ประมวลภาพ opel.in.th Trip วัดพระบาทน้ำพุ เขื่อนป่าสักชลสิทธิ์

มือใหม่corsa · 82246

Offline earth4wd

• นักรบพเนจร
  • **
ไม่ต้องเถียงกันๆ ๆ ๆ จะ Canon หรือ Nikon ก้อแจ่มเจิดทั้งคู่ เนอะ เนอะ

แต่เค้าเลนส์ Wide ของตัวมากเลยอะ เค้าเหลือตัวนิดเดียววเอง ฮิ้ววววววววววววววววววววว

ขอบคุณนะคะต่องและตั้น (ตากล้อง+มือกีต้า)
โห...ของผมโอลี่...กบอ่ะ อายเรย แต่เสียดายมิได้ไปด้วยคับ :หึหึ:

Offline Dsky

• DekGayRay's
  • หนึ่งในใต้หล้า
สุดท้ายแล้วค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่มาร่วมทริป ขอบคุณสตาฟที่น่ารักทุกคน ขอบคุณที่มาร่วมทำบุญกัน โดยการบริจาคเงินได้ยอดถึง 38,477 บาท แล้วของบริจาคเกือบสองคันรถกะบะ

สุดท้าย ขอบคุณตากล้อง + มือกีร์ต้า ด้วยนะจ๊ะ

ตั้นต้องขอโทด และ ขอขอบคุณเพื่อนต่องอย่างแรงงงงง ที่ช่วยจัดการ Process รูปที่ตัวเองไม่ได้ถ่ายทั้งหมด

เพราะตั้นลืมเอากล้องตัวเองไป

ขอโทดเพื่อนจริง ๆ อ่ะ ....

แต่... อาจจะไม่ค่อยได้เจอกันแล้วนะ เพราะได้ข่าวมาว่า

อาจจะต้องถูกย้ายไปอยู่ที่ ระยอง สิ้นปีนี้

ขอบคุณต่อง และบอม ครับ ที่ขับรถให้ตั้นหลับมาตลอด อิอิ

อย่าเครียดน้า ไว้มาเที่ยวด้วยกันอีกนะจ๊ะ คราวหน้าเราจะช่วยถ่ายรูปนะ อิอิ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

ขอบคุณทุกคนที่มาร่วมทริป ขอบคุณสตาฟที่น่ารักทุกคน ขอบคุณที่มาร่วมทำบุญกัน โดยการบริจาคเงินได้ยอดถึง 38,477 บาท แล้วของบริจาคเกือบสองคันรถกะบะ

สุดท้าย ขอบคุณตากล้อง + มือกีร์ต้า ด้วยนะจ๊ะ

ตั้นต้องขอโทด และ ขอขอบคุณเพื่อนต่องอย่างแรงงงงง ที่ช่วยจัดการ Process รูปที่ตัวเองไม่ได้ถ่ายทั้งหมด

แต่... อาจจะไม่ค่อยได้เจอกันแล้วนะ เพราะได้ข่าวมาว่า

อาจจะต้องถูกย้ายไปอยู่ที่ ระยอง สิ้นปีนี้

ขอบคุณต่อง และบอม ครับ ที่ขับรถให้ตั้นหลับมาตลอด อิอิ

หนี แมว... ไปเจอ พ่อแมวฮะ...  :เครียด: :เครียด: :เครียด: ทางนั้น กินเบียร์ยังกะน้ำเปล่าอ่ะ...  :o

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline lemon3rd

• **
    • lemon3rdphoto.multiply.com
ตั้น ระยอง แค่นี้เอง ไปร่วมแก๊ง กะพี่ๆแมวเลยนะ พี่เขม พี่นพ พี่เอ็ม พี่กิ๊ฟ   ;D ;D ;D

สงสัยจะต้องเตรียมฝากเนื้อ ฝากตัว กับพี่ ๆ เขาแล้วสินะ  :หึหึ:

สโลแกน : ถึงเมาก็ไม่ได้ขับ เพราะนั่งหลับอย่างเดียว

ชื่อเล่น: ตั้น
เชี่ยวชาญอะไร: ที่พอให้คำปรึกษาได้ก็พวก การเล่นกีต้าร์ เบสไฟฟ้า การเลือกซื้อกีต้าร์

• **

อย่าเครียดน้า ไว้มาเที่ยวด้วยกันอีกนะจ๊ะ คราวหน้าเราจะช่วยถ่ายรูปนะ อิอิ

:ไม่: :ไม่:

สโลแกน : ถึงเมาก็ไม่ได้ขับ เพราะนั่งหลับอย่างเดียว

เชี่ยวชาญอะไร: ที่พอให้คำปรึกษาได้ก็พวก การเล่นกีต้าร์ เบสไฟฟ้า การเลือกซื้อกีต้าร์

• **

หนี แมว... ไปเจอ พ่อแมวฮะ...  :เครียด: :เครียด: :เครียด: ทางนั้น กินเบียร์ยังกะน้ำเปล่าอ่ะ...  :o

:-\  :-\  :-\

Offline ple

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ตั้น ระยอง แค่นี้เอง ไปร่วมแก๊ง กะพี่ๆแมวเลยนะ พี่เขม พี่นพ พี่เอ็ม พี่กิ๊ฟ   ;D ;D ;D

สงสัยจะต้องเตรียมฝากเนื้อ ฝากตัว กับพี่ ๆ เขาแล้วสินะ  :หึหึ:

รีบไปฝากเนื้อฝากตัวทริปวันเกิดเว็บเลยนะ   ;D ;D ;D ;D

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

• **
น่ากลัวจริง....  :หนาว:  :หนาว:

กลางธันวา นี้ป่ะครับ

Offline ple

• ผู้เยี่ยมยุทธ
น่ากลัวจริง....  :หนาว:  :หนาว:

กลางธันวา นี้ป่ะครับ
ใช่แล้วจ้า ไปป่าว ไปให้ได้นะ :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
มาเมื่อไหร่ ก้อกริ๊งกร๊างมาเลยครับ.... ;D

ไปนอนกางเต้นริมทะเล จิบเบียร์เย็นๆกัน... :น้ำร้อน:

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline maijubujubu

• **
  • No.: 101
  • รุ่นรถ: Corsa5d
  • สีรถ : น้ำเงิน
  • เครื่องยนต์: 4e turbo. Toyota
งานนี้ไม่ได้ไปด้วย เสียดายจัง โอกาสหน้าเนอะ 

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
งานนี้ไม่ได้ไปด้วย เสียดายจัง โอกาสหน้าเนอะ 
โอว  หายไปนานเลย    อ่อนแอ้น สบายดีมั้ยครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline paul

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง