OPEL CALIBRA SPARKING BLACK & BLUE UPDATED MAR 2013

Chutaro · 149241

Offline Chutaro

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • Chuvy Calibra
*** update ล่าสุดจะอยู่หน้าท้ายๆ ครับ

เครื่องฝาแดง + หัวฉีด LPG ครับ กะลังจะไปรองสเปเซอร์ยกท้ายอีกสักนิ้วนึงครับ
« Last Edit: 10 Mar 2013, 13:09 by Chutaro »

:)

;)

เคยใช้มาแล้วคันนึง มันอดคิดถึงไม่ได้ มีโอกาสก็เลยหวนอดีตอีกครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ออกมา 1 อาทิตย์สูบเงินไปแล้ว 10 พันครับ อิอิอิ ;)

:ปลิว:

ผมอยู่ย่านดอนเมืองถ้าเจอก็ทักทายกันบ้างนะครับ

ขอบคุณครับ  :bye: :bye: :bye:

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
 :-* สวยอะครับ ชอบๆ เหอะๆ  :D หลังคารั่วด้วย สุดยอดครับ  ;)  แม็กก็สวย .....

Offline panyatu

• No.: 52 (ยังไม่ได้ไปรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: Astra Van 16V 1600
  • สีรถ : สีขาว
  • เครื่องยนต์: X16EXL
สวยจริงๆ ครับ :-* :-*

....................................................

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ยินดีต้อนรับครับ

สวยๆเนียนๆ เลยนะเนี่ย..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Omega VIP

ยินดีต้อนรับครับ  สวย เรียบ หรู ดีครับ   :) :) :)

Offline zaffy

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: Zafira 1.8CD
  • สีรถ : บรอนซ์
  • เครื่องยนต์: Z18XE
สวยมากครับ  :-*

Offline constan

• นักรบพเนจร
  • **
สวยมากเลยครับ อยากเห็นภายในรถจังเลยครับ ;D

Offline keng_112

เปลี่ยนไฟส่องป้ายทะเบียนเลยครับ ถ้าจำไม่ผิดอันละห้าร้อยมั้งครับ แต่ว่าสวยจังครับ ใช่คันที่เค้าขายอยู่แถวปากเกร็ดป่ะครับ

Offline aor

ออกมา 1 อาทิตย์สูบเงินไปแล้ว 10 พันครับ อิอิอิ ;)

แหมท่านมองเป็น positive หน่อยซิ รถมันเก่ามากแล้วนะ ถ้าเสียไปเพื่อความสบายใจ เปลี่ยนพวกสายพานราวลิ้น ลูกรอก และอื่น ๆ มันก็เป็นสิ่งจำเป็นนะท่าน แล้วก็สบายใจกับตัวผู้ขับขี่อีกด้วย ผมไม่ได้ร่ำรวยมาจากไหน แต่ 10K เนี่ยขี้ปะติ๋ว สำหรับคนแถวนี้ ที่เขารักโอเปิ้ลเข้าเส้นน่ะ

Offline pakavat

ยินดี้ต้อนรับครับ เปิดซันรูฟ กับถ่ายภายในมาโชว์หน่อยครับบ อยากเหนนน สวยมากกก

Offline Kem_rayong

• VIP's Member

สีเดียวกันเลย มีพวกแล้ว แต่ของเราจะ ด่าง ๆ ยินดีต้อนรับครับ

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 ;D สวัสดีครับ รถในฝันผมเลย เหอะๆ สวยจริงๆ เหลือเก็บของเล่นอีกเล็กน้อยแจ่มห่านแน่นอนครับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ได้รถมาสภาพดีจังครับ ของแต่งก็มีมาให้แล้วด้วย  :Dสักวันต้องเป็นเจ้าของมันให้ได้เหมือนกันครับ :)

www.opel.in.th

089-7015533

Offline Omega VIP

ได้รถมาสภาพดีจังครับ ของแต่งก็มีมาให้แล้วด้วย  :Dสักวันต้องเป็นเจ้าของมันให้ได้เหมือนกันครับ :)

บวชหลายพรรษาสิ รับกิจนิมนต์เยอะๆ   ;D ;D ;D ;D 

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ยินดีต้อนรับนะคร้าบ..... :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Osaint

• ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
สวยเนียนครับ  เอาเจ้า ทีโอทีไปขายซื้อ คาลิบบร้าดีไหมนี่  ยินดีต้อนรับงับ  :หึหึ:

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

Offline SiGn

• นักรบพเนจร
  • **
  • น้องนู๋หัดขับ
สวยอ่ะ  อยากเห้นภายในด้วย  พี่ถ่ายให้ดูหน่อยนะค่ะ  ท่าทางจะสวยมิแพ้ภายนอก   :) :)

Offline mod...kub

• Nine foul. . . Nine life
ยินดีต้อนรับครับ :อุ่น: :อุ่น: :อุ่น: :D

Offline Oz_Non

• VIP's Member
  • 089-668 8878
    • www.puworldphone.com
ยินดีต้อนรับนะคร้าบ.....  ;D ;D ;D

be a nice guy & wish everybody be happy in OPEL

เอามายังไม่ได้ล้าง+ดูดฝุ่นที่ร้านเลยครับผม มีแต่ล้างสีเองที่บ้านครับ
« Last Edit: 08 Jul 2010, 11:53 by Chutaro »

หลังคารั่ว ชอบคำนี้มากเลยครับ แต่คันนี้ใช้งานจริงๆ น้ำไม่รั่วไม่ซึมครับ มีแต่น้ำมันชอบค้างอยู่บนกระจกซันรูฟแล้วเวลาที่เปิดมันก็จะยกกระดกเทน้ำที่เกาะบนกระจกไหลลงเบาะครับ(เพิ่งรู้ตอนถ่ายรูปนี่เองแหละครับ) ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่มาต้อนรับอย่างอบอุ่นครับ
« Last Edit: 08 Jul 2010, 11:54 by Chutaro »

ดูหลายๆ มุมครับ สภาพก็พอโอเคครับ กับรถอายุอานามอย่างเข้า 17 ขวบปี  ;D
« Last Edit: 08 Jul 2010, 11:48 by Chutaro »

เบาะหลังเดิมๆ ครับ เบาะหน้า+แผงประตู น่าจะเอาของรุ่นปีท้ายๆ มาใส่ ถ้าเดาไม่ผิดนะครับ แต่ก็ชอบครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง