++Final++ Trip ล่องแก่ง ทะเลหมอก ดูผีเสื้อ ดอกบัวผุด @ แก่งกระจาน++

Nu_Paiy · 88554

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ข้าวเช้าหาใส่ปินโตมาเองเหรอครับ  :มั้ง:ไม่รู้แถวๆข้างปั๊มมีไรกินมั่ง :สำนึก:

ถ้าจำไม่ผิดในปั้มเชลล์นั้นไม่มีร้านข้าวอ่ะครับ  มีแต่มินิมาร์ท  ( ปั๊มที่เรานักเจอกันก่อนไปทริปอัมพวา เมื่อมี.ค.ปีที่แล้วอ่ะครับ )

ใครเป็นโรคกระเพาะ เช่น ผม ควรหาอะไรลองท้องก่อนดีกว่าครับ  รวมทั้งเด็กๆ ( มื้อเช้าสำคัญมาก ) 

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
มายืนยันอีกเสียง เพชรบุรี ข้าวราดแกง อร่อยขึ้นชื่อมาก
 :D :-\
งั้น...เราไปกินข้าวที่นั้น ตอนเก้าโมง น้า Bat จ่ายรอบวง ;D ;D :-* :-*

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline QgomKing

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
อยากไปนะครับ แต่ผมต้องเก็บรถให้เสร็จก่อน อาการไม่ค่อยดีเท่าที่ควรอ่ะครับ :สำนึก:

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ข้าวเช้าหาใส่ปินโตมาเองเหรอครับ  :มั้ง:ไม่รู้แถวๆข้างปั๊มมีไรกินมั่ง :สำนึก:

ถ้าจำไม่ผิดในปั้มเชลล์นั้นไม่มีร้านข้าวอ่ะครับ  มีแต่มินิมาร์ท  ( ปั๊มที่เรานักเจอกันก่อนไปทริปอัมพวา เมื่อมี.ค.ปีที่แล้วอ่ะครับ )

ใครเป็นโรคกระเพาะ เช่น ผม ควรหาอะไรลองท้องก่อนดีกว่าครับ  รวมทั้งเด็กๆ ( มื้อเช้าสำคัญมาก ) 

เราย้ายสถานที่นัดแล้วครับ  :) เดี๋ยวสรุปเรื่องทริปได้จะแจ้งอีกรอบครับ  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline mr.x-zeed

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *

ขอบคุณคุณ x มากกก นะคะ ^^

แต่เกรงว่า งานนี้กำหนดการอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย  ไปทานข้าวเที่ยงที่แก่งกระจานน...

งานมี Surpise แน่นอนนนนน ค่า...!!!!!

:)
[/quote]
ครับผม
ส่วนเรื่องลงทะเบียน ผมขอสำรวจความพร้อมเรื่องงานสัก2-3วันนะครับ
แล้วจะแจ้งอีกทีนะครับ อยากไปอยากไป เพราะใกล้บ้าน อิอิ

ใช้รถมาไม่รู้เท่าไร แต่ไม่มีคันไหน
พาไปไกลเท่า " OMEGA"
<<<opel เพชรบุรีครับผม>>>>
อู่ m-auto , tackteam cars club

Offline pung

ไปด้วย  1  คัน  ผู้ใหญ่  2  คน  เด็ก  10 ขวบ  และ  8  ขวบ   รวม  4  คน  ห้องแยก

จะให้โอนเงินเข้า  หมายเลข  401-414435-3  ใช่หรือปล่าวครับ

วันที่  5  จะไปคอยที่  พระราชวังบ้านปืน

[โอนเงินแล้ว]
« Last Edit: 09 May 2010, 19:52 by ยัยแมวอ้วน »

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ไปด้วย  1  คัน  ผู้ใหญ่  2  คน  เด็ก  10 ขวบ  และ  8  ขวบ   รวม  4  คน  ห้องแยก

จะให้โอนเงินเข้า  หมายเลข  401-414435-3  ใช่หรือปล่าวครับ

วันที่  5  จะไปคอยที่  พระราชวังบ้านปืน

เลขบัญชีเวปค่ะ

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
เหมือนจะไปไม่ได้  แงๆๆๆ :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่:

เพราะทำงานเสาร์-อาทิตย์อ่ะคับ หยุดวันธรรมดาาาา เส้าเรย

สัปดาห์ที่ไปทริปเพ่งทำงานได้อาทิดเดียวด้วยไม่กล้าลา  - -**

อดไปร่วมแก๊งลูกกวาดซิ่งเรยยย :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :please: :please: :please: :please: :please: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ:

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline keng_112

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ไปด้วยคนครับ 1 คัน 2 คน ห้องแยกครับผม เรื่องเงินจะรีบจัดการให้นะครับ

« Last Edit: 09 May 2010, 19:53 by ยัยแมวอ้วน »

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ไปด้วยคนครับ 1 คัน 2 คน ห้องแยกครับผม เรื่องเงินจะรีบจัดการให้นะครับ

รับทราบค่า... ^^

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline keng_112

คุณเป้ยครับโอนแล้วนะครับ 1900
แล้วพบกันครับ

เก่งครับ

« Last Edit: 30 May 2010, 23:25 by ยัยแมวอ้วน »

• เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz

คุณเป้ยครับโอนแล้วนะครับ 1900
แล้วพบกันครับ

เก่งครับ

09/05/2010       14:50       X1       ENET              +1,900.00

ตอนนี้คนที่ไปทริป  โอนมาแล้ว 3 คนนะคะ

1. พี่สัมฤทธิ์             700
2. คุณ keng_112    1900
3. คุณ pung          1903

:ตาปิ้ง:
« Last Edit: 09 May 2010, 19:54 by ยัยแมวอ้วน »

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

โอนไปแล้วครับ  1903  บาท

« Last Edit: 30 May 2010, 23:25 by ยัยแมวอ้วน »

โอนไปแล้วครับ  1903  บาท

ได้รับแล้วคะ

ขอบคุณมากค่ะ

:ตาปิ้ง:

++++++++

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

เล็บยาวแระตัดเล็บด้วยนะน้า ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

เล็บยาวแระตัดเล็บด้วยนะน้า ;D ;D ;D
น้าหมอมีแซว  8)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

น้าหมอมีแซว  8)

ป๋มขอโต้ด :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

ตอนนี้คนที่ไปทริป  โอนมาแล้ว 4 คนนะคะ  (update 10/05/53)

1. พี่สัมฤทธิ์             700
2. คุณ keng_112    1900
3. คุณ pung          1903
4. พี่หมอ               1900

++++++++

ตอนนี้คนที่ไปทริป  โอนมาแล้ว 4 คนนะคะ  (update 10/05/53)

1. พี่สัมฤทธิ์             700
2. คุณ keng_112    1900
3. คุณ pung          1903
4. พี่หมอ               1900

วันนี้มีคนโอนเงินเพิ่มเติมมาอีก

5. คุณกอล์ฟ + พี่กุ๊ก    1400

++++++++

สมาชิก 35 คนแร้ววว....

เย้ๆๆๆ..

:-* :-* :-*

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......

Offline Kem_rayong

• VIP's Member

ไปครับ 1 คัน 2 คน ห้องแยก

ล่อง + ขึ้นเขา

อาจมี สาวน้อย เพิ่ม  1

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
คนโคราช..เขาไม่มีใครอยากจะไปแก่งกระจานกันเลยรึไงหนอ :drink:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline kk

• นักรบพเนจร
  • **
    • www.sccleanning.com
อยากไปด้วยคนอ่ะ :แงๆ:แต่ไม่รู้จะว่างป่าว :สำนึก:สิ้นเดือนให้คำตอบทันมั้ยน้า  :ตาปิ้ง:

Astra van 1.6 จะถูกจะแพงเอาแดงไว้ก่อน
เป็นคน   ดี   ที่ไม่ดัง..........ดีกว่า เป็นคน   ดัง   ที่ไม่ดี
081-3689673 รุสจร้าช่วยได้จะช่วยช่วยไม่ได้จะภาวนาช่วย

www.sccleanning.com

ไปครับ 1 คัน 2 คน ห้องแยก

ล่อง + ขึ้นเขา

อาจมี สาวน้อย เพิ่ม  1

;) ;) ;)

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
 หน. แก๊ง แมวลาย มารายงานตัวแล้ว น้องเอ็ม เข้าแถว ต่อคิวมาเลย นะตัวเอง งานนี้ มีเพื่อนร่วมทางแล้ว แต่ว่า จะขับตาม หน.ทัน รึเปล่า มวยคนละ รุ่น ( โอเมะ กะ แอสต้า เนี่ยะ) :ไม่:

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

คุณจี๊ด + ไผ่โอนค่าทริปไปแล้วนะคะ

นอนรวม 1,400 บาท + ค่าเสื้อ 2 ตัว 700 บาท

11/05/2010       12:07       X1       ENET              +2,100.00

:) :)
« Last Edit: 30 May 2010, 23:28 by ยัยแมวอ้วน »

++++++++

Offline SaMaNTa

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
สงสัยจะไปไม่ได้แล้วอ่ะค่ะ  :สำนึก: ติดงานสัมมนาที่บริษัท เซ็งสุดๆ ว่าจะไปพบเจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในเวปสักกะหน่อย หากเปลี่ยนแปลงจะรีบแจ้งนะคะ :แงๆ:

หน. แก๊ง แมวลาย มารายงานตัวแล้ว น้องเอ็ม เข้าแถว ต่อคิวมาเลย นะตัวเอง งานนี้ มีเพื่อนร่วมทางแล้ว แต่ว่า จะขับตาม หน.ทัน รึเปล่า มวยคนละ รุ่น ( โอเมะ กะ แอสต้า เนี่ยะ) :ไม่:

ของแบบนี้มันอยู่ที่คนขับค่ะ...

เด็กแอสต้า ไม่ยอมมมมมมมมมม

55555+

Offline m_pong

• mmmm
 8) 8)  ขออีกสอง-สาม วันนะพี่ ช่อเดียวมาให้คำตอบ ตอนนี้นั่งใม่ลงคับ  ก้นลอยอยู่  8) 8)

ขับตาม หน.ทัน รึเปล่า มวยคนละ รุ่น ( โอเมะ กะ แอสต้า เนี่ยะ) ทันหรือใม่ทันเดียวทำให้ดู :หึหึ:

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Offline .zanti.

• นักรบพเนจร
  • **
ไปด้วย 1 คน 1 คัน ไม่ค้างนะ...

« Last Edit: 13 May 2010, 00:55 by ยัยแมวอ้วน »

" ทำรถ Opel ให้ขับสนุก เพื่อความสุขของชาว Opel ".
"แมงน้อย" Corsa 3d c14nz auto สภาพเน่าๆ แต่เร้าใจ.
. 0867 871 581 .

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง