### พี่ๆน้องๆ ท่านใดอยู่นครศรีธรรมราชบ้าง ผมจะขอกินข้าวกลางวันสักมื้อ###

NONGG2500 · 1355

Offline NONGG2500

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • BAN!!!!!
 :'( :'( :'(

คือตอนนี้ผมมาหาพี่สาวที่ อ.ท่าศาลา นครศรีธรรมราช ก็อยากเจอสมาชิก
  หรือเพื่อนร่วมแนวทางเดียวกัน ได้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กัน(ถ้าเลี้ยงข้าว
  ด้วยก็จะน่ารักมาก)วันนี้ตอนบ่ายสองก็เจอ คอร์ซ๋า 5 D สีฟ้าลูกกวาดใน
  ตลาดท่าศาลา อยากเจอพวกเดียวกันครับ  โหน่ง 086-5897712

:please: :please: :please:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

คือตอนนี้ผมมาหาพี่สาวที่ อ.ท่าศาลา นครศรีธรรมราช ก็อยากเจอสมาชิก
  หรือเพื่อนร่วมแนวทางเดียวกัน ได้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กัน(ถ้าเลี้ยงข้าว
  ด้วยก็จะน่ารักมาก)วันนี้ตอนบ่ายสองก็เจอ คอร์ซ๋า 5 D สีฟ้าลูกกวาดใน
  ตลาดท่าศาลา อยากเจอพวกเดียวกันครับ  โหน่ง 086-5897712

มาพิดโลกดิครับน้าโหน่งเดี๋ยวเลี้ยงข้าวกลางวันครับ เพราะตอนนี้ผมอยู่พิดโลกกำลังนำเจ้าซ่าส์ชาเขียวมาพัฒนาปรับปรุงระบบภายในให้เป็นแบบสากลอยู่ครับ ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

• BAN!!!!!

มาพิดโลกดิครับน้าโหน่งเดี๋ยวเลี้ยงข้าวกลางวันครับ เพราะตอนนี้ผมอยู่พิดโลกกำลังนำเจ้าซ่าส์ชาเขียวมาพัฒนาปรับปรุงระบบภายในให้เป็นแบบสากลอยู่ครับ ;D ;D ;D

น้าหมอได้ล่องแก่งรึยังครับ ไปพิดโลกอย่าลืมลองลิ้นชิมรส เป็ดกาลัด ด้วยครับ...หย่อย
  รวมพลคน คอร์ซ๋า เลยครับมี น้องโอม อาร์ม เบียร์และ คุณนาท

:bye: :bye: :bye:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ตอนนี้ม่ะมีรถใช้อ่ะครับกำลังพัฒนารถภายในให้เป็นไปตามสากลก่อนอ่ะครับคืออยากใช้ อ๊อฟชั่นที่ดูเหมือนมีในห้องโดยสารแต่ใช้ไม่ได้เลยอยากให้มันใช้ได้อ่ะครับจะได้ครบๆหน่อย จะได้เอาไว้คุยกะชาวบ้านชาวเมืองเค้าได้เต็มปากว่า ป๋มปั๊ดตานาแล้วนะโดยเริ่มจากภายในสู่ภายนอก เพราะถ้าเล่นแต่ภายนอกอย่างเดียวมันจะไม่ถูกฉุดกระชากลากถูก็ต้องขึ้นวออ่ะครับน้า

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Aramiss

• ผู้เยี่ยมยุทธ
    • www.sartrayuth.org
น้าโหน่ง ออนทัวร์ ส่วน อรามิส อินโฮม  :'( :'( :-X

Hobby : Flyfishing & Traditional Archery

Work : Thai-Sword Fighting Master & Weapon Maker

Jop : Drive Opel Vectra B

• BAN!!!!!
น้าโหน่ง ออนทัวร์ ส่วน อรามิส อินโฮม  :'( :'( :-X

พอดีหาโอกาสมาเยี่ยมพี่สาวที่ ท่าศาลา และก็อยู่ยาวไปจนวันที่ 19 
 ต้องพาที่สาวไป หาดใหญ่ แล้วก็คงขับรถกลับประมาณวันที่ 21 คงขับ
  กลับคนเดียวเพราะพี่สาวที่มาด้วยกลับก่อน แต่ตอนนี้ยังหาคนเลี้ยงข้าว
 ไม่ได้เลยครับ...หิ๊วววว...หิว 8)

Offline konmaidee

• นักรบพเนจร
  • **
  • My Way My Corsa
ชื่อ เอกครับ

มาช้าไปไหมเนี่ย

อยู่เมืองนคร

ขับ opel corsa

086-842-3668

ยินดีต้อนรับครับพี่น้อง

My way

is

MyCorsa

• BAN!!!!!

เจอกันดึกหน่อยนะครับ  ผมก็นั่งรอ  Man-u เตะตอนตี 2
  ยังไม่รู้ว่าจะหลับก่อนรึเป่า เดี๋ยวพรุ่งนี้จะโทรหาครับ ราตรีสวัสดิ์

:หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

Offline jeedz

• DekGayRay's
  • พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
แถวโน้นมีไรกินมั่งอ่ะ   อยากให้หมดฝนเร็วๆ

อยากออกทะเลใจจะขาดแล้ว

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline konmaidee

• นักรบพเนจร
  • **
  • My Way My Corsa
ออกแนวอาหารใต้นะครับ :)

เผ็ดๆหน่อย แต่ก่อร่อยดี
 :-\

แต่เด๋ววันพุทธจะไปสงขลาสัก4-5วัน

กลับมาอาทิตย์หน้าอีกครับ

ยังไงก่ลองติดต่อมานะครับ

คือแบบว่าพเนจร(จัด)น่ะครับบ

My way

is

MyCorsa

• BAN!!!!!
ชื่อ เอกครับ

มาช้าไปไหมเนี่ย

อยู่เมืองนคร

ขับ opel corsa

086-842-3668

ยินดีต้อนรับครับพี่น้อง

ติดต่อ คุณเอก ได้พูดคุยกันพอสมควร เพราะ คุณเอก กำลังขับรถอยู่
  นัดเจอกันอีกที วันพฤหัสที่หาดใหญ่ มีคนเลี้ยงข้าวแย้ว... :)
 จี๊ด ลงมาหาอะไรกินที่หาดใหญ่ด้วยกันไหมล่ะ ฝากบอก น้องไผ่ ด้วย
  ถ้าส่งเบอร์ให้ผม เดี๋ยวส่ง หมูทุบ ไปให้ลองชิม หย่อยไม่หย่อยก็ลอง
  ถาม ต้นกับกุ้ง ดูซิครับ  ;D

:-[ :-[ :-[

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
อาหย่อย...ก้าบบบบบบบบบบบบบบบบ  :-[ :-[ :-[

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง