อะไหล่ Opel Corsa 3dr 5dr ของใหม่ หลายรายการ

ฺBamSira · 18582

Offline rmphuket

• ผู้เยี่ยมยุทธ
เรียนคุณสิรวิชญ์ ต้องขอโทษทีครับที่ยังไม่ได้โอนตังค์ ต้องขอยกเลิกทุกรายการที่สั่ง เพราะมีเรื่องด่วนเข้ามาก่อน อันนั้นกะไว้เป็นของเก็บสต๊อค
อันนี้สิครับด่วนแต่เป็นสิ้นเดือนถึงโอนตังค์นะครับ แฮ่ แฮ่ ขอสั่งซื้อ ตามรายการนี้ครับ
                         ลูกปืนเบ้าโช๊ค 1คู่ 300x2 =   600฿
                               กันฝุ่นโช๊ค หน้า 95x2=  190฿
                              กันฝุ่นโช๊คหลัง 180x2=  360฿
ลูกยางกันกระแทกโช๊คหน้า-หลัง อย่างละคู่ 80x4=  320฿
                                              รวม      = 1,470฿
                                          รวมค่าส่ง    = __?__ ฿
รายละเอียดการส่งตังค์ละเบอร์โทรของคุณสิรวิชญ์ ผมมีเรียบร้อยแล้วครับ/ขอบคุณครับ/rmphuket  :สำนึก: Corsa 5dr
« Last Edit: 23 Nov 2015, 10:22 by rmphuket »

Offline ฺBamSira

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
เรียนคุณสิรวิชญ์ ต้องขอโทษทีครับที่ยังไม่ได้โอนตังค์ ต้องขอยกเลิกทุกรายการที่สั่ง เพราะมีเรื่องด่วนเข้ามาก่อน อันนั้นกะไว้เป็นของเก็บสต๊อค
อันนี้สิครับด่วนแต่เป็นสิ้นเดือนถึงโอนตังค์นะครับ แฮ่ แฮ่ ขอสั่งซื้อ ตามรายการนี้ครับ
                         ลูกปืนเบ้าโช๊ค 1คู่ 300x2 =   600฿
ลูกยางกันกระแทกโช๊คหน้า-หลัง อย่างละคู่ 80x4=  320฿
รายละเอียดการส่งตังค์ละเบอร์โทรของคุณสิรวิชญ์ ผมมีเรียบร้อยแล้วครับ/ขอบคุณครับ/rmphuket  :สำนึก: Corsa 5dr

ค่าส่ง + 150 บาทครับ  เบ้าหัวโช๊คค่อนข้างหนักอยู่

ตัวลูกปืนหน้า และ เบ้ายึดหัวโช๊ค ผมขายแยกกันนะครับ ลูกปืน 300 บาท เบ้ายึด 320 บาทครับ

ขอบคุณมากครับ

Offline 2000ips

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขอพลังจงสถิตกับท่าน
มอเตอร์ฉีดกระจกหน้าแบบสองทางของopel cosa B. รุ่นcityมือสองราคาเท่าไรครับ

ปั๊มนํ้าฉีดกระจกมีของใหม่ครับ มือสองไม่มี

ปั๊มนํ้าฉีดล้างกระจก ตรงรุ่น Opel Corsa B ของใหม่

ราคา 280 บาทต่อชุด

ทั้งชุด  รวมตัวกรองที่สวมที่ปลายท่อด้วยไหมครับ

ชื่อ ศักดิ์ ครับ

Corsa GSi 1.6 X16XE  ผมใช้เอง MAเอง
Zafira 1.8CD Z18XE ผบทบ. และลูกๆใช้ครับ ผมทำหน้าที่ MA
BMx อีก 3 แค่เติมลมยาง

I Love Opel

ของผมมีลูกยางหัวโช๊คแล้ว ขอเป็นลูกปืนรองตัวล่างที่ชุดละ 300฿ น่ะครับ ขอถามนิดนึงครับมีลูกยางหิ้วเกียร์ ของ Opel Astra Van บ้างไหมครับ เป็นเกียร์ ออโต้ เครื่อง 8V 16SE น่ะครับ ถ้ามีตัวละเท่าไหร่ครับ/ขอบคุณครับ

• *

ทั้งชุด  รวมตัวกรองที่สวมที่ปลายท่อด้วยไหมครับ

มีแค่ตัวมอเตอร์และลูกยาง ตามในรูปครับ

ของผมมีลูกยางหัวโช๊คแล้ว ขอเป็นลูกปืนรองตัวล่างที่ชุดละ 300฿ น่ะครับ ขอถามนิดนึงครับมีลูกยางหิ้วเกียร์ ของ Opel Astra Van บ้างไหมครับ เป็นเกียร์ ออโต้ เครื่อง 8V 16SE น่ะครับ ถ้ามีตัวละเท่าไหร่ครับ/ขอบคุณครับ

ได้ครับพี่

ตัวลูกยางหิ้วเกียร์ อันนี้เป็นตัวไหนครับพี่ ใช่ยางแท่นเครื่องฝั่งเกียร์หรือเปล่า รบกวนส่งรูปมาหน่อยครับ ผมจะเช็คให้ครับ

ATTN ; คุณ สิรวิชญ์ ขอสรุปการสั่งซื้ออีกทีครับ

ลูกปืนเบ้าโช๊ค รองเบ้าตัวล่าง 1คู่ 300x2 =  600 ฿
                                 กันฝุ่นโช๊คหน้า 1คู่  95x2 =  190 ฿
    ลูกยางกันกระแทกโช๊คหน้า-หลังอย่างละ 1คู่  80x4 =  320 ฿
                                                         ค่าส่ง =  150 ฿
(ยกเลิกกันฝุ่นโช๊คหลัง)ยังดีอยู่ครับ และมีสแปร์อีกคู่ครับ
                                                          รวม  =1,260 ฿

และถ้าต้องการเฉพาะ ซ็อกเก็ตเปล่าๆ เสียบไฟแบบใส่ในไฟไฟเลี้ยว มีขายไหมครับ อยากเปลี่ยนเป็นของใหม่สัก 4ตัว ถ้ามีแยกขายส่งมาเลยครับราคาเท่าไหร่เพิ่มไปเลยครับ

ส่วนที่ถามให้พรรคพวก เป็นลูกยางรองแท่นเครื่อง แต่เป็นตัวที่หิ้วเกียร์อยู่ เป็นของAstra Van 1600 CC 8 วาวล์ C16SE ไม่มีรูปครับติดกับรถอยู่ ฝาครอบไฟเลี้ยวหน้าซ้ายสีขาวก็แตกอยู่กำลังหาและรออะไหล่อยู่(ถ้ามี) ส่วนโอนตังค์วันนี้โอนได้แล้วจะโทรไปคอนเฟิร์มครับ/ขอบคุณครับ/rmphuket

• *

ATTN ; คุณ สิรวิชญ์ ขอสรุปการสั่งซื้ออีกทีครับ

ลูกปืนเบ้าโช๊ค รองเบ้าตัวล่าง 1คู่ 300x2 =  600 ฿
                                 กันฝุ่นโช๊คหน้า 1คู่  95x2 =  190 ฿
    ลูกยางกันกระแทกโช๊คหน้า-หลังอย่างละ 1คู่  80x4 =  320 ฿
                                                         ค่าส่ง =  150 ฿
(ยกเลิกกันฝุ่นโช๊คหลัง)ยังดีอยู่ครับ และมีสแปร์อีกคู่ครับ
                                                          รวม  =1,260 ฿

รายการของพี่ ตามนี้นะครับ

ครับ คามนั้น........... :ไถ:

Offline zOlutiOn

• *
ของเค้าเยอะ จริงๆ  8)

• *
ครับ คามนั้น........... :ไถ:

จัดส่งแล้วนะครับพี่ เลข EP520325883TH

ขอบคุณครับพี่

Offline วัวเหิน

• *
มี"มอเตอร์ปัดน้ำฝนหน้า" มั้ยครับ

• *
มี"มอเตอร์ปัดน้ำฝนหน้า" มั้ยครับ

ไม่มีเลยคร้าบ  :จุก:

Bam ได้ของครบแล้วนะ โทษทีไม่ได้เข้าเวปเลย ขอบคุณนะ...rmphuket

Bam ขอถังพักน้ำ 1ถัง ไฟส่งป้ายหลัง และมี พวกหัวน๊อตตัวเมีย พลาสติกยึดถังบ้างรึเปล่า ของเก่ามันกรอบหมดแล้ว อะนะ /พี่วรพล
totalเท่าไหร่ :หึหึ:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง