Updated!! ทริปวันเกิด+ปีใหม่ "Opel In ฉลอง ฉอง ขวบ" ^^*

joyalice · 75280

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
^
^
^ พี่เจี๊ยบ เอาถังโดนัทมาแจกแน่เลยเนี่ย.....น้ำยายไย๋....เยย
 :ไม่: :ไม่: :ไม่:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline bat

• bat
เงียบๆไว้ ผ่านงานใหญ่งานนี้ไป เพื่อนสมาชิกที่พลาด ไม่ได้มาร่วมงานมีร้องไห้แน่ๆ  8) 8) 8)  ขนาดผมติดธุระ พอเห็นของรางวัลแล้ว เลิกนัดไปเลย 8) 8) ของแต่ละอย่างหลักหมื่นทั้งนั้น :D :D

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 ;D สตาป...อดครับครับพี่ เบื่อปากหอยปากปูครับ เหอะๆ
ถ้าคนไปหน่อยเดียวค่อยว่ากัน เหอะๆ ของเป็นอะไรยังไม่บอกนะครับ แต่รับรองคุ้มค่าน้ำมันครับ เหอะๆ
อย่าลืมเอาของมาจับฉลากนะครับ ขั้นต่ำ 200 เหอะๆ มาเป็นตั๋วหน่อยเหอะๆ
ทางสปอนเซอร์จัดให้มาเราก็จาก เต็มอัตรศึกครับเหอะๆ ทิ้งทวน.ครับผมนะ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline ple

• ผู้เยี่ยมยุทธ
;D สตาป...อดครับครับพี่ เบื่อปากหอยปากปูครับ เหอะๆ
ถ้าคนไปหน่อยเดียวค่อยว่ากัน เหอะๆ ของเป็นอะไรยังไม่บอกนะครับ แต่รับรองคุ้มค่าน้ำมันครับ เหอะๆ
อย่าลืมเอาของมาจับฉลากนะครับ ขั้นต่ำ 200 เหอะๆ มาเป็นตั๋วหน่อยเหอะๆ
ทางสปอนเซอร์จัดให้มาเราก็จาก เต็มอัตรศึกครับเหอะๆ ทิ้งทวน.ครับผมนะ เหอะๆ
สตาป.....อด  แต่ สมาคมแม่บ้านมีสิทธิ์ ใช่ป่าว 8) 8) 8) 8) 8)

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

• เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
มีครับฮ่าๆ..ถือว่ามาช่วยลำบากกับเราเหอะๆ

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993

Offline bat

• bat
งั้นงานนี้พี่ก็ต้องเอาแม่บ้านมาร่วมสมาคมล่ะซิ :-[ :-[ :-[

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฟังแล้วอยากหัวระเป็น ภาษาโปรตูกิสครับ เหอะๆ
จัดมาเลยน้าบัติ สู้ๆๆๆๆ

Offline แม่น้องเก้า

• หนึ่งในใต้หล้า
  • BB -220C01BC-
  • No.: 62 (นู๋สำลี)
  • รุ่นรถ: corsa 3 ประตู
  • สีรถ : ขาว ลายๆ
  • เครื่องยนต์: 4E-FTE แต๊นๆ
เรียนเชิญพี่ป้า น้า อา ร่วมเป่าเค้กวันเกิดของนู๋(น้องเก้า 19 ธ.ค.51) ด้วยอีกงานน่ะคราบบบ 2 ขวบแย้ววว เย้ๆๆ

:ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ไถ: :ไถ: :ไถ: :D :D :D :D

+++อันที่จริงคนเขาอยากให้เราดี แต่ถ้าเด่นขึ้นทุกทีเขาหมั่นไส้ จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย ไม่มีใครเขาอยากเห็นเราเด่นเกิน+++

++ รับปรึกษางานจิวเวอรี่ทุกชนิด แท้ เทียม เราจัดให้ ++
"นู่สำลี ไม่แรงแต่อยากให้ใครแซงน๊าาาาา"
kan6600@hotmail.com
hotline 081-3402838

Offline Dsky

สองขวบทั้งเวป สองขวบทั้งน้องเก้า  :D

Offline zince

น้องเก้า อ่อนกว่า พี่ 1 เดือนเองเนอะ ทำไมดูเด็กจัง

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
น้องเก้า อ่อนกว่า พี่ 1 เดือนเองเนอะ ทำไมดูเด็กจัง
งั้นน้องก้าว เลี้ยงวันเกิดพร้อมกับลุงซิ้นเลย  8)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แม่บ้านมีสิทธิ์ ดีใจจังๆๆๆๆๆ จะได้ติดหัวฉีดก็คราวววนี้แหละ...แต่ยางใหม่ก็อยากได้ ไปเที่ยวแล้วยังได้ของอีกหรอเนี่ยยย

อย่าลืมมมมม!!!..ของจับฉลาก 200 บาทกันด้วยน๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา เอาแบบขำๆ ไม่ต้องจริงจังนะ อิ อิ

:น้ำร้อน:   :น้ำร้อน:

Offline finn-first

• สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
 :) :)  ครอบครัวจอมซน..น ขอจับของขวัญด้วยง่ะ 2 ชิ้น คร้าบ....บ ป๋ม ;D ;D
« Last Edit: 11 Nov 2010, 13:04 by finn-first »

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Offline Ton_Oo

• """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
เค้าไปด้วยคนได้ปะ

อยากไป อยากไป

:ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp

คนเดียวเหรอ? (ถามอย่างงี้จะงานเข้ามั้ยนั่น..555)

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .

คนเดียวเหรอ? (ถามอย่างงี้จะงานเข้ามั้ยนั่น..555)

เชอะะะะะะ  :'(  :'(

Offline Ton_Oo

• """Tomorrow Never Come""" 080-0914411

แซวละ 500 ค่ะพี่นุ่น  8) 8) 8)

ก้อนู๋...ยังโสดอ่ะ

:มั้ง: :มั้ง:

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline zince

งั้นน้องก้าว เลี้ยงวันเกิดพร้อมกับลุงซิ้นเลย  8)

ง่า พี่นุ่นผมยังไม่รู้เลยว่าจะได้ไปไหม แต่เตรียมของให้หลานก่อน

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline SaMaNTa

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
อยากทราบว่าวันอาทิตย์ที่ 19 จะมาแวะที่ เจษฎาฯ นครปฐมใช่ไหม จะมาถึงกันกี่โมงครับ ขอไปดักเจอก็แล้วกัน  :ตาปิ้ง:อ่อ แล้วแวะทานกลางวันกันที่ใดครับ

วันนั้นน่าจะฟรีเดย์แล้วอ่ะคะ  ใครอยากเที่ยวต่อก็ไปได้เลย ไม่ได้มีกำหนดการแน่นอน ถ้าพี่จะตามมาวันอาทิตย์  โทรหาไผ่ก็ได้นะคะ

D Jah Nu+ Pai :O),

หลังจาก รอผลสรุปจากที่ทำงาน สุดท้ายก็ติดงานที่ทำงานจนได้จริงๆ อดไปจนได้เรา  :แงๆ:  :แงๆ:  :แงๆ:  พี่ขอให้เที่ยวให้สนุกๆนะคะ

แต่ เดี๋ยวพี่จะรบกวนฝากของไปร่วมทำบุญด้วยค่า อาจจะเป็นพวกหนังสือ + เสื้อผ้าเด็ก ฯลฯ แล้วพี่จะแจ้งอีกทีนะคะ

PS  :  น้องไผ่คะ พี่ขอนอกเรื่องนิดส์นึงนะคะ คือพี่ไม่แน่ใจว่า น้องไผ่พอจะทราบหรือเปล่าคะว่า ตอนนี้กล่องทัฟเปอร์แวร์ที่ใส่เค้กตอนที่ไปเที่ยวทริปที่พระบาทน้ำพุอ่ะค่า ไม่ทราบว่าตอนนี้ของอยู่กับน้องคนไหน เผื่อวันไหนพี่สะดวกจะได้นัดรับของค่า
ขอบคุณมากนะคะ   :)  :ตาปิ้ง:  :)

เอาละสิ.. คัยกินกล่องของป้าตู๋ ?  >:(

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
อยากทราบว่าวันอาทิตย์ที่ 19 จะมาแวะที่ เจษฎาฯ นครปฐมใช่ไหม จะมาถึงกันกี่โมงครับ ขอไปดักเจอก็แล้วกัน  :ตาปิ้ง:อ่อ แล้วแวะทานกลางวันกันที่ใดครับ

วันนั้นน่าจะฟรีเดย์แล้วอ่ะคะ  ใครอยากเที่ยวต่อก็ไปได้เลย ไม่ได้มีกำหนดการแน่นอน ถ้าพี่จะตามมาวันอาทิตย์  โทรหาไผ่ก็ได้นะคะ

หลังจาก รอผลสรุปจากที่ทำงาน สุดท้ายก็ติดงานที่ทำงานจนได้จริงๆ อดไปจนได้เรา  :แงๆ:  :แงๆ:  :แงๆ:  พี่ขอให้เที่ยวให้สนุกๆนะคะ

แต่ เดี๋ยวพี่จะรบกวนฝากของไปร่วมทำบุญด้วยค่า อาจจะเป็นพวกหนังสือ + เสื้อผ้าเด็ก ฯลฯ แล้วพี่จะแจ้งอีกทีนะคะ

PS  :  น้องไผ่คะ พี่ขอนอกเรื่องนิดส์นึงนะคะ คือพี่ไม่แน่ใจว่า น้องไผ่พอจะทราบหรือเปล่าคะว่า ตอนนี้กล่องทัฟเปอร์แวร์ที่ใส่เค้กตอนที่ไปเที่ยวทริปที่พระบาทน้ำพุอ่ะค่า ไม่ทราบว่าตอนนี้ของอยู่กับน้องคนไหน เผื่อวันไหนพี่สะดวกจะได้นัดรับของค่า
ขอบคุณมากนะคะ   :)  :ตาปิ้ง:  :)

อุ๊ยตายล่ะหว่า....นู๋ลืม  555+

กล่องอยู่ที่น้องเป้ยอ่ะคะ

เห็นว่าอยู่แถวบางกะปิ  รามคำแหงไรประมาณนี้ใกล้ ๆ กัน  น้องเป้ยเลยอาสาเก็บไว้ให้

แต่นู๋ลืมขอเบอร์โทร.พี่ตู๋ไว้  เลยไม่ได้โทรไปซักที  

ทิ้งเบอร์ไว้หน่อยนะคะ  หรือยิงมาที่เบอร์ไผ่ก็ได้คะ  080-3008228  

ขอโทษทีคะพี่

:สำนึก:

« Last Edit: 12 Nov 2010, 16:48 by ยัยแมวอ้วน »

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Dsky

ขออนุญาตตอบแทานไผ่นะคะ จำได้ว่าฝากกล่องไว้กับเป้ย เนื่องจากว่าเป้ยกับพี่ตู๋น่าจะอยู่ใกล้กัน

ปล. ไม่แน่ใจว่าข้อมูลถูกต้องหรือเปล่า ยังไงจะช่วยตามให้นะคะ

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
เอากล่องไปใส่เค้กใหม่ ฮี่ๆ ^____^ อาหย่อยยยยยยยยยยยยยยยยย

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
กล่องเค้กยังอยู่ที่อยู่ค่ะ

เป้ยเคยโพสถามเบอร์โทรพี่ตู๋ไว้ซักกระทู้นึงนี่แระค่ะ จำไม่ได้แระว่าทู้ไหน   :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

พี่ตู๋ PM เบอร์มาบอกเป้ยหน่อยนะคะ เด๋วจะได้โทรนัดเอากล่องไปคืนที่ไหนค่ะ

(พร้อม เอาเค้กใหม่มาด้วยยย...อิอิ))))

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ว้า......อดไปป่วนชาวบ้านชาวเมืองเลยงวดนี้เพราะทางต้นสังกัดส่งไปสัมมนาที่หลวงพระบาง 15-20 ธ.ค. 53 นี้เสียดายเป็นอย่างมากเลย ชวดรางวัลที่ 1 ไปอย่างน่าเสียดายถ้าผมไปด้วยนะได้แน่ ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline theeraphongp

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • รุ่นรถ: Opel Astra Van 1.6 ECO TEC
  • สีรถ : เทา (บรอนส์)
  • เครื่องยนต์: 1600 ECO TEC
เสียดายจัง.....ไม่ได้ไป เพราะรถยังอยู่ที่อู่อยู่เลย

Offline khomsan

:-                [ขอบคุณครับที่ชวน   ผมก้ออยากไปร่วมก๊วนด้วยเหมือนกันครับ   แต่รถยังหาเลือกซื้อขับไปด้วยยังไม่ได้เลย :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ:   ไว้ได้รถเมื่อไหร่ทิบหน้าขอร่วมแจมแน่นอนครับ(สิ้นเดือนนี้คาดว่าคงได้ขับโอเปิลแน่)     :please: :please:เสียดายอย่างแรง

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline gucoach

• ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
ไปด้วย แต่ไม่ค้างครับ

[Check]
« Last Edit: 15 Nov 2010, 09:37 by joyalice »

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline SaMaNTa

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน

เป้ยเคยโพสถามเบอร์โทรพี่ตู๋ไว้ซักกระทู้นึงนี่แระค่ะ จำไม่ได้แระว่าทู้ไหน   :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

พี่ตู๋ PM เบอร์มาบอกเป้ยหน่อยนะคะ เด๋วจะได้โทรนัดเอากล่องไปคืนที่ไหนค่ะ

(พร้อม เอาเค้กใหม่มาด้วยยย...อิอิ))))

นู๋เป้ยคะ  ขอบใจมากนะคะ ที่ช่วยเป็นธุระเก็บกล่องให้อ่ะค่า พี่ PM เบอร์โทรให้แล้วค่า

แต่จริงๆให้เบอร์โทรตรงนี้ก็ได้เนอะ = ศูนย์ แปด หนึ่ง - เจ็ด ศูนย์ สอง หก เก้า สี่ สี่  ค่า

ขอบคุณอีกครั้งค่า   :)  :) :)

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~

นู๋เป้ยคะ  ขอบใจมากนะคะ ที่ช่วยเป็นธุระเก็บกล่องให้อ่ะค่า พี่ PM เบอร์โทรให้แล้วค่า

แต่จริงๆให้เบอร์โทรตรงนี้ก็ได้เนอะ = ศูนย์ แปด หนึ่ง - เจ็ด ศูนย์ สอง หก เก้า สี่ สี่  ค่า

ขอบคุณอีกครั้งค่า   :)  :) :)

รับทราบค่า..

เด๋วนู๋โทรนัดนะคะ ^^

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง