## ใครติดสติกเกอร์ No. Opel in แล้ว...ถ่ายรูปมารายงานตัวที่กระทู้นี้นะคะ ##

ยัยแมวอ้วน · 121941

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ยังไม่ได้เลยเจ๊า า 

;D ;D ;D ;D

ก็มันเสมอแล้วจะได้อย่างไรล่ะครับ  ;) ;) ;) :P :P :P

มุกพี่นี่เด็ดจริงๆครับ 555 :-[
เรียกพี่เดี๋ยวมีเคืองนะ ;D ;D ;D ;D

ลุงก็ได้ครับเอ้า 555+ ;D ;D ;D

อ้าว.........เค้าเรียกพี่นี่ก็ดีอยู่แล้วไปขัดเขา เป็นไงล่ะเรียกลุงเลยเสียหายหมด  :-\ :-\ :-\ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline สุรินทร์

• นักรบพเนจร
  • **
  • No.: 237
  • รุ่นรถ: คอร์ซ่า
  • สีรถ : เขียว
  • เครื่องยนต์: 1400
ของผม 237 ติดแล้ว มุมบนซ้าย ถ้ามุมล่างซ้ายมองไม่ค่อยเห็น ตามรูปเลยครับ

Offline hs8ytu

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • รุ่นรถ: corsa 3D AT
  • สีรถ : ขาว
  • เครื่องยนต์: C14nZ
 :D
ของผม 237 ติดแล้ว มุมบนซ้าย ถ้ามุมล่างซ้ายมองไม่ค่อยเห็น ตามรูปเลยครับ
:Dคันนี้ พี่รหัส 247 ก๊าบ

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
    • Online Network Co.,Ltd.
 8) 8) 8)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

• *
โพสต์ได้แล้ว ครับ ขาวอวบ 247  เส้นทาง วิ่ง ตะลุยไปทั่วไทย ครับ เจอที่ไหนทักทายกันครับ

Offline chai3392

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: ชื่อ ไอ - เปิ้ล เบอร์ 278 (เพราะมีโฟร์คลิฟท์ชื่อไอ-ช่วย)
  • รุ่นรถ: Corsa 3Dr. 1995 1.4i
  • สีรถ : ฟ้าอ่อน
  • เครื่องยนต์: C14NZ เกียร์ AT ของ X14XE
จะทำอย่างนี้ใช่มั๊ย
 กด reply อยากบรรยายอะไรก็พิมพ์เข้าไป เสร็จแล้ว คลิ๊กที่ Attachments and other options
จะมีช่องให้เลือกรูป (เลือกไฟล์) คลิ๊กที่เลือกไฟล์ แล้วไปเลือกรูป ถ้าอยู่ใน my pictures จะสามารถเห็นรูป แต่ในไฟล์อื่นมันจะเห็นเป็นชื่อรูป และรูปต้องทำให้มันละเอียดน้อยลง ผมจับมันไปครอบใน ACDCpro แล้ว seve ใน my pictures แล้วถึงไปเลือกรูปมาโพสต์ครับ

ทำงานช่างเป็นหลายอย่าง แต่ไม่ได้รับจ้าง ไว้ช่วยตัวเองและผู้อื่นบ้างเป็นบางครั้ง

Offline chai3392

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: ชื่อ ไอ - เปิ้ล เบอร์ 278 (เพราะมีโฟร์คลิฟท์ชื่อไอ-ช่วย)
  • รุ่นรถ: Corsa 3Dr. 1995 1.4i
  • สีรถ : ฟ้าอ่อน
  • เครื่องยนต์: C14NZ เกียร์ AT ของ X14XE
 กด reply อยากบรรยายอะไรก็พิมพ์เข้าไป เสร็จแล้ว คลิ๊กที่ Attachments and other options
จะมีช่องให้เลือกรูป (เลือกไฟล์) คลิ๊กที่เลือกไฟล์ แล้วไปเลือกรูป ถ้าอยู่ใน my pictures จะสามารถเห็นรูป แต่ในไฟล์อื่นมันจะเห็นเป็นชื่อรูป และรูปต้องทำให้มันละเอียดน้อยลง ผมจับมันไปครอบใน ACDCpro แล้ว seve ใน my pictures แล้วถึงไปเลือกรูปมาโพสต์ครับ
กว่าจะพิมพ์ เสร็จเขาทำได้แล้ว

ทำงานช่างเป็นหลายอย่าง แต่ไม่ได้รับจ้าง ไว้ช่วยตัวเองและผู้อื่นบ้างเป็นบางครั้ง

• *
กว่าจะพิมพ์ เสร็จเขาทำได้แล้ว
;D ;D ;D ;D ;D ;) ;) ;) ;) :'( :'( :'( :'(

Offline katasai

• *
  • รุ่นรถ: Astra
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: 1600
สวยดีครับ ขอได้ที่ไหน น้องใหม่ครับ
katasai2009@hotmail.com

Offline insanevideo420

• *

Offline boyrealized

• *
ผมแปะผิดวิธีอ่ะ ขอใหม่ได้มั๊ยต้องทำไงบ้าง เคยขอแล้วเบอร์เดิม 285  :alone

Offline วินัย

• นักรบพเนจร
  • **

Offline jimmy98

• *
  • 085-502-7890
  • No.: ยังไม่ได้ NO ....ครับ (อยากได้แล้วครับ)  ^^
  • รุ่นรถ: opel corsa 1.4
  • สีรถ : white
  • เครื่องยนต์: opel 1.4
    อยากได้ No.ติดท้ายรถบ้างครับ ต้องทำไงบ้างครับ    :ตาปิ้ง: 

Offline phubed

• *
  • รุ่นรถ: Opel Omega B
  • สีรถ : แดงเลือดนก
  • เครื่องยนต์: 2jz vvti
เพิ่งเข้ามาใหม่ อยากได้ No. แนะนำด้วยครับ :-[

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง