ประมวลภาพ opel.in.th Trip วัดพระบาทน้ำพุ เขื่อนป่าสักชลสิทธิ์

มือใหม่corsa · 82238

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
บรรดาขาเก๋าส์แอบมาปรึกษางานกัน

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ใครก็ด้าย ช่วย retouch เอาก้องเอิ้น(โทรโข่ง)นั้นออกทีซิ.....เพื่อนผมจะได้แสดงตัวตนซะที.. 8) 8) :มั้ง: :มั้ง:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ขอบคุณน้าหมอมากมายครับบบดูรูปอีกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฮิๆๆ เหอะๆ พี่กุ้ง นายแบบ รุ่นจิ๋วผมเป็นไงมั่ง โชว์ นี้เดินแบบ มากไปนิดนึ่งสงสัย หวัดนิดๆใช่เปล่า ครับ เหอะๆ
http://www.opel.in.th/index.php/topic,6450.0.html รวมมาๆๆ เหอะๆ
ทริปนี้ รถโอเคมากๆครับ แต่ กล้อง พัง เซ็ง เหอะๆ
« Last Edit: 10 Oct 2010, 22:52 by jeabjamiro »

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
มาดูรูปด้วยคนค่ะ  ขอบคุณสำหรับรูปจากพี่หมอ และคุณปูนะคะ

รายงานสด  ภาพร้อน ๆ จริง ๆ

:D :D

ทริปนี้ถ่ายรูปมาบ้าง  ไว้จะเอารูปที่พอดูได้มาลงนะคะ

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline สิงห์แดง

• นักรบพเนจร
  • **
สุดยอดเลยครับ!!!พี่หมอ
ของที่ได้ประมูลทำบุญ เพิ่มยอดไปอีก เพียบ...
ขอชื่นชม ในความมีน้ำใจ ที่เห็นได้ยาก แบบนี้

รักและนับถือด้วยความจริงใจ ครับ !!!

Offline lemon3rd

• **
    • lemon3rdphoto.multiply.com
น้าหมอเท่ห์มากครับ  :red:  :red:

สโลแกน : ถึงเมาก็ไม่ได้ขับ เพราะนั่งหลับอย่างเดียว

ชื่อเล่น: ตั้น
เชี่ยวชาญอะไร: ที่พอให้คำปรึกษาได้ก็พวก การเล่นกีต้าร์ เบสไฟฟ้า การเลือกซื้อกีต้าร์

น้าหมอเท่ห์มากครับ  :red:  :red:

ท่ายืนตอนเผลอๆดูๆไปแล้วมันออกแต๋วๆงัยม่ะรุ :-[ :-[ :-[

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
สนุกมากมายในทริปครั้งนี้  น้องแวนงอแงนิดหน่อยแต่ก็ยังมีเพื่อนร่วมขบวนการด้วยเจ้านู๋เขียวของเจ้าตาล
รูปไม่ค่อยชัดเพราะถ่ายจากมือถือจ้า  และขอบคุณบรรดาช่างทั้งหลายที่ช่วยดูแลตลอดทางจ้า

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

• โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
ดูของเสียมาแล้วก็มาดูของแบบน่ารักๆกันบ้างละกัน

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

และก็ขอบคุณลุงบัติที่เลี้ยงกาแฟยามเช้ากินกันทั้งยังไม่ได้ล้างหน้าแปรงฟัน

Offline Omega VIP

ท่ายืนตอนเผลอๆดูๆไปแล้วมันออกแต๋วๆงัยม่ะรุ :-[ :-[ :-[

เกย์ ชัดๆ เลยครับน้า

ทริปนี้ขอโทษทุกๆท่านด้วยนะครับ คือ กอล์ฟไปช้า กลับเร็ว  อาจจะไม่ได้ทักทายทุกๆท่านครับ

ป.ล. น่าจะเปลี่ยนอาชีพเป็นพนักงานเครมประกันนะเนีย  ไปเร็ว เครมเร็ว  หนีเร็วด้วย  ;D ;D ;D

Offline zince

ก็ต้องขอโทษทุกท่านด้วยเช่นกันนะครับ เพราะมีภาระกิจต้องทำหลายอย่างเลยไม่ได้ไปที่ "เขื่อนป่าสัก" ด้วย
เห็นคน เห็นรถแล้วดีใจจังพี่ๆ น้องๆ ทุกคนใจมากเลยครับ :D :D :D

...ทริปนี้ ผมเดินทางทั้งหมด 1,100 กิโลเมตร ยาวสุดๆ เลย 

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline MiraSport

• **
คันเหลือง ลายหมากรุก ผมเคยบีบแกรทักทายบนทางด่วน

คันเหลือง ลายหมากรุก ผมเคยบีบแกรทักทายบนทางด่วน

เจอแล้วอยากรู้จักก็ปาดแบบกระบะเมื่อวันเสาร์ได้เลยครับป้าตู๋คนสวยของเราม่ะว่าหรอกครับ 8) 8) 8)

Offline bat

• bat

อ้อๆคันนี้นี่เองที่ป้าตู๋เคยเล่าให้ฟัง เห็นแกบอกว่าตั้งแต่ทำลายนี้มามีแต่คนทัก วันหลังก็เบียดข้าหรือชนท้าย ทักทายไปเลยก็ได้ครับ แกไม่ถือ  ;D ;D ;D ;D

Offline lemon3rd

• **
    • lemon3rdphoto.multiply.com
ได้ข่าวว่า อะไหล่ของพี่บัติ หมดกล่องเลยหรอครับ  :-[  :-[

สโลแกน : ถึงเมาก็ไม่ได้ขับ เพราะนั่งหลับอย่างเดียว

ชื่อเล่น: ตั้น
เชี่ยวชาญอะไร: ที่พอให้คำปรึกษาได้ก็พวก การเล่นกีต้าร์ เบสไฟฟ้า การเลือกซื้อกีต้าร์

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
พี่ช่อใจร้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ตอนขามานู๋เหนมีเกาะหลังรถคันนึง ตัวใหญ่มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ปรากฎว่าเป็นของปลอมม

ฮือออออออออออออออออออออออออออออออออ  นู๋กัววววววววววววววววววววววววววววววววววว

:omg:  :omg:  :omg:

อ้อๆคันนี้นี่เองที่ป้าตู๋เคยเล่าให้ฟัง เห็นแกบอกว่าตั้งแต่ทำลายนี้มามีแต่คนทัก วันหลังก็เบียดข้าหรือชนท้าย ทักทายไปเลยก็ได้ครับ แกไม่ถือ  ;D ;D ;D ;D

พี่ตู๋ คอนเฟิร์มค่าา สวยยและใจดี ^__^ ฮิ้วว ขอบคุณสำหรับเค้กนะคะ อร่อยมากๆๆๆๆ ค่ะ

Offline bat

• bat
หมดเกลี้ยงเลย  ;D  เรื่องนี้จะบันจุเข้าที่ประชุมทริปหน้าด้วยเรื่องอะไหล่ เพราะเอาไปเท่าไหล่ก็หมด  8)  เสียกันทั่วหน้า แต่โชคดีที่เอาติดไปด้วย เสียก็เปลี่ยน แต่เจ็บใจรถพี่นุ่น ถือเอาไปเปลี่ยนให้ไม่ทัน :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .

เจอแล้วอยากรู้จักก็ปาดแบบกระบะเมื่อวันเสาร์ได้เลยครับป้าตู๋คนสวยของเราม่ะว่าหรอกครับ 8) 8) 8)

:สำนึก: หน้าหมอ เรียก ป้า ตู๋ เต็มที่เลยนะนิ...อิอิ...  ไม่ใช่ ป้าตู๋ ไม่ว่า เเต่ พูดมะออกต่างหาก  8)

:สำนึก: หน้าหมอ เรียก ป้า ตู๋ เต็มที่เลยนะนิ...อิอิ...  ไม่ใช่ ป้าตู๋ ไม่ว่า เเต่ พูดมะออกต่างหาก  8)

กตัญญูจริงๆเลยออกตัวแทนล้อฟรีเลยนะเนี่ย ต้องตอบแทนบุญคุณที่อาศัยรถกลับช่ายป่่ะ ;D ;D ;D

กตัญญูจริงๆเลยออกตัวแทนล้อฟรีเลยนะเนี่ย ต้องตอบแทนบุญคุณที่อาศัยรถกลับช่ายป่่ะ ;D ;D ;D

:-[ ก้อ น่า ต่อไป เด๋วจะ เเทคทีม กะ ป้าตู๋ เป็น คู่หูดูโอ ประจำเว้ป ตะหากอ้ะค่า ... สวยประหารทั้งคู่  8) 8)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
รวมพล.. กะลังยุ่งกะไล่แจกริบบิ้น ก็เลยไม่ได้เก็บอะไรมาโชว์นะจ้ะ

ที่เหลือ ขอเป็นภาพเก็บตกก็แล้วกัน..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

ปู   >:( >:( >:(  มีพรายกระซิบว่าแอบบไปนินทาชั้นลับหลัง  แกรถพังแน่  

ปู   >:( >:( >:(  มีพรายกระซิบว่าแอบบไปนินทาชั้นลับหลัง  แกรถพังแน่  

:วิญญาณ: รัยหรา.... มะเห็นรู้เรื่องเล้ยยยยย ....  :หนาว:  ;D จำมะด้ายยยยยแหล้ะ มี เเต่ ชื่อชม พี่กอล์ฟ ตะหาก ไม่รู้เหรออออออออ  :-*

:วิญญาณ: รัยหรา.... มะเห็นรู้เรื่องเล้ยยยยย ....  :หนาว:  ;D จำมะด้ายยยยยแหล้ะ มี เเต่ ชื่อชม พี่กอล์ฟ ตะหาก ไม่รู้เหรออออออออ  :-*

อย่านะ  ไสยาศาสตร์มีจริง   ของเค้าแรง  :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

Offline mit

• ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
รวมพล.. กะลังยุ่งกะไล่แจกริบบิ้น ก็เลยไม่ได้เก็บอะไรมาโชว์นะจ้ะ

ที่เหลือ ขอเป็นภาพเก็บตกก็แล้วกัน..

ไม่เห็นหน้าผมเลย ถ่ายข้างหลัง  :( ซะงั้น

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
^
เด๋ว เช็คดูรูปจากห้องอาจารย์ใหญ่ให้นะ.. 55+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
อึ๊ยยยย....... :shock: :shock: :shock:

พี่ช่ออ่ะ....

นู๋เหนรูปน้อง ต๊กโต แล้วขนลุกเลยยยย.... น่ากัววววววววววววววววววววว
 :omg: :omg: :omg:

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

[/quote]

[/quote]

:-[ ก้อ น่า ต่อไป เด๋วจะ เเทคทีม กะ ป้าตู๋ เป็น คู่หูดูโอ ประจำเว้ป ตะหากอ้ะค่า ... สวยประหารทั้งคู่  8) 8)
[/quote]

;) อ้อ ลืมเลย มัวเเต่ เเหย่ น้าหมอ ต้องขอขอบคุณ น้าหมอ กะน้า เบริด์ มากๆ น่ะค่ะ ที่ขากลับ กรุณา ช่วย ขับ ประกบหน้า ประกบหลัง ให้หนู กะ ป้าตู๋ ไม่ อย่างงั้น อาจมีการ พลัดหลงไป อยู่ตรงไหนก้อได อ่ะค่ะ  8) ยิ่งฝนตกด้วย อีกคน นึงขับ อีกคน ดูทางซ้าย ขวา กระจก ...หุหุ  8) ในที่สุดก้อ ถึงจุดหมายปลายทาง

Offline finn-first

• สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
 :) :) :) แหม่ม (แฟนพี่เอค่ะ) ต้องขอบคุณพี่หมอค่ะ ที่ได้ดูรูปสวยๆ ทุกช็อต ส่วนตัวชอบกล้องพี่หมอมาก...ก ถ่ายภาพออกมาทีไร
สวยทุกที  :-* :-* 8) 8)

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง