อะไหล่ Opel Corsa 3dr 5dr ของใหม่ หลายรายการ

ฺBamSira · 18620

Offline ฺBamSira

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
อะไหล่มีหลายรายการนะครับ ลองเลื่อนๆดูก่อนเน้อ  ;)

คิ้วซุ้มล้อหน้า ข้างซ้าย-ขวา ข้างละ 220 บาท

ปลอกหนังหุ้มคันเกียร์ MT อันละ 150 บาทครับ

ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานครับ

โทร : 089-1155-414 แบม ครับ
Line : bamology

ขอบคุณครับ   :อุ่น: :อุ่น:
« Last Edit: 27 Oct 2015, 13:06 by ฺBamSira »

• *
มอเตอร์เซนทรัลล๊อค Corsa / Astra 5dr ประตูหลัง
ข้างละ 520 บาท

ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานครับ
« Last Edit: 27 Oct 2015, 13:07 by ฺBamSira »

• *
หม้อพักนํ้าหม้อนํ้า Corsa ตรงรุ่น ของใหม่
พร้อมท่อยางในชุด

ราคา 520 บาท

• *
ไฟส่องทะเบียนหลัง ติดกันชน ตรงรุ่น Corsa
มาพร้อมหลอดไฟ ของใหม่

ราคา 150 บาท

• *
ไฟเลี้ยว แก้ม ตรงรุ่น Opel Corsa B มาพร้อมหลอดไฟ ของใหม่

มีสี ส้ม / ขาว

ราคาข้างละ 120 บาท

Offline tui21

• *
 มอเตอร์ฉีดกระจกหน้าแบบสองทางของopel cosa B. รุ่นcityมือสองราคาเท่าไรครับ

• *
มอเตอร์ฉีดกระจกหน้าแบบสองทางของopel cosa B. รุ่นcityมือสองราคาเท่าไรครับ

ปั๊มนํ้าฉีดกระจกมีของใหม่ครับ มือสองไม่มี

ปั๊มนํ้าฉีดล้างกระจก ตรงรุ่น Opel Corsa B ของใหม่

ราคา 280 บาทต่อชุด

• *
แผงวางของข้างหลังของโอเปิ้ล3Dมีไม๊เท่าไรคับ

Offline umc2006

• หนึ่งในใต้หล้า
มีมอเตอร์ประตูด้้านขวา(ฝั่งคนขับ) ไหมคับ ของ คอซ่า1.4 3D

ราคาเท่าไรคับ+ค่าส่ง

:sosad3 :sosad3

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

• *
มีมอเตอร์ประตูด้้านขวา(ฝั่งคนขับ) ไหมคับ ของ คอซ่า1.4 3D

มีครับ ทรงจะเป็นเหมือนของประตูหลัง แต่ขั้วต่อ 5 ขา ครับ

ราคา 550 บาทครับ

ส่ง ลงทะเบียน +60
EMS + 70 บาทครับ

แผงวางของข้างหลังของโอเปิ้ล3Dมีไม๊เท่าไรคับ

ไม่มีครับผม :D

มีครับ ทรงจะเป็นเหมือนของประตูหลัง แต่ขั้วต่อ 5 ขา ครับ

ราคา 550 บาทครับ

ส่ง ลงทะเบียน +60
EMS + 70 บาทครับ

โทษทีคับ บอกไม่หมด
นึกว่าเป็นมอเตอร์กระจกไฟฟ้า ของประตูฝั่งขวา คอซ่า 3D คับ
 :ice :ice

• *
โช๊คคํ้าฝาท้าย ตรงรุ่น Opel Corsa 5dr ของใหม่

ราคาข้างละ 480 บาท

Offline parkposter

• *
หม้อพักน้ำ corsa 5d ราคาเท่าไรครับ พอดีเห็นในรูปรูบน ทำไมอีกรู 1 ปิดครับ เพราะของผม ต้องเสียบทั้ง 2 รู เครื่อง x14xe ครับ ไม่รู้ว่าเห็นไม่ค่อยชัดหรือว่าผมเข้าใจผิดเอง ตอนนี้กำลังหา 1 ใบครับ ขอบคุณครับ

Offline PaNg2PoNg

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi
ไฟเลี้ยว แก้ม ตรงรุ่น Opel Corsa B มาพร้อมหลอดไฟ ของใหม่

มีสี ส้ม / ขาว

ราคาข้างละ 120 บาท

ยังเหลือมั้ยครับ รับ 1 คู่ครับ

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

• *
โช๊คค้ำฝาหลังของ3Dมีไม๊ครับ

• *
หม้อพักน้ำ corsa 5d ราคาเท่าไรครับ พอดีเห็นในรูปรูบน ทำไมอีกรู 1 ปิดครับ เพราะของผม ต้องเสียบทั้ง 2 รู เครื่อง x14xe ครับ ไม่รู้ว่าเห็นไม่ค่อยชัดหรือว่าผมเข้าใจผิดเอง ตอนนี้กำลังหา 1 ใบครับ ขอบคุณครับ

กระปุกนี้สำหรับเครื่อง C14NZ ครับ ถ้าจะใช้ ต้องให้ช่างเจาะรูที่ปิดไว้ แล้วหาท่อทองแดงเล็กๆขนาดพอดีอัดเข้ากะรูที่เจาะไว้ครับ

กระปุกละ 520 บาทคร้าบ

โช๊คค้ำฝาหลังของ3Dมีไม๊ครับ

มีแต่ของ 5dr ง่ะคร้าบ ไม่ชัวร์ว่าใส่แทนกันได้มั้ย ที่บ้านมีแต่ 5dr T T

ยังเหลือมั้ยครับ รับ 1 คู่ครับ

มีอยู่ครับผม

• *
คลิปล๊อคบังแดด Opel Corsa ของใหม่

ราคาชิ้นละ 50 บาท

Offline niclamp

• *
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4 3D
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: X14XE 16V.
แผ่นกระจกมองข้างด้านซ้าย ยังมีของไหมครับ

• *
แผ่นกระจกมองข้างด้านซ้าย ยังมีของไหมครับ

ยังมีอยู่คร้าบบ :D

Offline PaNg2PoNg

• s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi
คลิปล๊อคบังแดด Opel Corsa ของใหม่

ราคาชิ้นละ 50 บาท

รูปไม่ขึ้นขอดูด้วยคับ

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

มีหม้อลมเบรคไหมคับ

• *
มีหม้อลมเบรคไหมคับ

หม้อลมเบรคไม่มีเลยคร้าบบบ  :sosad3

Offline rmphuket

ต้องการไฟเลี้ยวสีส้ม1คู่ ไฟส่องป้ายทะเบียนหลัง1ชุดครับ วรพล คงกระพันธ์ 125/26 ม 5 หมู่บ้านร็อคการ์เด้น ถ ทุ่งคา-ควนดินแดง ต รัษฎา
อ เมือง จ.ภูเก็ต 83000 Mobile 089 5919 842 ขอหมายเลข บ/ช โอนเงินด้วยครับ รวมค่าส่งแล้วเท่าไหร่ครับ

• *
ต้องการไฟเลี้ยวสีส้ม1คู่ ไฟส่องป้ายทะเบียนหลัง1ชุดครับ วรพล คงกระพันธ์ 125/26 ม 5 หมู่บ้านร็อคการ์เด้น ถ ทุ่งคา-ควนดินแดง ต รัษฎา
อ เมือง จ.ภูเก็ต 83000 Mobile 089 5919 842 ขอหมายเลข บ/ช โอนเงินด้วยครับ รวมค่าส่งแล้วเท่าไหร่ครับ

ไฟแก้มส้ม 1 คู่ เป็น 240 ครับ ค่าส่งลงทะเบียน + 50 EMS +70 ครับ

เลขบัญชีนะครับ

นาย สิรวิชญ์ โชติวทัญญู ธนาคารกสิกรไทย [สาขาเซ็นทรัล ปิ่นเกล้า] บัญชี ออมทรัพย์ 758-2-84240-4

โอนแล้ว รบกวนแจ้งทางโทรศัพท์ 089-1155-414 ด้วยนะครับ ผมจะได้รีบจัดส่งไปให้ครับพี่

อ้าว....ล้วไฟส่องป้ายทะเบียนหลังผมล่ะ...... :red:

• *
อ้าว....ล้วไฟส่องป้ายทะเบียนหลังผมล่ะ...... :red:

ตกหล่นครับ 5555

เป็น 390 บาทครับ  ค่าส่งลงทะเบียน + 50 EMS +70 ครับ

;D ;D

เดี๋ยวส่งไป 440฿ นะ แล้้วsmsไปบอกครับ บ่ายๆ 8)

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
อยากได้ เซ็นทรัลล็อคฝาปิดถังน้ำมันอ่ะครับ...มีบ่?

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline pr404

• *
  • รุ่นรถ: corsa
  • สีรถ : blue
  • เครื่องยนต์: 1.4
วิธีติดต่อสั่งซื้อของทางไหน
ต้องการลูกยางกระแทกโชคหน้า กับกันฝุ่นโชคหน้า

Offline จิตติยา

• *
อะไหล่มีหลายรายการนะครับ ลองเลื่อนๆดูก่อนเน้อ  ;)

คิ้วซุ้มล้อหน้า ข้างซ้าย-ขวา ข้างละ 220 บาท

ปลอกหนังหุ้มคันเกียร์ MT อันละ 150 บาทครับ

[img width=800 height=597]https://sconten

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง