มาดูรถแนวๆ กันมั้งครับ คอซ่าแบบแนวๆ ตั๋งน่าจะชอบนะเหอะๆ

jeabjamiro · 17682

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
มาดูกันหน่อย เรื่องออฟลึกๆๆๆๆๆๆๆๆ เหอะๆ

สังเกตุหัวมันให้ดีๆครับ เหอะๆ ต่อจากนั้นก็มาดูอันล่าง อาทิตอุทัยมากๆ แยงกี้จริงๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline aor

streching คือไรครับ ใช่การใส่ยางที่ขนาด (หน้ากว้าง) เล็กกว่าหน้ากว้างของแม็คอย่างนั้นหรือเปล่าครับ โดยการอัดลมให้ยางบานออกไปพอดีกับหน้ากว้างของแม็ค อย่างนั้นใช่ไหม แล้วมีข้อดีข้อเสียยังไงครับ เพิ่งได้ยินคำนี้ (streching) เมื่อไม่นานมานี้

มันคือการยืดแบบฝืนๆนะครับ เหมือนการยืดดัดตัว ดัดตน ฉะนั้น หมายความว่า มันฝืนๆใส่ไปนะครับ
มันสวยนะครับ แต่ขับป่าเถื่อนนี้ปลิ้นมาที ลาแน่นอนครับ  :shock:
เหอะๆ คือจริงๆ ทางที่ก็ควรจะสมดุลกันนะครับ เพราะ น้ำนักกว่า 1 ตัน ถึง2 จากแรงส่งเวลาถ่ายน้ำหนัก ยางจะรับไป ฉะนั้นถ้ากดด้วยน้ำหนัก 1 ตันถ้ามันไม่พอดี ก็มีโอกาศ เลื่อนหรือหลุดได้ครับ แต่ถ้าขับ สวยๆผมคิดว่าไม่น่ากลัวนักครับผม

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
อันตรายถึงขั้นมิดนะครับ ยางทุกรุ่นมี Spec บอกอยู่แล้วว่าควรใ้ช้ล้อกว้างเท่าไหร่ ผิด Spec ไปนี่ถ้ามาเร็วๆถึงชีวิตนะครับ

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

8) ผมแถมให้ครับ สำหรับคนพันธ์ เสี่ยควรมีโอเมะ VIP แบบนี้ครับไว้ขนสวยๆโดยเฉพาะครับ เหอะๆ
มันตัดกันอย่างกะตัด เมสโมเดลจริงๆ เหอะๆ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง