++ ผู้โชคดี (รึป่าวว)) สำหรับทริปนี้..อิอิ (รูปค่าา) ++

Nu_Paiy · 17394

Offline lemon3rd

• นักรบพเนจร
  • **
    • lemon3rdphoto.multiply.com
อ่า... ผมลืมกระเป๋ากับพระที่ เจ้าอาวาสท่านให้อยู่ในรถ พี่คันสีเขียวๆ ที่ผมซ่อมอ่ะครับ...  :please: ส่งกลับมาที่บ้านให้หน่อยนะคร้าบ....  :please:
น่าจะเป็นรถพี่วรรญระยอง.... เพราะว่า นู๋เขียวของพี่ มาบึ๊มตอนกลับแล้ว 555+

น่าจ๋งจ๋านน  :ตาปิ้ง:  :ตาปิ้ง:

สโลแกน : ถึงเมาก็ไม่ได้ขับ เพราะนั่งหลับอย่างเดียว

ชื่อเล่น: ตั้น
เชี่ยวชาญอะไร: ที่พอให้คำปรึกษาได้ก็พวก การเล่นกีต้าร์ เบสไฟฟ้า การเลือกซื้อกีต้าร์

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
งานนี้เลยไม่ได้ดูร่วมได้สักเท่าไรอ่ะครับ  เพื่อล้อขอบ 19 เลยนะเนีย  ทำงานทุกวันนี้อ่ะ  :เครียด: :เครียด: :เครียด:

Offline Nu_Paiy

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ขอบคุณทุกท่านที่พลีชีพเพื่อให้คันอื่นๆ รอดนะคะ่พี่ เหมือนกับเล่น Survivor กันทีเดียวว มีซักกี่คันที่จะกลับถึงบ้านน ฮ่า ฮ่า ฮ่า เอ๊ะ!! ก้อไม่ได้ขนาดน้านนน

รถเราอายุเยอะแล้วอะค่ะ ก็ต้องมีอาการกันบ้าง ต้องหมั่นตรวจเช็คและบำรุงรักษากันบ่อยๆ

รถนู๋เปนรถที่โชคดีที่สุดในโลก ไม่งอแงใดๆ ทั้งสิ้น (ไม่นับว่าึึตัวล็อคคลัทพังแล้วเสียค่าลากไป 1200)  เพราะว่าขับมือเดียว และไม่เปรี้ยวววววแต่งรถเลยยยย 55555

ข้อคิดวันนี้!! รถแรงอยู่อู่ รถแม่บ้านสวนสนามมมม ฮิ้ววววววววววววววววววววววววววววววว~

สำหรับพี่ๆ น้องๆ ที่ป่วยกัน ขอให้หายไวๆ นะคะ ไม่ต้องวิตกไป ซ่อมรถเป็นเีรื่องธรรมชาติค่ะ พวกเราช่วยเหลือกันอยู่แล้วตลอดทางค่ะ แล้วเราจะรักเค้ามากขึ้นนนนน

ขอบคุณ Staff และเพื่อนๆ รวมทริปทุกๆ ท่านนนนเลยนะค๊า ทริปหลวงงงงนี้สนุกจิงๆ ^___^*

รถนู๋ก้อวิ่งชิวววววววววว.....ไม่เปนอะไรเลยแม้แต่นิดเดียว.....

รถบ้านๆ เดิมๆ ขับช้าๆ ชิวๆๆ

รักรถคันนี้จัง....... :-*   :-*

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline mccawleen

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง