ไปทำบุญกัน วัดพระบาทน้ำพุ-เขื่อนป่าสักฯ เสาร์ที่ 9 ตุลา 53 นี้ครับ

jeedz · 153891

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ถึงบ้านบางนาตอน 4 ทุ่มกว่า
งานนี้เทสต์นู๋เขียวแรงไปหน่อย กล่องครอบหัวฉีด กับกรองเปลือยกระจายเลยครับ
(ไม่อยากถ่ายรูปเลย ...อาย อิอิ)

สาเหตุ เกิดจากสายหัวเทียนเสื่อมสภาพไป 1 เส้น

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
แต่ที่เหนได้ทุกทริปคือ...

ไม่ว่าทุกคนจะเหน็ดเหนื่อยแค่ไหน กลับบ้านดึกยังไง....

ทุกคนก้อจะเข้าเวป opel in ทันที.....

(เปนยาเสพติดจิงๆๆๆ 5555))

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline samrit_ad

• หนึ่งในใต้หล้า
  • เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
ที่วัดพระบาท ผมได้ล้างไอเดิ้ลให้ Corsa สีเขียว เจ้าของรับราชการทหารที่ลพบุรี ยังไงช่วยแจ้งอาการต่อด้วยครับ(ลืมถามชื่ออ่ะครับ) :สำนึก:

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ที่วัดพระบาท ผมได้ล้างไอเดิ้ลให้ Corsa สีเขียว เจ้าของรับราชการทหารที่ลพบุรี ยังไงช่วยแจ้งอาการต่อด้วยครับ(ลืมถามชื่ออ่ะครับ) :สำนึก:

คงเสียไปแล้วละมั๊ง ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้

สาโรจน์ 0898984762 ,0818522713

โทรไปถามเลยครับพี่

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline ลุงชัย แอสตร้า ซีดาน

• VIP's Member
  • นักรบพเนจร
  • คิดถึงก็ โทร.มา 08 9743 8666
 :Dถึง บ้านพัก ๒๐.๓๐ น. ทริป นี้  มีเสียว หลายรอบ เริ่มจาก ไฟเอสโชว์ ต้องขับแบบ ธรรมดา เกียร์ถอยหลังเข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง แถมเจออาการสตาร์ทไม่ได้ เนื่องจากเกียร์มัว( สมองไม่ดี )เหมือน ลุงชัยเลย ต้อง เดือดร้อน  สมาชิก  รื้อดูหาเหตุ ถอดขั้วแบต รีเซ็ท สมองเกียร์ และสตาร์ท ได้ดังเดิม  :ปลิว:
         ขอบคุณ ผู้ดำเนินการ ทริป ทุกท่าน ที่ ดูแลอย่างดี และทำให้มีความสุข ทุกครั้งที่ไปร่วมกิจกรรม  :-*

รักรถ เข้าใจรถ หมดปัญหา

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
ยินดีกับทุกท่านที่กลับบ้านโดยสวัสดิภาพครับ  :D :-*

ยังไงก็อย่าลืมลงรูปที่ถ่ายกันด้วยครับ ให้คนที่ไม่ได้ไปอย่างผม ตาร้อนหน่อยเร้วววววว  :ตาปิ้ง:

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ยินดีกับทุกท่านที่กลับบ้านโดยสวัสดิภาพครับ  :D :-*

ยังไงก็อย่าลืมลงรูปที่ถ่ายกันด้วยครับ ให้คนที่ไม่ได้ไปอย่างผม ตาร้อนหน่อยเร้วววววว  :ตาปิ้ง:

ลุงวัชรไม่ได้ไปยังตาร้อนเลย คนที่ไปกันนี่ร้อนทั้งตัวเลยอ่ะครับอากาศร้อนโคตรๆ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline bat

• bat
ส่วนตัวประทับใจมากๆ สมาชิกเยอะมาก อาจจะทักทายไม่หมด ไว้ทริปหน้า ขอแก้ตัวใหม่นะครับ :)  
ที่ประทับใจก็เพราะผมเองเคยรถเสีย เมื่อรถเสียเข้าใจอารมณ์นี้เลย  ;D
ความเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่การเอื้ออาทรณ์ กันและกัน มันประทับใจครับ  :D :D :D :D :D :D

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ

ลุงวัชรไม่ได้ไปยังตาร้อนเลย คนที่ไปกันนี่ร้อนทั้งตัวเลยอ่ะครับอากาศร้อนโคตรๆ

อย่าให้ร้อนถึงหัวใจหล่ะ ท่านน้าหนวดทวดหมอ  8) 8) 8) 8) 8) 8)

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline อู๋ครับ

• **
งั้นต้องใช่ คันที่จอดตะหงานอยู่ ตรง ทางเข้าแน่นอน ครับ.เหอะๆครับผม

ถูกต้องค่ะ พี่อู๋ เค้าจอดอยู่สองจุดค่ะ ที่ลานจอดรถ กะ ที่หน้าทางเข้าเขื่อนครับอยากเห็นตอนตั้งขบวนกับตอนเคลื่อนขบวนน่ะครับ คนอื่นอาจจะแลดูเฉยๆ แต่สำหรับผมแล้วสวยงามมาก โดยเฉพาะที่หน้าเขื่อน ผมจอดรอดูโดยมองผ่านกระจกหลัง แล้วได้เห็นโอเปิลแต่ละคันโผล่ขึ้นมาตอนข้ามทางรถไฟ แล้ววิ่งผ่านรถผมไป สวยงามมากครับ

พี่เขาน่า จะเจอ เรา ตั้งเเต่ ที่วัดเนอะ จะได้ ชวนมาเเจม ร่วม ขบวน สีลูกกวาดด้วยกัน ..อิอิ..จริงๆแล้วอยากไปร่วมมากเลยครับ แต่ติดตรงที่ว่า ตอนนี้ที่บ้านผมทั้งครอบครัวกำลังกิน TAMIFLU กันอยู๋ครับเดี๋ยวจาไปแพร่เชื้อ

งี้ ต้องให้พี่ เขาเอารูปมา โชว์ .อิ อิ แอบถ่ายรูปด้วยกล้องปัญญาอ่อน ผลไม่ติดซักรูป  เจ็บใจสุดๆ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
พึ่งตื่นครับ.... :dead:

แฮะๆๆๆ

นอนตายไปเลย...

งานนี้ไส ยะ สาด มีจริงครับ... เหอๆๆ

แค่แลกคลอย์กันใช้ก็ขับกลับได้.... แค่ใส่สายแบตคืน... ก็สตาท์ติดได้.... แค่ เชอร์รี่ นั่งรถ.... คันนั้นก็พังได้....  :o 8) 8) 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline lemon3rd

• **
    • lemon3rdphoto.multiply.com
อิจฉาคนไม่ต้องทำงานเช้า ...  :D

แต่ชอบประโยคล่างสุดน่ะ ท่านต้น  :หึหึ:

สโลแกน : ถึงเมาก็ไม่ได้ขับ เพราะนั่งหลับอย่างเดียว

ชื่อเล่น: ตั้น
เชี่ยวชาญอะไร: ที่พอให้คำปรึกษาได้ก็พวก การเล่นกีต้าร์ เบสไฟฟ้า การเลือกซื้อกีต้าร์

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
แค่ เชอร์รี่ นั่งรถ.... คันนั้นก็พังได้.... 
โชคดี รอบนี้มีรถไปเอง ไม่งั้น..นะ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
เป้ยมอบตำแหน่งนีให้่กับเชอร์รี่เป็นทายาทสืบต่อคนต่อไป จนกว่าจะหาผู้มารับตำแหน่งแทนได้....อิอิ

เดี๋ยวนี้นั่งรถใครก็ไม่พังแล้ววว ^_____^~
« Last Edit: 11 Oct 2010, 16:20 by Nu_Paiy »

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ออ อย่าลืม สรุปยอดเงินทำบุญนะฮะ... ผมจำไม่ได้แล้วอ่ะ... คุ้นๆว่า 30000 กว่้าๆ แล้วก็ ของน้าหมอ ประมูลไปได้เท่าไรน่อ...  :มั้ง:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
แต่ชอบประโยคล่างสุดน่ะ ท่านต้น  :หึหึ:
ตั้นเอ็งก็ว่าไป กระเป๋ามันหาย กินข้าวไม่อร่อยเลย ไม่เห็นเหรอ... หมดปลาย่างไปแค่ 2 ตัวเอง

ปรากาศๆๆๆๆ
ทีมสีฟ้า เราเน้นลั่นล้ามากไป แวะทุกปั๊ม...ก็เลย เป็นทริปซ่อม+บูรณะต่อจากรถป้าตู๋ซะเลย..

ทริปนี้นู๋เขียว เจอศึกหนัก ระเบิดยิงมาตลอดทางเลย ทริปหน้า นู๋แดงออกศึกเหมือนเดิมจ้า...

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
@น้องเป้ย ขนต่อไป 55555

@พี่นุ่น ไม่มีปลาย่างนะคะ 5555

@ตั้น ซื้อ Opel มาขับซักคันมั้ยย เอารูปในกล้องมาโชว์เร้ว ว ว

ไม่อยากจะบอกว่า เจี๊ยบซื้อพวงมาลัยมา 1 พวง บอกว่าเอามาเซ่นไหว้แม่ย่านางรถ ปกติไม่เคยทำนะคะ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่นะค๊า เด๋วนี้เจี๊ยบเค้าเล่นของแล้วค่าาา ไสยศาสตร์ก้อมีจิงน๊าา ^^

ต้องขออภัยด้วยถ้าไม่ได้สวัสดีพี่ๆ น้องๆ ครบทุกท่านนะค๊าา นู๋หัวฟูอยู่ ฮื้ม มม~

เจอกันทริปหน้านะคะ เร็วๆ นี้ค่า

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ออ อย่าลืม สรุปยอดเงินทำบุญนะฮะ... ผมจำไม่ได้แล้วอ่ะ... คุ้นๆว่า 30000 กว่้าๆ แล้วก็ ของน้าหมอ ประมูลไปได้เท่าไรน่อ...  :มั้ง:

จ้าาา  เด๋วจัดการให้  ขอทำธุระเสร็จก่อนนะ

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

• **
แต่ชอบประโยคล่างสุดน่ะ ท่านต้น  :หึหึ:
ตั้นเอ็งก็ว่าไป กระเป๋ามันหาย กินข้าวไม่อร่อยเลย ไม่เห็นเหรอ... หมดปลาย่างไปแค่ 2 ตัวเอง

เริ่มกระบวนการ ขุด แล้ว เผา ขุด แล้ว เผา  :ตาย:  :ตาย:

สโลแกน : ถึงเมาก็ไม่ได้ขับ เพราะนั่งหลับอย่างเดียว

เชี่ยวชาญอะไร: ที่พอให้คำปรึกษาได้ก็พวก การเล่นกีต้าร์ เบสไฟฟ้า การเลือกซื้อกีต้าร์

• **

@ตั้น ซื้อ Opel มาขับซักคันมั้ยย เอารูปในกล้องมาโชว์เร้ว ว ว

อยากซื้ออยู่นะจอย.... แต่อยากมีคนขับให้นั่งมากกว่า  :สำนึก: (เพราะว่า เราหลับง่ายมากเลย)

ส่วนรูปในกล้องน่ะ... กล้องตาบอมคร้าบบบบ  ;D  ;D

@พี่นุ่น ไม่มีปลาย่างนะคะ 5555
ก็ร้านสุดท้ายที่จอยบ่น จนแทบจะให้ปิดร้านนั่นแระ พี่อิ่มแล้ว มันยังยกปลาช่อนมาอีกตัว ปลาเผามั้ง?

Offline golf german

:Dถึง บ้านพัก ๒๐.๓๐ น. ทริป นี้  มีเสียว หลายรอบ เริ่มจาก ไฟเอสโชว์ ต้องขับแบบ ธรรมดา เกียร์ถอยหลังเข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง แถมเจออาการสตาร์ทไม่ได้ เนื่องจากเกียร์มัว( สมองไม่ดี )เหมือน ลุงชัยเลย ต้อง เดือดร้อน  สมาชิก  รื้อดูหาเหตุ ถอดขั้วแบต รีเซ็ท สมองเกียร์ และสตาร์ท ได้ดังเดิม  :ปลิว:
         ขอบคุณ ผู้ดำเนินการ ทริป ทุกท่าน ที่ ดูแลอย่างดี และทำให้มีความสุข ทุกครั้งที่ไปร่วมกิจกรรม  :-*
ขอกราบขอบคุณอีกครั้งนะคะ ลุงชัยกะพี่ช่อ ที่ให้ตุ๊กกะกอล์ฟยืมห้องน้ำค่ะ

• **
ขอบคุณพี่ตุ๊ก ที่ทำให้ตั้นได้เพลงใหม่ตั้งหลายเพลงแน่ะ พี่กอล์ฟ  :ตาปิ้ง:  :ตาปิ้ง:

อยากซื้ออยู่นะจอย.... แต่อยากมีคนขับให้นั่งมากกว่า  :สำนึก: (เพราะว่า เราหลับง่ายมากเลย)
ซื้อมาเลย เวลาขับจะไม่มีทางง่วงเด็ดขาด เพราะพะวงว่า รถตรูจะไปรอดมั้ย..555+
หรือก็ลงเครื่องแรงซะทีเดียวเลย ตอนขับเจอคัยแหย่ๆ ก็เอาให้พวกนั้นมันร้องให้ไปฟ้องพ่อมันเลย
"..พ่อๆ รถเก่าจะ 20 ปี มันแซงรถสดๆ โฆษณาหลอกแดกพวกเราไปลิบๆแล้ว..." 555+

ขอบคุณพี่ตุ๊ก ที่ทำให้ตั้นได้เพลงใหม่ตั้งหลายเพลงแน่ะ พี่กอล์ฟ  :ตาปิ้ง:  :ตาปิ้ง:
เพลงใหม่หรือเพลงเก่ากันแน่ตั้น...อย่ามาแซวกันจิ...อายยยยย
ช่วงนี้ถึง 18 ธันวา พี่ตุ๊ก (น้องเป้ยด้วย) จะตั้งจัยซ้อมร้องเอาไว้รอตั้นเลย

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ก็ร้านสุดท้ายที่จอยบ่น จนแทบจะให้ปิดร้านนั่นแระ พี่อิ่มแล้ว มันยังยกปลาช่อนมาอีกตัว ปลาเผามั้ง?

นู๋ไม่ได้บ่นนะคะพี่ อย่าพูดยังงี้สิคะ นู๋ออกจะใจดี ..................

แค่นู๋วีนนนนนจะให้มันปิดร้านจิงๆ ค่ะ ถ้ามันยังจะให้บริการรรแบบบบบบบนี้!!! ไม่บอกหรอกค่ะว่าร้านอะไร แต่จะให้จี๊ดลงพิกัดไว้เลย 555

เพลงใหม่หรือเพลงเก่ากันแน่ตั้น...อย่ามาแซวกันจิ...อายยยยย
ช่วงนี้ถึง 18 ธันวา พี่ตุ๊ก (น้องเป้ยด้วย) จะตั้งจัยซ้อมร้องเอาไว้รอตั้นเลย

ยุค 90's เถอะค่ะพี่ ^___^ นู๋ชออบบบบบบบบบบ กระแส Retro ค่ะ แต่อายุแค่หลัก 2 กันอยู่นะคะ อิ อิ

ส่วนรูปในกล้องน่ะ... กล้องตาบอมคร้าบบบบ  ;D  ;D

ขับจิงๆ ไม่หลับบบ .. confirm ห่ะ เพลงช่วยได้ อิอิ แต่ไม่มาก เราลองมาทุกขนานแล้ว ก้อยังหลับบบบ

นู๋ไม่ได้บ่นนะคะพี่ อย่าพูดยังงี้สิคะ นู๋ออกจะใจดี ..................

แค่นู๋วีนนนนนจะให้มันปิดร้านจิงๆ ค่ะ ถ้ามันยังจะให้บริการรรแบบบบบบบนี้!!! ไม่บอกหรอกค่ะว่าร้านอะไร แต่จะให้จี๊ดลงพิกัดไว้เลย 555

ยุค 90's เถอะค่ะพี่ ^___^ นู๋ชออบบบบบบบบบบ กระแส Retro ค่ะ แต่อายุแค่หลัก 2 กันอยู่นะคะ อิ อิ

จัดมาน้องจอย..คนสวย..

ขับจิงๆ ไม่หลับบบ .. confirm ห่ะ เพลงช่วยได้ อิอิ แต่ไม่มาก เราลองมาทุกขนานแล้ว ก้อยังหลับบบบ

• **
พี่กอล์ฟ & เพื่อนจอย....

เปิดกระทู้ขอเพลงกันเลยดีไหม...  ;)

Offline bat

• bat
เรื่องร้านอาหารที่เขาใหญ่ มันสุดยอดของการบริการเลย  :ตาย:  สุดยอดมาก ไม่เคยเจอะที่ไหนมาก่อน โมโหมาก เรื่องยกถ้วยแบ่งมาให้ เหมือนไม่ได้ล้างแค่เอามาจุ่มเฉยๆแล้วยกมาให้เราเลย แล้วเอามาให้ก็แบบนั้นเลย น้ำหยดเป็นทางจากครัว ถึงแขนพี่ และเลยไปจานข้าว ดีที่พี่เอาจานข้าวหลบทัน สุดยอดมาก เลว :ตาย: :ตาย:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง