ขอขอบคุณทุกๆท่าน ประทับใจมากค่ะ สำหรับทริปวันที่ 9 ต.ค. 53

wanrayong · 17258

Offline Nu_Paiy

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
พี่ตู๋ค่ะ...

กล่องใส่เ้ค้กของพี่ตู๋อยู่ที่เป้ยนะคะ

พี่ตู๋ช่วย PM~ เบอร์มือถือมาให้หน่อยนะคะ

เด๋วจาได้นัดกัน เอาไปคืนให้ค่ะ

^___________^

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ^-^ Project Manage .
8) แล้ว ทริป วันเกิด มีกำหนดการ บ้าง อ้ะยัง อ่ะค่ะ คุณไผ่ จาได้ เตรียมตัว (ลดหุ่น)  8) เกี่ยวมั้ยเนี่ย

กำหนดการ  ใกล้คลอดแล้วค่า.....

แต่ที่แน่ ๆ 18-19 ธ.ค. แน่นอนค่ะ

รอติดตามนะคะ

:) :)

รอ ๆๆๆๆๆๆๆ  :-*

รอดู ปู ลดหุ่นครับ.... ;D ;D ;D

อบผิวรอเลยแก...   8) 8)

[/quote]

:ตาย: ช่วยด้วยๆๆๆ คนหน้าตาดี โดนรุม อย่างี้ แกล้งตายดีก่า...  :'( zzzz

Offline Omega VIP

:ตาย: ช่วยด้วยๆๆๆ คนหน้าตาดี โดนรุม อย่างี้ แกล้งตายดีก่า...  :'( zzzz

ช่างกล้านะแก  ชั้นยังไม่ได้ชำระ เรื่องใส่ความชั้นเลยนะ  ;D ;D ;D ปูแก  :ตาย: :ตาย: :ตาย:

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .

ช่างกล้านะแก  ชั้นยังไม่ได้ชำระ เรื่องใส่ความชั้นเลยนะ  ;D ;D ;D ปูแก  :ตาย: :ตาย: :ตาย:

:มั้ง: เรื่องที่ว่าพี่เจ้าชู้น่ะหรา....  :ตาปิ้ง: หนุก้อว่า หนู ไม่ได้ใส่ความน่ะ  ;D

Offline bat

• bat
ชั้นเจ้าชู็ตรงไหนอ่ะ     :ใบเหลือง: :ใบเหลือง: :ใบเหลือง:

:( :( :(   ใช่ๆๆๆ  น้องผมเจ้าชู้ตรงไหน  ไม่เลย   ไม่มีสักครั้ง ไม่ว่าที่นครสวรรค์. เชียงใหม่ กรุงเทพ ล่าสุดก็ที่..........อุ๊บบบบบบบบบบบบ ;D ;D ;D

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ชั้นเจ้าชู็ตรงไหนอ่ะ     :ใบเหลือง: :ใบเหลือง: :ใบเหลือง:

:( :( :(   ใช่ๆๆๆ  น้องผมเจ้าชู้ตรงไหน  ไม่เลย   ไม่มีสักครั้ง ไม่ว่าที่นครสวรรค์. เชียงใหม่ กรุงเทพ ล่าสุดก็ที่..........อุ๊บบบบบบบบบบบบ ;D ;D ;D

ช่ายๆๆๆ ใครมาว่า ฮันนี้เขาเจ้าชู้.... ตอนไปตากฟ้า ยังพาไปกินกาแฟร้านสาวสวยอยู่เลย.... ไม่มีอ่ะ...เรื่องเจ้าชู้

อย่างฮันนี้เค้า รักใครรักจริงอยู่แล้ว... = รักจริงทู้กโคน....
« Last Edit: 14 Oct 2010, 18:46 by kamolwat_t »

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
วันไปตากฟ้ากอล์ฟมันไม่อยู่นิ เห็นว่าไปหาเด็กทีร้านกาแฟ เพื่อนมาไม่มาต้อนรับเลย  :red:

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
มันเป็นแบบนี้แหละ... เห็นว่า มีตั้ง 2 สาว... แต่มี แซป คุม คนนึง... ไม่รู้คุมคนไหนด้วยอ่ะ... แต่อย่ากลัวมาน... กลอฟ์ นน. มากกว่า เอามันมา x 2 อีก... ทับแม่งเลย...  ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline cherryjaa

ชั้นเจ้าชู็ตรงไหนอ่ะ     :ใบเหลือง: :ใบเหลือง: :ใบเหลือง:

:( :( :(   ใช่ๆๆๆ  น้องผมเจ้าชู้ตรงไหน  ไม่เลย   ไม่มีสักครั้ง ไม่ว่าที่นครสวรรค์. เชียงใหม่ กรุงเทพ ล่าสุดก็ที่..........อุ๊บบบบบบบบบบบบ ;D ;D ;D

ช่ายๆๆๆ ใครมาว่า ฮันนี้เขาเจ้าชู้.... ตอนไปตากฟ้า ยังพาไปกินกาแฟร้านสาวสวยอยู่เลย.... ไม่มีอ่ะ...เรื่องเจ้าชู้

อย่างฮันนี้เค้า รักใครรักจริงอยู่แล้ว... = รักจริงทู้กโคน....

ช่ายๆเข้ามาเห็นด้วยว่ากอล์ฟเจ้าชู้ตรงไหน ;D ;D ;D ;D
กอล์ฟแค่เอ็นดูน้องๆหลายคนบ้างไรบ้าง  8) 8) 8) 8)

แต่ล่ะคน   :เครียด: :เครียด: :เครียด:  วันหลังมาตากฟ้า  กินเอง จ่ายเอง นะเว้ย  ไม่มีเจ้าบ้าน รึ เจ้าภาพ   :red: :red: :red:

Offline wanrayong

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • 086-3083049
^
พี่ โทษครับ ที่ไม่ได้ทัก :ไม่: แต่เห็นหน้าละ :)
คราวหน้าทักหน่อยนะ เพราะเป็นคนใหม่ ยังรู้จักไม่กี่คนเอง ไปทริปนี้ไม่รู้ใครเป็นใคร แถมรถก้อไม่ค่อยดีเลยไม่ค่อยมีสมาธิซักเท่าไหร่ คราวหน้า ไม่พลาดแน่ หรือว่าแก่แล้วความจำไม่ดีก้อม่ายรุ

เป็นคนพูดไม่เพราะ แต่ปากกับใจตรงกันนะจ๊ะ ต้องการความช่วยเหลือส่งตรงตามเบอร์ที่ให้นะ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
^
พี่ โทษครับ ที่ไม่ได้ทัก :ไม่: แต่เห็นหน้าละ :)
คราวหน้าทักหน่อยนะ เพราะเป็นคนใหม่ ยังรู้จักไม่กี่คนเอง ไปทริปนี้ไม่รู้ใครเป็นใคร แถมรถก้อไม่ค่อยดีเลยไม่ค่อยมีสมาธิซักเท่าไหร่ คราวหน้า ไม่พลาดแน่ หรือว่าแก่แล้วความจำไม่ดีก้อม่ายรุ

ก็คงงั้นแหละครับ :มั้ง: ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง