กระทู้แจ้ง โอนเ้งิน + ฝากของไว้กับ อาสาสมัคร center สำหรับไปมอบวันที่ 18/12/53 ครับ

jeedz · 26707

Offline joyalice

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
วันศุกร์ กลางคืน  เป้ยกลับจากงานเลี๊ยงกี่โมง เดี๋ยวพี่เอา fortunner ไปรับได้ อย่าลืมเตรียมกล่องขนมของ พี่ตู๋ คืนเค้าด้วยเน่อ เดี๋ยวพี่ไปเอา

พอดี trip นี้พี่เอา fortunner ไป

ปล. ดึกขนาดใหนก็บอกเน่อ

ดึกแค่ไหนไม่กัวหรอกค่ะ...แต่กัวจะไม่ค่อยรู้เรื่อง 555+

หรือคืนพุ่งนี้พี่จี๊ดมาเจอนู๋ม๊ะ....พุ่งนี้นู๋จะอยู่แถวๆ พระรามสอง กลับบ้านประมาณเที่ยงคืนค่ะ

แต่ของอีกส่วนนึงอยู่ที่บ้านน้องที่รามอินทรา คุยกะพี่จอยไว้ค่ะ พี่จอยจะไปรับของให้ค่ะ

ไม่แน่ใจว่าของที่จอยไปเอาจะมีอะไรบ้าง แต่แน่ๆ น่าจะมี คอมพิวเตอร์ 2 เครื่องค่ะ
ยังไงลองมองหารถสมาชิกด้วยนะคะ รถใครว่างละก้อออ  จะเอาไปฝากกกกก ฮี่ๆๆ

Offline Khing_kaw

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ชื่อ หนึ่ง (แม่พี่ขิง&น้องข้าว) Corsa 3 Door
อยากบริจาคเสื้อกันหนาวเด็กอะคะ
อยู่ศรีราชา ชลบุรีค่ะ

มีประมาณเกือบ 100 ตัว

มีใครพอจะมารับได้มั้ยค่ะ

ไม่ทราบว่าปู่สันติแก่ไปด้วยหรือเปล่าค่ะ
เผื่อจะไปฝากแก่อีกอะคะ

ขอโทษที่แจ้งช้าไปนิดนะคะ ช่วงนี้งานยุ่งมาก ๆ ค่ะ

บ้านอยู่ติดถนนบายพาสแหลมฉบังค่ะ

เสื้อผ้าเด็ก แหล่ม ๆ แนวยุโรป ญี่ปุ่น สนใจ แวะดูก่อน
www.khing-kawshop.pantown.com/
งานอดิเรกจ้า หาเงินมาแต่งรถ

Offline Chaw

• นักรบพเนจร
  • **
  • เชาว์
ขอขอบคุณน้องเชอรรี่ที่มาช่วยรับของไปบริจาค
และที่สำมะคัน น้าบัติผู้ประสานงานด้วยน่ะครับ...
คราวต่อไปมีโอกาสจะร่วมไปทริปด้วยนะครับ

ปล...เจ้าซ่า (95) ของน้องเชอรรี่ เค้าออกตัวแรงเหลือเกิน...แรงจนจับภาพไมทันอ่ะ

Corsa เขียว 5D AT
ผมเป็นนักขับ ขับเป็นอย่างเดียว (จริงๆ)
เชาว์ 086-3333-948
chawanut_b@hotmail.com

Offline Kem_rayong

• VIP's Member
อยากบริจาคเสื้อกันหนาวเด็กอะคะ

ไม่ทราบว่าปู่สันติแก่ไปด้วยหรือเปล่าค่ะ

ขอโทษที่แจ้งช้าไปนิดนะคะ ช่วงนี้งานยุ่งมาก ๆ ค่ะ

บ้านอยู่ติดถนนบายพาสแหลมฉบังค่ะ

คุณหนึ่ง ครับ เดียวผม แวะเข้าไปรับให้ครับ ช่วงเช้าตรู่ วันเสาร์ ประมาณ 0400 - 0430 ไม่รู้สะดวกหรือเปล่า

ของเบอร์ ทศ.ติดต่อด้วยครับ

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

Offline SaMaNTa

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
เข้ามาขอบคุณ คุณบัติมากๆค่า ที่วันนี้ตอนเที่ยงอุตส่าห์มาแวะรับของที่ Central Rama III เป็นที่เรียบร้อยแล้วค่า

ขอบคุณมากค่า
  :) :) :)

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :D โว้วววววว......... :อุ่น:

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline cherryjaa

• หนึ่งในใต้หล้า
ขอขอบคุณน้องเชอรรี่ที่มาช่วยรับของไปบริจาค
และที่สำมะคัน น้าบัติผู้ประสานงานด้วยน่ะครับ...
คราวต่อไปมีโอกาสจะร่วมไปทริปด้วยนะครับ

ปล...เจ้าซ่า (95) ของน้องเชอรรี่ เค้าออกตัวแรงเหลือเกิน...แรงจนจับภาพไมทันอ่ะ

มิเป็นไรจ้า   ไว้ทริปหน้าไปด้วยกันให้ได้นะค่ะ :) :) :) :)

Offline bat

• bat
ไม่เป็นไรครับคุณตู๋ ผมตั้งใจและเต็มใจ อยู่แล้วครับ (จริงๆแล้วแค่ไปจ่ายค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าโทรศัพย์ นอกสถานที่เท่านั้นเอง ;D ;D)

ส่วนของที่ผมรับมาทั้งหมด ตอนนี้ผมเอาไปรวมกันไว้ทีี่่อู่พี่เอ ยังไงพวกเราใครจะไปร่วมงาน และรถยังว่างอยู่ ช่วยแวะไปรับของหน่อยก็ดีนะครับ

ไม่เป็นไรครับคุณตู๋ ผมตั้งใจและเต็มใจ อยู่แล้วครับ (จริงๆแล้วแค่ไปจ่ายค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าโทรศัพย์ นอกสถานที่เท่านั้นเอง ;D ;D)

ส่วนของที่ผมรับมาทั้งหมด ตอนนี้ผมเอาไปรวมกันไว้ทีี่่อู่พี่เอ ยังไงพวกเราใครจะไปร่วมงาน และรถยังว่างอยู่ ช่วยแวะไปรับของหน่อยก็ดีนะครับ

พี่ชายของเรานี่ ถ้าเป็นเฟสบุ๊คนะ จะกดLIKE ให้สักล้านครั้งเลยนะเนี้ย อิอิ :D

Offline Khing_kaw

• ชื่อ หนึ่ง (แม่พี่ขิง&น้องข้าว) Corsa 3 Door

คุณหนึ่ง ครับ เดียวผม แวะเข้าไปรับให้ครับ ช่วงเช้าตรู่ วันเสาร์ ประมาณ 0400 - 0430 ไม่รู้สะดวกหรือเปล่า

ของเบอร์ ทศ.ติดต่อด้วยครับ

:) :)

เมื่อวานได้คุยกับพี่เขมแล้วนะคะ

พี่เขมจะมารับให้ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

เสื้อผ้าเด็ก แหล่ม ๆ แนวยุโรป ญี่ปุ่น สนใจ แวะดูก่อน
www.khing-kawshop.pantown.com/
งานอดิเรกจ้า หาเงินมาแต่งรถ

Offline aun30

• นักรบพเนจร
  • **

Offline bat

• bat
มีอะไรให้ช่วยขนไปบอกได้นะครับ

ดีเลยพี่อั้น กำลังต้องการความช่วยเหลือเลย ช่วยแบ่งของที่อู่พี่เอหน่อย รถแกขนไปไม่หมดอ่ะ เพราะรถแกมีเด็กไปด้วย

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ของในรถนู๋อีกคันคะ ~______~ เต็มเรยย คาดว่าก้อน่าจะล้นจากรถพี่อั้นเช่นกันน

แต่ไม่เป็นไร ถ้าไปไม่หมดจิงๆ จะเอาไปให้ตอนเช้าที่จุดนัดพบค่ะ แล้วค่อยขับตามไปเย็นๆ เพราะว่าเจี๊ยบทำงานค่ะ

วันนี้มาทามงานแถวอโศกอะ ตึกคิวเฮ้าส์ค่ะ ใครมีไรจะฝากก็บอกได้นะค่ะ

Offline ple

เย็นนี้ท่านใดสะดวกขนของมาไว้ที่บ้านทหารเรือก่อนได้นะค่ะ

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง