2 รายการนี้มันต่างกันตรงไหนครับ ???

Aramiss · 3568

Offline Aramiss

• ผู้เยี่ยมยุทธ
    • www.sartrayuth.org
อันแรก
http://cgi.ebay.co.uk/IRMSCHER-Vectra-B-Front-Lower-Cross-Hatch-Grille-GSi-/400099497130?pt=UK_CarsParts_Vehicles_CarParts_SM

อันที่สอง
http://cgi.ebay.co.uk/IRMSCHER-Vauxhall-Vectra-B-GSi-Front-Airdam-Foglamps-/400053572802?pt=UK_CarsParts_Vehicles_CarParts_SM

และมันหมายถึงส่วนไหนครับ ผมอ่านแล้วมึนจริงๆ เพราะไม่เข้าใจศัพท์เทคนิค  :มั้ง: :มั้ง:

Hobby : Flyfishing & Traditional Archery

Work : Thai-Sword Fighting Master & Weapon Maker

Jop : Drive Opel Vectra B

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
อันแรกเขาขายเฉพาะ ตะแกรง(grille) อันล่างอ่ะครับ

ส่วนอันที่สอง  เขาขายยกชิ้นพร้อมไฟตัดหมอกคร๊าบบบ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

ขอบคุณครับพี่  :D

Hobby : Flyfishing & Traditional Archery

Work : Thai-Sword Fighting Master & Weapon Maker

Offline godog

• หนึ่งในใต้หล้า
  • godbaaa@hotmail.com
อ.ลองดูของ riger opc ดิคับราคาพอๆกันแต่หายากหน่อย

สวยเรียบหรูดูไม่เบื่อดีนะคับ ราคาถึงไทยประมาณ 600 ยูโรคับ :)

ของ GSI มันโหลมากเลยอ่ะ

ที่จริงผมชอบสำนักนี้มากๆ แต่.....ราคาทำเอา... :หนาว: :หนาว: :หนาว:

ชุดนี้เกือบ แสน...... :dead: :dead: :dead:

อันนี้ก็สวยนะคับ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
สวยจัง....  :-*

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
สวยจัง....  :-*
ล้อ ห้า ก้าน อะนะ..สวยจริงๆครับ  :-[

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Omega VIP

สวยโหดดีอ่ะก๊อต  ทำเลยสั่งปั้นแบบแล้วแต่งเป็นรถ GT power LPG

อันหลังนี่สวยมากเลย ก็อด ยอมไม่ได้ต้องปล่อยบ้าง  ;)

Offline Omega VIP

อันหลังนี่สวยมากเลย ก็อด ยอมไม่ได้ต้องปล่อยบ้าง  ;)

รูปที่ 3 แต่งเป็นรถญี่ปุ่นเลยอ่ะครับ แต่สวย โหดด้วยเคฟร่า

อันหลังนี่สวยมากเลย ก็อด ยอมไม่ได้ต้องปล่อยบ้าง  ;)

เอาคันนี้มาสู้คับ เผื่อ อ.จะชอบ :) :) :)

สวยโหดดีอ่ะก๊อต  ทำเลยสั่งปั้นแบบแล้วแต่งเป็นรถ GT power LPG

ปีหน้าได้จัดแน่กร๊อฟ ตอนนี้กรอบมากเลยอ่า

มีแต่เรื่องใช้ตังทั้งนั้น ไม่มีเรื่องหาตังเลยตอนนี้ :จุก: :จุก:

OK..... เจอคันนี้ผมยอมแพ้เลย....นึกว่า ยานอวกาศ   :เครียด: :เครียด: :P

8) 8) 8)

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
นี่มันหน้า....

ชัดๆ  :o

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline SiGn

• นักรบพเนจร
  • **
  • น้องนู๋หัดขับ
เหอะๆ สวยๆทั้งนั้นเลย  :-* :-*

แต่แต่งแบบ IRON MAN มิไหวน๊า  :shock: :shock:

เออ...เหมือนจริงๆด้วย ...ช่างสังเกตุจัง  :D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง