หาร้านซ่อมแอร์โอเปิ้ลแถวพระรามสาม-ฝั่งธน

thejack · 4748

Offline thejack

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
   ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote) แก้ไข/ลบคำตอบนี้ ลบคำตอบนี้
thejack
โอเปิลเลิฟเริ่มเข้าเส้น
โอเปิลเลิฟเริ่มเข้าเส้น

เข้าร่วมเมื่อ: 22/12/2008
ตอบ: 83

ขอคำแนะนำร้านซ่อมแอร์ที่เคยซ่อมโอเปิ้ลหรือโอเมก้าหน่อยครับ ให้ช่างแถวบ้านหารอยรั่วภายนอกแล้วไม่พบ แต่ช่างรื้อตู้แอร์ไม่เป็น ผมกลัวช่างไม่เคยรื้อแล้วทำเสียหายครับ พี่ ๆ พอจะมีร้านโซนพระรามสามหรือฝั่งธนบุรีแนะนำไหมครับ

Offline Bart

• *
  • No.: -
หาร้านเจอหรือยังครับ

Offline Salayer01

• *
0857769321 ช่างโต้งครับ โทรมาได้เลย

Offline Vanidals

• *

Offline Bublungdoll

• *
  • No.: Bublungdoll
  • รุ่นรถ: Bublungdoll
  • สีรถ : Bublungdoll
  • เครื่องยนต์: Bublungdoll
 The information provided is very useful to me.

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง