==== อยากขายรถ OPEL Corsa Joy น้องโดเรม่อน คันนี้ ขอคำปรึกษาหน่อยครับ ====

i_am_pol · 31775

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
:) ขอบคุณทุกๆ ความคิดเห็นมากนะครับ อย่างน้อยก็คิดว่า ตอนนี้คงไม่ขายแน่นอน เพราะทุกคนยังให้การสนับสนุน และอยู่กันอย่างอบอุ่นจริงๆ อย่างน้อย ก็เกิดชุมชนคนที่ใช้ รักกันเหนียวแน่นขนาดนี้ คงไม่อยากทิ้งไปแน่นอน

งั้นสัปดาห์หน้า ตัดสินใจ ไปทำสีรถใหม่แล้วครับ แล้วจะไม่ขาย ภายใน สอง ปี นี้ อย่างแน่นอน ครับ  ส่วนวีออส คงให้พี่ชายไปแล้วกัน ครับ

:D :D :D :D :D
:D + 10,000,000    :D
น้องพล..ตัดสินใจได้ถูกต้องเป็นอย่างยิ่งครับ
ไว้มาเจอกันแล้วเล่าอะไรๆๆ ดีดีให้ฟังครับ  เกี่ยวกับการตัดสินใจขาย corsa เนี่ย

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline beer3000

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ถ้าบินได้ บินไปแล้ว
:) ขอบคุณทุกๆ ความคิดเห็นมากนะครับ อย่างน้อยก็คิดว่า ตอนนี้คงไม่ขายแน่นอน เพราะทุกคนยังให้การสนับสนุน และอยู่กันอย่างอบอุ่นจริงๆ อย่างน้อย ก็เกิดชุมชนคนที่ใช้ รักกันเหนียวแน่นขนาดนี้ คงไม่อยากทิ้งไปแน่นอน

งั้นสัปดาห์หน้า ตัดสินใจ ไปทำสีรถใหม่แล้วครับ แล้วจะไม่ขาย ภายใน สอง ปี นี้ อย่างแน่นอน ครับ  ส่วนวีออส คงให้พี่ชายไปแล้วกัน ครับ

น้องพล..ตัดสินใจได้ถูกต้องเป็นอย่างยิ่งครับ
ไว้มาเจอกันแล้วเล่าอะไรๆๆ ดีดีให้ฟังครับ  เกี่ยวกับการตัดสินใจขาย corsa เนี่ย

ขายแล้วจะทำให้นอนไม่หรับไปหลายคืนใช่ไหมครับ อิอิ

ทำโอเบิ้ล วางเครื่องหมดไป 110000 หล่อเกิีน
CORSA 4E AT 4 SPEED OVER DRVE สีดำ MAXเทา12ก้านขอบ15 พิษณุโลก
ร้าน TB.COM จำหน่าย+ซ่อมคอมพิวเตอร์ 086-9342868
ปล.ไม่มีเวลาออน รบกวนโทรติดต่อ คับ

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

ขายแล้วจะทำให้นอนไม่หรับไปหลายคืนใช่ไหมครับ อิอิ
ยิ่งกว่านั้นอีก เบียร์เอ้ย....ขนาดไปขับ FT นะ รถเขาดีๆ..ก็พาลหาเรื่อง ว่าของเขาไม่ดี  จะได้มีเหตุผลกลับมา

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline joyalice

• DekGayRay's
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ด้วยความยินดีีค่ะน้องพล

แสดงความยินดีด้วยกับการตัดสินใจครั้งนี้ ดูแลรักษารถดีๆ ได้มากกว่า 2 ปีแน่นอนนนจ้าาาาาา

:D   :D   :D

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เหอะๆ นาๆจิต ถ้าไม่ศัทธาใน โอเปิลแล้วก็ขายเถอะครับ อันนี้ จริงๆ คนเราไม่เหมือนกัน ผมขับรถแบบนี้ไปไหนก็มีแต่คนถามว่า เสียบ่อยไหม เหอะๆผมตอบแบบ ภูมิใจมากครับ บ่อย ฮ่าๆ
ทำไมไม่ซื้อรถใหม่ ตอบง่าย ตรง จนเหอะๆ จริงๆแล้วของน้องมันอยู่ที่ใจนะ ถ้าพอแค่ไหนมันก็พอนะ เหอะๆ ผมอยากได้ ฟีแอสตร้า อยู่พังนึง เมือ คืนไปกิน ข้าวกันมา บอกได้คำเดียวว่า ไม่มีอีกแล้ว ยี่ห้ออื่น ครับ ผมโคตรชอบ บรรยากาศแบบ เมือคืนที่ปั้ม ปตท. มากธรรมชาติ ดิบๆ โดนใจ เหอะๆ รถเรื่อง นึงเพื่อนเรื่องนึงครับ ฮ่าๆ

ศัทธาซิแล้ว คุณจะได้ผลจากมัน เหอะๆๆๆๆๆ สนุกๆๆมากๆๆ ฮ่าๆ มีพี่โฟโชว์ยกด้วย ยาวววววว.............ด้วย มันส์จะตาย มีที่ไหนไปเที่ยวกัน ซ่อมกันแม่มทุกรอบ ก็ยังไม่มีใครเบื่อเลยผมว่ามันอยู่ที่คุณ ถ้าจะขายก็ขายเถอะครับ เอาแต่พองาม ราคา เบๆคิดค่า เสื่อมเราคนใช้ด้วยกัน ไม่ได้ขายเอารวย ถ้าทำกันจริงๆป่านนี้ออกป้ายแดงไปกันแล้ว เหอะๆ
***และแนะนำว่าไปดุเรา 2 3 คน ซะ
ผมจะไปเวียมนามฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่ๆเพื่อนๆที่ผมรักหลายๆคนในนี้ก็ใช้รถมาเยะ สุดท้าย โอเปิล 2-3-4-5 คัน ขับก็คนเดียวถามว่าซื้อมาทำไม เหอะๆ ตอบกันไม่ได้ละซิ เมียด่า เพื่อนประนาม ก็ว่ากัน เหอะๆ.......ศัทธาครับ คือคำตอบ

อีกอย่างที่ชวนคิด รถ 10+ วิ่งกันขนาดนี้ ราคาเท่านี้ เจ็บกันมาก็เยะ ชนมากันแต่ละดอก เบาะ เบะๆ ทั้งนั้น ถ้ารถยุ่นนะผมบอกตรงๆ ว่าเสียงกว่ามาก
อันนี้คือ จุดแข็งของโอเปิลที่เด่นชัดมากๆนะครับ จอดเสียบกุญแจคายังสบายใจเลยเหอะๆ
แค่นี้แหละอย่าคิดมาก ชิวิตยังอีกไกล ทำไรก็รีบทำ เหอะๆ
นานมากจริงๆ 555

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Kaset

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
นั่งอ่านตั้งนาน กระทู้นี้ 2 ปีมาแล้ว  ;D ;D ;D ;D ;D พี่เจี๊ยบอุตส่าห์ขุดมา

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Offline golf german

• นักรบพเนจร
 :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:ผมเป็นอีกคนที่รักโอเปิลมากๆทั้งๆที่ใครๆก็มองว่าบ้าแต่จะมีรถสักกี่ยี่ห้อที่วิ่งไปบนถนนแล้วมีคนมองว่ายังมีัรถยี่ห้อนี้อยู่อีกเหรอแล้วยิ่งถ้าเรารักและดูแลแต่งหน้าทาปากให้งามๆแล้วรับรองถ้าไม่มีคมมองให้เหยีบหน้าได้เลยเพราะผมประสพอยู่ทุกวันจริงอยู่ว่ารถผมแต่งน่ะแต่ผมรักและภาคภูมิใจที่ได้ขับรถที่ไม่ค่อยเหมือนคนอื่น.....อันนี้เป็นแค่ความรู้สึกส่วนตัวน่ะครับ :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Offline chai3392

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: ชื่อ ไอ - เปิ้ล เบอร์ 278 (เพราะมีโฟร์คลิฟท์ชื่อไอ-ช่วย)
  • รุ่นรถ: Corsa 3Dr. 1995 1.4i
  • สีรถ : ฟ้าอ่อน
  • เครื่องยนต์: C14NZ เกียร์ AT ของ X14XE
ผมจะขับคอร์ซ่า ;D ;D ;D ถึงแม้อีโค่คาร์จะมาให้เลือกเยอะ ;D ;D ;D ;D

ทำงานช่างเป็นหลายอย่าง แต่ไม่ได้รับจ้าง ไว้ช่วยตัวเองและผู้อื่นบ้างเป็นบางครั้ง

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง