แก่งกระจานน...

งานมี Surpise แน่นอนนนนน ค่า...!!!!!

Offline samrit_ad

• เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
ข้าวเช้าหาใส่ปินโตมาเองเหรอครับ  :มั้ง:ไม่รู้แถวๆข้างปั๊มมีไรกินมั่ง :สำนึก:

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

ข้าวเช้าหาใส่ปินโตมาเองเหรอครับ  :มั้ง:ไม่รู้แถวๆข้างปั๊มมีไรกินมั่ง :สำนึก:

คงเป็นข้าวเหนียวหมูปิ้งเชลล์ชวนชิมอ่ะครับน้าสามลิตร 8) 8) 8)

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
คงเป็นข้าวเหนียวหมูปิ้งเชลล์ชวนชิมอ่ะครับน้าสามลิตร 8) 8) 8)

>:( >:( >:( :( :( :( :o :o :o      

เอาปินโตไปเถอะครับน้า.....ข้าวเหนียวเปล่าๆก็โอ.....

Offline samrit_ad

• เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
ถ้าออกเดินทางเช้ากว่านี้จะพาไปแวะกินข้าวเช้าที่ร้านแม่ล้วน แถวๆเขาย้อยอะ แวะกินประจำที่จอดรถเพียบ :D :D

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

Offline bat

• bat
มายืนยันอีกเสียง เพชรบุรี ข้าวราดแกง อร่อยขึ้นชื่อมาก
 :D :-\

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง